Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 10/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 10/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

17:30
10/08
Gangwon FC 1-0 Daegu FC

17:00
10/08
Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

07:45
11/08
MLS All-Stars 2-1 Mexico All Stars

02:30
11/08
Cordoba 3-2 Merida AD

02:00
11/08
Olivenza FC 0-2 Badajoz

01:30
11/08
CD Miajadas 2-0 Don Benito

01:30
11/08
Forli 0-6 Cesena

01:30
11/08
San Fernando CD 0-1 Real Betis B

01:30
11/08
UD San Fernando 0-1 Real Betis B

01:30
11/08
Torrent C.F 0-0 Atletico Saguntino

01:00
11/08
UCAM Murcia 0-0 CD El Palo

01:00
11/08
Orihuela CF 0-3 CF Intercity

01:00
11/08
Dollingstown 0-2 Glenavon Lurgan

01:00
11/08
URS Lixhe-Lanaye 4-1 Union La Calamine

01:00
11/08
UD Logrones 3-0 Cultural Leonesa

01:00
11/08
CD Arenteiro 2-2 Racing de Ferrol

01:00
11/08
CA Bembibre 0-1 Atletico Astorga 1

00:45
11/08
Antequera CF 1-3 Melilla CD

00:30
11/08
Royal Cappellen FC 1-6 Antwerp B

00:30
11/08
Atletico de Madrid B 2-2 UD San Sebastian Reyes

00:30
11/08
CF Trival Valderas 1-3 AD Union Adarve

00:30
11/08
Sestao 2-0 Athletic Bilbao B

00:30
11/08
Arandina 2-4 G. Segoviana

00:00
11/08
Real Titanico Laviana 1-3 Real Oviedo B

00:00
11/08
Celta vigo b 2-3 Bergantinos CF

00:00
11/08
FC Vilafranca 1-2 AE Prat

00:00
11/08
Baleares 2-0 SCR Pena Deportiva

00:00
11/08
Nea Salamis 1-0 Ermis Aradippou

00:00
11/08
U.M. Escobedo 0-3 SD Laredo

00:00
11/08
Union Langreo 1-1 CD Lealtad

00:00
11/08
1 Unionistas de Salamanca 2-4 Alcorcon B

00:00
11/08
SD Amorebieta 1-1 Numancia

00:00
11/08
Aguilas CF 1-0 Almeria B

00:00
11/08
CF Peralada 0-1 Sabadell 1

00:00
11/08
Barcelona B 2-1 Valencia CF Mestalla 1

00:00
11/08
Anorthosis Famagusta FC 0-0 Doxa Katokopias

00:00
11/08
UE Olot 1-3 Gimnastic Tarragona

00:00
11/08
Domzale 0-3 FC Shakhtar Donetsk

00:00
11/08
Real Murcia 1-1 AD Alcorcon

23:30
10/08
Panahaiki-2005 1-2 Atromitos Athens

23:30
10/08
Athletic Club Bibao (nữ) 1-0 Eibar (nữ)

22:59
10/08
Carrarese 1-1 Nuova Monterosi

22:59
10/08
Feralpisalo 1-2 ACD Virtus Entella

22:59
10/08
San Donato Tavarnelle 1-1 Scandicci

22:59
10/08
PO Ahironas-Onisilos 4-2 Olympiakos Nicosia FC

22:59
10/08
Ethnikos Achnas FC 1-0 E.N.Paralimniou

22:59
10/08
FK Vozdovac Beograd 4-4 Al Ahli(UAE) 1

22:59
10/08
Slavia Praha (nữ) 0-2 Real Madrid (nữ)

22:59
10/08
ASD Fanfulla 1-1 Villa dAlme Valbrembana

22:59
10/08
Real Sociedad B 0-1 CF Rayo Majadahonda

22:59
10/08
Gubbio 1-0 ASD Sporting Trestina

22:30
10/08
Tabor Sezana 0-2 Al-Fateh

22:30
10/08
Al-Dhafra 3-0 Kazma

22:20
10/08
AC Monopoli 1-1 Sorrento F.C.

