Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

01:45
10/08
Glasgow Rangers 3-0 Saint Gilloise 1

01:30
10/08
PSV Eindhoven 2-2 Monaco

01:30
10/08
1 Sturm Graz 1-0 Dynamo Kyiv

01:00
10/08
Ferencvarosi TC 1-3 Qarabag

01:00
10/08
Dinamo Zagreb 4-2 Ludogorets Razgrad 3

00:45
10/08
Midtjylland 1-3 Benfica

00:00
10/08
Apollon Limassol FC 2-0 Maccabi Haifa

00:00
10/08
FC Pyunik 0-2 Crvena Zvezda

00:00
10/08
FC Viktoria Plzen 2-1 Sheriff Tiraspol 1

22:59
09/08
1 FK Zalgiris Vilnius 1-1 Bodo Glimt

02:00
10/08
FK Shkupi 1-2 Shamrock Rovers

02:00
10/08
CD Linares Deportivo 0-0 Ejido

01:30
10/08
Sholing FC 1-1 Bognor Regis Town

01:15
10/08
Worksop Town 5-1 Huddersfield U23

01:00
10/08
VV Sint Bavo 4-0 Rijnsburgse Boys

01:00
10/08
Volos NFC 2-1 OFI Crete

01:00
10/08
Kozakken Boys 5-1 VV Dongen

01:00
10/08
Spakenburg 2-5 GVVV Veenendaal

01:00
10/08
Excelsior Maassluis 2-1 Sparta Rotterdam Reserves

01:00
10/08
Hercules 1-0 Castellon

00:45
10/08
Bonn Endenich 1908 0-6 SpVg Frechen 20 1

00:00
10/08
RCD Espanyol (nữ) 0-2 Colegio Aleman Valencia (nữ)

23:30
09/08
CF La Nucia 3-0 Gandia

22:59
09/08
Kolubara 0-3 Al Ahli(UAE)

22:59
09/08
Karmiotissa Polemidion 2-1 Doxa Katokopias

22:59
09/08
Al Wehda(UAE) 2-1 Al Kuwait SC

22:45
09/08
Asteras Tripolis 2-2 Pas Giannina

22:00
09/08
Spartak Pleven 1-3 AEL Limassol

22:00
09/08
SC Sand (nữ) 1-2 Paris FC (nữ)

21:35
09/08
Union Berlin 1-1 Hannover 96

20:00
09/08
Anderlecht (nữ) 2-3 PSV Eindhoven (nữ)

13:00
09/08
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 4-1 Shimshon Kafr Qasim