22:00
10/08
Omonia 29is Maiou 4-1 Digenis Morphou

22:00
10/08
coruxo FC 1-0 Pontevedra

22:00
10/08
Asd Pineto Calcio 0-4 Recanatese

21:30
10/08
Al-Sahel 2-1 Al Khaleej Club

21:30
10/08
FC Flora Tallinn (nữ) 0-2 Gintra Universitetas (nữ)

17:30
10/08
CD Victoria 1-0 Alaves B

14:30
10/08
Getafe B 2-4 CD Artistico Navalcarnero

00:00
11/08
Luzern 1-1 Grasshopper

02:00
11/08
Al Ahly SC 2-0 Al Masry

23:30
10/08
Smouha SC 1-1 Future FC

23:30
10/08
1 El Mokawloon El Arab 0-0 El Gounah

23:30
10/08
Italy U19 3-0 Albania U19

22:59
10/08
Tajikistan U19 0-3 Uzbekistan U19

22:00
10/08
Romania (nữ) U17 2-0 Bosnia (nữ) U17

21:00
10/08
Azerbaijan U23 3-0 Iran U23

21:00
10/08
Senegal U23 1-1 Algeria U23

20:00
10/08
Iran U19 2-2 Kyrgyzstan U19

17:30
10/08
Morocco U23 0-2 Saudi Arabia U23

17:30
10/08
U23 Thổ Nhĩ Kỳ 3-2 Cameroon U23

22:59
10/08
Tekstilshchik Ivanovo 2-2 Spartak Kostroma

22:30
10/08
Znamya Truda 0-3 Torpedo Vladimir

22:30
10/08
FK Ryazan 0-0 Rodina Moskva II

22:00
10/08
Dinamo Moscow B 2-3 Torpedo Moskau II

22:00
10/08
Kvant Obninsk 0-2 FK Sakhalinets

22:00
10/08
FC Murom 1-0 FC Tver

22:00
10/08
FK Kosmos Dolgoprudny 0-1 Sokol

22:00
10/08
Elektron VN 0-0 Rodina Moskva III

22:00
10/08
Luki Energiya 3-2 Dinamo Saint Petersburg

22:00
10/08
1 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 Yadro St. Petersburg

22:00
10/08
Avangard 0-0 Dinamo Briansk

22:00
10/08
FK Spartak Tambov 1-2 Metallurg Lipetsk

21:00
10/08
Peresvet Podolsk 2-4 Arsenal Tula II

21:00
10/08
FK Znamya Noginsk 1-2 Saturn Moscow 1

20:00
10/08
Irtysh 1946 Omsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00
10/08
Zvezda Sint Petersburg 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

18:00
10/08
1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00
10/08
1 Dinamo Barnaul 1-3 Amkar Perm 1

17:00
10/08
Chertanovo Moscow 2-2 Dynamo Vologda 1

17:00
10/08
Strogino Moscow 4-2 SY Sakhalinsk 1

17:00
10/08
Khimki (R) 0-0 Zenit Penza 1

17:00
10/08
1 Dinamo Vladivostok 2-2 Salyut-Energia Belgorod

16:00
10/08
1 Balashikha 0-1 FK Kolomna

13:00
10/08
SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

00:00
11/08
Dynamo Dresden 2-0 SC Verl 1

00:00
11/08
Saarbrucken 1-0 Borussia Dortmund (Youth)

00:00
11/08
SV Waldhof Mannheim 1-0 Erzgebirge Aue

00:00
11/08
SV Wehen Wiesbaden 4-1 SpVgg Bayreuth

00:00
11/08
VfL Osnabruck 0-1 Ingolstadt

00:00
11/08
FC Lauterach 0-0 Dornbirner SV

00:00
11/08
1 SC Bregenz 3-1 Rheindorf Altach B

23:30
10/08
FC Wolfurt 5-1 FC Brauerei Egg

23:30
10/08
Sc Rothis 2-1 RW Rankweil

23:30
10/08
SC Gofis 2-2 Rotenberg

23:30
10/08
Admira Dornbirn 1-1 VfB Hohenems

00:00
11/08
Motor Lublin 0-3 KP Calisia Kalisz

00:00
11/08
Olimpia Elblag 4-0 OKS Stomil Olsztyn

22:59
10/08
Gornik Polkowice 1-2 Pogon Siedlce 1

22:59
10/08
Kotwica Kolobrzeg 2-1 Wisla Pulawy

22:59
10/08
1 Radunia Stezyca 2-1 Hutnik Krakow

22:00
10/08
1 Garbarnia Krakow 3-1 Slask Wroclaw II

22:00
10/08
Zaglebie Lubin B 1-0 Lech II Poznan

22:00
10/08
1 Siarka Tarnobrzeg 0-0 GKS Jastrzebie 1

00:00
11/08
Pitea IF 3-1 Umea FC

00:00
11/08
Torns IF 3-2 BK Olympic

00:00
11/08
IF Sylvia 1-2 Taby

00:00
11/08
IK Oddevold 0-2 GAIS

00:00
11/08
Sollentuna United 2-0 Tegs SK

00:00
11/08
FC Trollhattan 1-1 Vanersborgs IF

00:00
11/08
IFK Malmo FK 0-3 Lunds BK

00:00
11/08
Gefle IF 4-1 FC Stockholm Internazionale

00:00
11/08
Vasalunds IF 0-0 Sandvikens IF 1

23:30
10/08
Tvaakers IF 2-1 Qviding FIF

07:00
11/08
AD San Carlos 2-1 Deportivo Saprissa

22:59
10/08
1 Independiente Sabaneta 0-1 Lula FC

16:30
10/08
Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23

22:59
10/08
1 Vitoria Guimaraes 1-0 Hajduk Split

07:00
11/08
San Francisco Reserves 0-1 SD Panama Oeste 1

05:00
11/08
1 Atletico Chiriqui B 1-2 Herrera FC Reserves

04:00
11/08
UMECIT 3-0 CD Centenario

18:00
10/08
Viettel FC 0-0 Kuala Lumpur

01:45
11/08
Coventry City 1-4 Bristol City

01:45
11/08
Middlesbrough 0-1 Barnsley

01:45
11/08
Sheffield Wednesday 2-0 Sunderland A.F.C

01:45
11/08
Plymouth Argyle 0-2 Peterborough United

01:45
11/08
Port Vale 1-2 Rotherham United

01:45
11/08
Blackburn Rovers 4-0 Hartlepool United

01:30
11/08
LKS Lodz 2-0 Puszcza Niepolomice

22:59
10/08
Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Skra Czestochowa

22:59
10/08
Zaglebie Sosnowiec 1-0 GKS Tychy

22:59
10/08
Resovia Rzeszow 1-3 Arka Gdynia

23:15
10/08
Kiang West FC 1-1 Greater Tomorrow FC

20:00
10/08
Terengganu 1-2 Johor Darul Takzim

15:30
10/08
Laconi Lian 1-3 Hantharwady United

09:05
11/08
San Diego loyalty 1-0 Monterey Bay FC

08:05
11/08
San Antonio 2-1 Loudoun United

06:00
11/08
Miami FC 1-2 Tulsa Roughneck

18:30
10/08
Than KSVN (nữ) 0-2 Ha Noi (nữ)

16:00
10/08
Phong Phu Ha Nam (nữ) 4-1 Ho Chi Minh City B (nữ)

07:00
11/08
Sao Paulo/SP (nữ) 3-1 Taubate(nữ)

01:00
11/08
Portuguesa Desportos (nữ) 1-1 Realidade Jovem/SP (nữ)

01:00
11/08
Sao Jose dos Campos (nữ) 0-2 Bragantino (nữ)