02:00
10/08
Zamalek 5-0 Misr Elmaqasah

02:00
10/08
NBE SC 0-1 Pharco

23:30
09/08
Ghazl El Mahallah 0-2 Pyramids FC

22:59
09/08
1 Bosnia (nữ) U19 3-0 Romania (nữ) U19

18:30
09/08
Vietnam U19 1-0 U19 Thái Lan

16:00
09/08
Malaysia U19 2-0 Myanmar U19

00:00
10/08
Rot-Weiss Essen 1-4 Viktoria koln

00:00
10/08
TSV 1860 Munchen 4-0 SV Meppen

00:00
10/08
SC Freiburg (Youth) 2-0 Hallescher FC 2

00:00
10/08
Zwickau 0-1 MSV Duisburg

23:30
09/08
Oldenburg 2-3 SV Elversberg

00:00
10/08
Norrby IF 2-2 IK Brage

00:00
10/08
Skovde AIK 0-0 Osters IF 1

00:00
10/08
Utsiktens BK 0-0 Trelleborgs FF

00:00
10/08
IF Karlstad Fotboll 0-1 BK Forward

00:00
10/08
Atvidabergs 2-0 Oskarshamns AIK

00:00
10/08
Ljungskile 2-0 Lindome GIF

00:00
10/08
Angelholms FF 1-1 Falkenberg

09:00
10/08
Sporting San Jose 2-2 Alajuelense

09:00
10/08
1 Herediano 1-1 Santos De Guapiles 1

16:30
09/08
Western Spirit U23 2-4 Pine HillsU23

16:30
09/08
Brisbane City U23 0-5 Gold Coast Knights U23

01:00
10/08
B36 Torshavn 1-2 Viborg

22:59
09/08
2 Gzira United 0-4 Wolfsberger AC

09:30
10/08
CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-1 Udelas FC

06:00
10/08
Universidad de Panama 2-3 SD Atletico Nacional

18:00
09/08
2 PSM Makassar 2-1 Kedah

02:00
10/08
Reading 1-2 Stevenage Borough

01:45
10/08
Oxford United 2-2 Swansea City

01:45
10/08
Crawley Town 1-0 Bristol Rovers

01:45
10/08
1 Cardiff City 0-3 Portsmouth

01:45
10/08
1 Morecambe 0-0 Stoke City

01:45
10/08
Forest Green Rovers 2-0 Leyton Orient

01:45
10/08
Milton Keynes Dons 1-0 Sutton United

01:45
10/08
Doncaster Rovers 0-3 Lincoln City

01:45
10/08
Huddersfield Town 1-4 Preston North End

01:45
10/08
Blackpool 0-0 Barrow

01:45
10/08
Norwich City 2-2 Birmingham City

01:45
10/08
Luton Town 2-3 Newport County

01:45
10/08
Accrington Stanley 2-2 Tranmere Rovers

01:45
10/08
Northampton Town 1-2 Wycombe Wanderers

01:45
10/08
Cheltenham Town 0-7 Exeter City

01:45
10/08
1 Bolton Wanderers 5-1 Salford City

01:45
10/08
Harrogate Town 0-1 Stockport County

01:45
10/08
1 Mansfield Town 1-2 Derby County

01:45
10/08
Ipswich Town 0-1 Colchester United

01:45
10/08
Charlton Athletic 1-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:45
10/08
Rochdale 2-0 Burton Albion

01:45
10/08
Bradford City 2-1 Hull City

01:45
10/08
Grimsby Town 4-0 Crewe Alexandra

01:45
10/08
Walsall 2-0 Swindon Town 1

01:45
10/08
Fleetwood Town 1-0 Wigan Athletic

01:45
10/08
AFC Wimbledon 0-2 Gillingham

01:30
10/08
Shrewsbury Town 3-2 Carlisle United

01:30
10/08
Wisla Krakow 2-1 GKS Katowice

22:59
09/08
Odra Opole 4-2 Sandecja Nowy Sacz

23:50
09/08
Latrikunda Utd 0-1 Waterside FC

20:00
09/08
Petaling Jaya City FC 0-3 Pahang

20:00
09/08
Negeri Sembilan 3-2 Penang

19:15
09/08
Sabah 1-0 Sarawak United

00:00
10/08
ASA Aarhus 0-3 Odder IGF

22:00
09/08
FC Sozopol 2-1 FC Dunav Ruse

20:00
09/08
Bunyodkor Tashkent(nữ) 1-0 AGMK (nữ)

19:30
09/08
PFK Qizilqum (nữ) 0-5 Sevinch (nữ)

19:00
09/08
1 Navbahor (nữ) 0-5 Pakhtakor Tashkent (nữ)

06:40
10/08
1 New York Red Bulls B 2-1 Atlanta United FC II

01:00
10/08
Danubio Reserves 1-1 Deportivo Maldonado Reserve

21:00
09/08
Albion fc Reserves 0-0 Liverpool Montevideo Reserve

21:00
09/08
CA River Plate Reserves 1-0 Plaza Colonia Reseves

18:30
09/08
Ha Noi II(nữ) 1-4 CLB TPHCM (nữ)

16:00
09/08
Phong Phu Ha Nam U19 II (nữ) 1-6 TNG Thai Nguyen (nữ)

01:45
10/08
2 Moyola Park 1-1 Portstewart 2

04:00
10/08
1 Cucuta 1-2 Boyaca Chico 1

07:30
10/08
America de Cali 2-0 Aguilas Doradas 1

07:00
10/08
Guayaquil SC 0-1 CD El Nacional

22:59
09/08
Sheffield Utd U21 2-0 Reading U21

20:00
09/08
1 Barnsley U21 2-3 Bristol City U21

22:00
09/08
Orgryte U21 1-4 Varbergs BoIS U21

22:00
09/08
Mjallby AIF U21 2-0 IFK Varnamo U21

21:00
09/08
Helsingborg U21 0-2 Halmstads U21

18:00
09/08
Elfsborg U21 4-1 Jonkopings Sodra U21

17:30
09/08
Rangdajied United 3-0 Nangkiew Irat

01:45
10/08
Kilmarnock U21 3-0 Cowdenbeath

01:45
10/08
1 fraserburgh 0-2 St. Johnstone U21

01:45
10/08
Elgin City 1-0 Dundee United (R)

01:45
10/08
Bonnyrigg Rose 0-0 Livingston U21

01:45
10/08
Albion Rovers 2-3 Celtic U21

01:45
10/08
Saint Mirren U21 0-0 East Stirlingshire

01:45
10/08
1 Motherwell FC U21 1-2 East Kilbride

01:30
10/08
Brora Rangers 2-0 Aberdeen U21 1

00:00
10/08
Eskilsminne DIF (nữ) 1-0 Hittarps IK (nữ)

07:30
10/08
Independiente Jose Teran 4-1 Deportivo Tachira

05:15
10/08
1 Atletico Clube Goianiense 3-0 Nacional Montevideo

00:00
10/08
FK FM Ateitis 0-5 Niesky

00:00
10/08
CSA Steaua Bucuresti 1-1 Metaloglobus

20:45
09/08
MIKA Ashtarak 3-1 Lernayin Artsakh B

20:45
09/08
Ararat-Armenia B 3-1 Alashkert B Martuni

20:30
09/08
FC Syunik 2-0 Shirak Gjumri B 1

03:00
10/08
Ymir 2-1 Hamar Hveragerdi

23:40
09/08
Qatar SC 1-1 Al Markhiya 1

21:30
09/08
1 Umm Salal 1-1 Al-Sadd

09:05
10/08
Atletico La Paz 2-2 Tlaxcala FC

07:05
10/08
1 Pumas Tabasco 2-1 CD Alacranes de Durango

05:05
10/08
Celaya FC 1-0 Tepatitlan de Morelos

21:00
09/08
Kristiansund BK U19 4-4 Lillestrom U19

19:00
09/08
Viking U19 1-1 Molde U19

01:00
10/08
KR KV U19 2-3 Fylkir/Ellidi U19 1

00:00
10/08
1 Fjolnir U19 2-2 Breidablik UBK U19 1

07:30
10/08
Tombense 0-0 Vila Nova

07:30
10/08
Sampaio Correa 2-0 Bahia

07:00
10/08
Londrina PR 1-2 Cruzeiro (MG)

06:30
10/08
Ponte Preta 3-1 Vasco da Gama

06:30
10/08
1 Centro Sportivo Alagoano 1-0 Brusque FC

05:00
10/08
Ituano SP 4-1 Sport Club Recife PE

05:00
10/08
Gremio (RS) 5-1 Operario Ferroviario PR 1

22:30
09/08
Lokomotiva Devinska Nova Ves 2-1 MFK Rusovce

22:30
09/08
Lokomotiv Devinska 2-1 MFK Rusovce

00:30
10/08
Kaizer Chiefs 3-0 Maritzburg United

22:00
09/08
Moroka Swallows 3-2 Cape Town City

20:00
09/08
Richards Bay 0-0 Marumo Gallants FC

01:00
10/08
Rosario Central SE 4-1 Aracaju FC

01:00
10/08
Barra dos Coqueiros SE 1-1 Socorro/SE

22:30
09/08
KPV/Akatemia 3-0 SJK-j Apollo

02:10
10/08
Gimnasia La Plata 1-2 Patronato Parana 1

21:30
09/08
Ipatinga U20 3-1 EC Futgol U20

00:00
10/08
FV Illertissen 4-3 Schweinfurt 05 FC

07:15
10/08
1 Jorge Wilstermann 0-1 Oriente Petrolero

05:00
10/08
Real Tomayapo 1-0 Independiente Petrolero 1

21:00
09/08
Al-Baq's 0-1 Sama Al Sarhan

21:00
09/08
Kufer Soom 1-1 Al-Tora

23:30
09/08
SV Kirchanschoring 1-0 TSV 1860 Rosenheim

10:00
10/08
Association Sportive Venus 0-1 ABM Galaxy 1

07:00
10/08
Lae City 2-3 Central Coast

05:30
10/08
River Plate (PAR) 1-4 12 de Octubre

03:00
10/08
Atletico Tembetary 2-0 Deportivo Capiata 1

18:30
09/08
Heilongjiang Lava Spring 3-1 Bei Li Gong

15:00
09/08
Sichuan Jiuniu 1-0 Guangxi Pingguo Haliao

15:00
09/08
Nanjing City 2-0 Beijing BeiKong

15:00
09/08
Shijiazhuang Kungfu 2-1 Jiangxi Liansheng FC

20:35
09/08
Ma Indies FC (nữ) 1-0 Thunderbirds (nữ)