01:00
11/08
Campos AA U20 0-0 Serrano RJ U20

01:00
11/08
Barra Mansa/RJ U20 0-0 Audax RJ U20

01:00
11/08
Bonsucesso U20 0-2 Friburguense RJ U20

01:00
11/08
Campo Grande AC U20 3-1 Goncalense FC U20

21:00
10/08
Sao Goncalo/Niteroi U20 0-0 Duque de Caxias RJ U20 1

20:30
10/08
Ceres U20 0-0 Cabofriense U20

07:00
11/08
Olmedo Riobamba 0-2 Libertad FC 1

07:00
11/08
SC Imbabura 0-0 Manta FC

03:00
11/08
CD Puerto Quito 0-2 CD Independiente Juniors 1

01:00
11/08
CP San Cristobal 0-0 Terrassa

01:00
11/08
1 CE Manresa 0-3 UE Cornella

00:30
11/08
UE Rapitenca 0-3 Sant Andreu

19:00
10/08
Wigan U21 5-0 Watford U21

22:00
10/08
Osters U21 3-1 Landskrona BoIS U21

22:00
10/08
Athletic FC United U21 4-0 Orebro U21

21:30
10/08
Utsiktens BK U21 2-3 IFK Goteborg U21

01:00
11/08
KA Akureyri 3-0 KFR Aegir

17:30
10/08
Shillong Lajong FC 5-0 Ryntih SC

01:00
11/08
CEAC/Araruama 1-1 Americano RJ

07:30
11/08
Washington Spirit (nữ) 1-2 Portland Thorns FC (nữ)

15:20
10/08
Broadmeadow Magic Reserves 2-1 Lambton Jaffas Reserves

02:00
11/08
Hearts U21 2-3 Buckie Thistle FC

01:45
11/08
Spartans 0-1 Glasgow Rangers U21

01:45
11/08
Hibernian FC U21 1-1 Brechin City

23:30
10/08
Gamla Upsala SK (nữ) 0-1 Bollstanas Sk (nữ)

05:15
11/08
Ceara 2-1 Sao Paulo

09:00
11/08
Antigua GFC 0-3 CSD Municipal

07:05
11/08
C.S.D. Comunicaciones 1-0 Xelaju MC

05:00
11/08
Deportivo Xinabajul 1-1 CD Achuapa 1

04:00
11/08
Guastatoya 0-0 Deportivo Mixco

02:00
11/08
CD Puerto de Iztapa 4-3 Coban Imperial

00:00
11/08
Malacateco 3-1 Santa Lucia Cotzumalguapa

02:15
11/08
HK Kopavogs 4-1 Throttur Vogum

00:00
11/08
1 UMF Selfoss 2-1 Thor Akureyri 1

06:45
11/08
North Carolina 2-1 Forward Madison FC 1

16:30
10/08
Western Spirit 1-2 Pine Hills

18:45
10/08
Subiaco AFC (nữ) 2-5 Perth SC (nữ)

07:05
11/08
Atletico Carcarana 0-0 Argentino De Firmat

18:45
10/08
Albirex Niigata FC 7-1 Young Lions

02:00
11/08
Real Madrid 2-0 Eintracht Frankfurt

04:00
11/08
San Jose Costa Rica 3-3 CS Uruguay De Coronado

03:00
11/08
2 Escorpiones Belen 2-2 Municipal Turrialba

03:00
11/08
AD Cariari Pococi 2-0 FC Aserri

20:45
10/08
BKMA II 6-0 Urartu II

20:45
10/08
FC West Armenia 0-2 Ararat Yerevan II

20:30
10/08
Gandzasar Kapan 1-3 Pyunik B

01:15
11/08
Palmeiras (Youth) 5-0 Sao Bento SP (Youth)

01:00
11/08
Desportivo Brasil Youth 3-0 Assisense SP U20 1

01:00
11/08
Santos (Youth) 3-1 Sao Jose AP (Youth)

01:00
11/08
1 Ferroviaria SP (Youth) 2-2 Tanabi SP (Youth) 2

01:00
11/08
Sao Paulo (Youth) 3-1 Inter Bebedouro SP Youth

01:00
11/08
Aracatuba SP Youth 1-0 Portuguesa (Youth)

01:00
11/08
1 Guarani SP (Youth) 0-2 Gremio Novorizontin (Youth)

01:00
11/08
Capivariano FC SP Youth 3-0 Agua Santa SP Youth

01:00
11/08
Ponte Preta (Youth) 4-1 XV de Piracicaba (Youth)

01:00
11/08
1 Monte Azul SP (Youth) 1-1 Penapolense (Youth)

01:00
11/08
Ituano (Youth) 3-1 Gremio Osasco Audax Youth

01:00
11/08
1 Mirassol FC Youth 2-1 XV de Jau (Youth)

01:00
11/08
SKA Brasil Youth 1-0 Botafogo-SP (Youth)

01:00
11/08
Corinthians Paulista (Youth) 2-2 Noroeste (Youth)

01:00
11/08
RB Bragantino Youth 0-1 Flamengo-SP (Youth)

01:00
11/08
Ibrachina Youth 2-0 Sao Caetano (Youth) 1

19:30
10/08
Ferroviario U20 2-4 Juazeiro/BA U20

15:30
10/08
Bangalore Eagles 2-1 Bangalore Dream United FC

22:00
10/08
FK Minija 3-1 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

23:40
10/08
Al-Sailiya 2-1 Al Shamal

21:30
10/08
Al-Garrafa 1-1 Al-Wakra

09:05
11/08
1 Cimarrones de Sonora 2-1 Leones Negros

07:05
11/08
Venados FC 1-1 CSyD Dorados de Sinaloa

05:00
11/08
Alebrijes de Oaxaca 2-2 Mineros de Zacatecas

22:59
10/08
Paide Linnameeskond C 4-4 Johvi FC Lokomotiv

01:00
11/08
IFK Osterakers Fk 0-3 Skiljebo SK

00:30
11/08
Eskilsminne IF 6-0 Ullared

19:00
10/08
1 Brann u19 1-3 Stabaek U19

18:00
10/08
Aalesund FKU19 2-2 Haugesund U19

16:30
10/08
Brisbane Strikers 1-0 Rochedale Rovers

10:05
11/08
Marathon 1-2 CD Olimpia 1

08:15
11/08
Honduras Progreso 2-2 Olancho FC

08:00
11/08
CD Victoria 4-0 Lobos UPNFM

08:00
11/08
CD Motagua 2-2 CD Vida

04:00
11/08
Real Sociedad Tocoa 2-1 Real Espana

00:00
11/08
TSV Bordesholm 1-3 TSB Flensburg

00:00
11/08
Heider SV 3-0 Weiche Flensburg 08 II

00:00
11/08
TSV Pansdorf 4-3 Inter Turkspor Kiel

00:00
11/08
Union Neumunster 1-2 FC Kilia Kiel

02:00
11/08
Afturelding Hviti U19 0-5 Fram/Ulfarnir U19

01:00
11/08
IA Kari U19 5-2 FH Hafnarfjordur U19

01:00
11/08
Breidablik Augnablik II U19 1-1 Stjarnan KFG Alftanes IIU19

07:30
11/08
Criciuma 0-0 Guarani SP

05:00
11/08
Nautico (PE) 2-1 CRB AL 1

05:00
11/08
Chapecoense SC 2-2 Gremio Novorizontin

22:30
10/08
TJ Salka 0-5 TJ Druzstevnik Vrakun

22:05
10/08
FK Sarisske Dravce 4-0 Slovan Sabinov 1

22:00
10/08
FK Slovan Kupele Sliac 4-2 Tatran VLM 1

22:00
10/08
PSC Pezinok 0-0 SK Vrakuna Bratislava

22:00
10/08
ASZ Torysa 0-2 Stara Lubovna

22:00
10/08
1 OSK Fintice 0-4 FC Pivovar Saris VS

22:00
10/08
TJ Visnove 0-2 OSK Banik Stranavy

22:00
10/08
FK Slovan Trstena 0-2 TJ Sokol Zubrohlava

22:00
10/08
MFK Tahanovce 1-5 Mladost Kalsa

22:00
10/08
Tj Spartak Vysoka Nad Kysucou 1-4 Jawornik malkoff

22:00
10/08
MFK Strojar Krupina 1-3 SK Vinica

22:00
10/08
SK Sasova 1-5 SK Badin

22:00
10/08
FK Gemerska Horka 0-4 MFK Roznava

22:00
10/08
Nizna 1-2 Tvrdosin

22:00
10/08
Slovan Dudince 0-3 SK Pramen Kovacova

22:00
10/08
FK Krasnohorske Podhradie 0-0 Rudnany

22:00
10/08
Slovan Bystricka 2-0 SK Dynamo Diviaky

22:00
10/08
1 FK Krasna 1-7 MFK Vranov nad Topou

22:00
10/08
OKF Mokry Haj 0-0 OK castkovce

22:00
10/08
Pokrok Stara Bystrica 1-4 Tatran Turzovka

22:00
10/08
Lokomotiva Kosice 2-2 MFK Spartak Medzev 1

22:00
10/08
OFK Hlinik Nad Hronom 2-3 FK Filjo Ladomerska Vieska

22:00
10/08
FC Komjatice 1-7 FK Nove Zamky

01:00
11/08
Perolas Negras 0-0 Sampaio Correa (RJ)