20:00
09/08
JVW FC (nữ) 4-0 Tsunami Queens (nữ)

20:00
09/08
First Touch Academy (nữ) 1-4 Johannesburg Uni (nữ)

22:59
09/08
Atlantis 1-0 KuPS (Youth)

16:30
09/08
Eastern Suburbs Brisbane 3-1 Gold Coast United

07:00
10/08
Melipilla 1-0 Union San Felipe

08:30
10/08
Herrera FC 2-2 CD Universitario

06:15
10/08
1 CA Independente 3-0 Atletico Chiriqui

04:15
10/08
Veraguas FC 3-1 San Francisco FC

00:00
10/08
Hapoel Kiryat Shmona 2-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC

00:00
10/08
FF Lillehammer 1-2 Raufoss IL B

22:00
09/08
Start Kristiansand B 1-2 Fredrikstad B

00:30
10/08
1 VFB Hallbergmoos 1-5 SV Schalding Heining

23:30
09/08
1 FC Ingolstadt 04 Am 2-0 TSV Dachau 1865 1

23:30
09/08
1 TSV Kottern 1-0 TSV Nördlingen

23:30
09/08
TSV Landsberg 3-2 TSV Schwaben Augsburg

23:30
09/08
FC Ismaning 5-1 FC Deisenhofen 1

03:00
10/08
Trottur Reykjavik (nữ) 3-0 UMF Selfoss (nữ)

03:00
10/08
Stjarnan Gardabaer (nữ) 2-2 Breidablik (nữ)

02:15
10/08
Keflavik (nữ) 0-5 Valur (nữ)

00:30
10/08
IBV Vestmannaeyjar (nữ) 3-1 KR Reykjavik (nữ)

00:30
10/08
Thor KA Akureyri (nữ) 0-1 Afturelding (nữ)

07:10
10/08
Almirante Brown 2-0 Independiente Rivadavia

07:30
10/08
Flamengo 1-0 Corinthians Paulista (SP) 1

15:30
09/08
Taroona 3-0 South Hobart Reserves

17:00
09/08
St Mary’s FC 3-3 Saunders SC

22:59
09/08
2 Teshrin SC 0-2 Al Wathbah

21:00
09/08
Al-Jaish Damascus 1-1 Al Ittihad (SYR)

01:00
10/08
Joinville SC Youth 1-4 Camboriu FC U20

14:00
09/08
Christchurch United 1-0 Nomads

16:00
09/08
1 Melbourne Knights U21 1-4 Green Gully Cavaliers U21

15:30
09/08
Electric Veng FC 0-1 Chhinga Veng FC

13:00
09/08
Chanmari FC 4-4 Mizoram Police FC

01:45
10/08
Colwyn Bay 1-1 Flint Town

20:00
09/08
PDRM 1-0 Selangor PKNS 1

19:15
09/08
Kuching FA 0-0 Darul Takzim II

14:30
09/08
Yanbian Longding 1-0 Jinan XingZhou

14:30
09/08
Quanzhou Yaxin 0-0 Zibo zi cheng

14:30
09/08
ShangYu Pterosaur FC 1-3 Haimen Codion

14:30
09/08
Taian Tiankuang 1-0 Dongguan Guanlian

14:30
09/08
Hubei Istar 1-0 Qingdao Red Lions 1

14:30
09/08
1 Dantong Tengyue 0-0 Wuxi Wugou

01:00
10/08
Rosario Central (nữ) 2-2 Lanus (nữ)

15:30
09/08
Canberra Croatia FC U23 0-1 Cooma Tigers U23

01:20
10/08
Nueva Chicago Reserves 1-1 Defensores de Belgrano Reserves

01:15
10/08
Deportivo Merlo Reserves 1-4 Talleres Remedios Reserves

22:59
09/08
1 Excursionistas Reserves 0-0 Deportivo Liniers Reserves

22:00
09/08
1 Acassuso Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves 1

21:00
09/08
Berazategui Reserves 3-1 Victoriano Arenas Reserves 1

21:00
09/08
Ferrocarril Midland Reserves 1-1 CA Claypole Reserves 1

20:00
09/08
Deportivo Laferrere Reserves 2-2 Real Pilar Reserves 1