01:00
11/08
Paduano RJ 0-0 America-RJ

01:00
11/08
Olaria 2-0 Friburguense RJ

01:00
11/08
Serra Macaense 2-0 Audax Rio RJ

01:00
11/08
Sao Goncalo 0-1 Goncalense

20:00
10/08
Barra da Tijuca 3-2 Artsul RJ

00:30
11/08
Stellenbosch FC 1-1 Orlando Pirates

00:30
11/08
Sekhukhune United 1-0 Lamontville Golden Arrows

00:30
11/08
Mamelodi Sundowns 0-1 TS Galaxy

00:30
11/08
Chippa United 1-3 Royal AM

22:00
10/08
AmaZulu 2-1 Supersport United

00:00
11/08
UTC Cajamarca Reserves 3-3 AD Tarma Reserves 1

22:59
10/08
Carlos Manucci Reserves 2-2 Atletico Grau Reserves

22:30
10/08
Hauppauge 4-0 SavU

22:30
10/08
PK-37 Iisalmi 5-0 KeuPa

22:30
10/08
1 BK-46 Karis Karjaa 1-1 Poxyt

09:00
11/08
Sacachispas GT 0-1 Chimaltenango FC

09:00
11/08
CD Zacapa 0-0 San Benito FC

07:00
11/08
Club Aurora 2-0 Deportivo Barberena FC

04:45
11/08
Juventud Pinulteca FC 1-0 C.S.D. Comunicaciones B

04:00
11/08
1 Deportivo San Pedro 2-1 Suchitepequez 1

04:00
11/08
Marquense 2-1 CSD Solola

04:00
11/08
Deportivo Sanarate 3-0 Deportivo Mictlan

01:30
11/08
1 Coatepecano IB 2-0 Puerto San Jose

07:10
11/08
1 Agropecuario de Carlos Casares 0-1 Boca Juniors

20:00
10/08
Araguari AC U20 0-4 America MG (Youth)

00:30
11/08
1 SV Straelen 0-1 FC Kaan-Marienborn

22:59
10/08
SV Lippstadt 2-0 SV Rodinghausen

07:15
11/08
Bolivar 3-0 Club Guabira

05:00
11/08
Atletico Palmaflor Vinto 2-1 Blooming

02:00
11/08
Real Santa Cruz 0-3 The Strongest 1

21:00
10/08
AL-Karmel 0-3 Al Hashemeya

10:00
11/08
(Nikao Sokattak FC 1-4 Auckland City

07:00
11/08
Hienghene Sport 2-0 Rewa FC

05:30
11/08
Cristobal Colon JAS 0-1 Guarani CA

01:45
11/08
Atletico Colegiales 1-2 resistencia SC

02:00
11/08
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ) 1-2 Cliftonville LFC (nữ)

02:00
11/08
Lisburn (nữ) 0-0 Derry City (nữ)

01:45
11/08
Mid Ulster (nữ) 1-2 Sion Swifts (nữ)

01:45
11/08
Linfield (nữ) 0-4 Glentoran (nữ)

15:00
10/08
Kunshan FC 1-1 Shenyang City Public

15:00
10/08
Nantong Zhiyun 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00
10/08
Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Qingdao Youth Island

04:15
11/08
Deportivo Iztapa Reserves 1-5 Coban Imperial Reserves 2

04:00
11/08
1 Comunicaciones Reserves 1-1 Xelaju Reserves

00:00
11/08
Guastatoya Reserves 4-1 Deportivo Mixco Reserves

00:00
11/08
Xinabajul Reserves 1-4 CD Achuapa Reserves

00:00
11/08
Antigua GFC Reserves 0-2 CSD Municipal Reserves

22:30
10/08
FC Vaajakoski 0-2 Jyvaskyla JK

17:00
10/08
Benfica U19 6-2 Nacional U19

22:59
10/08
FC Lootos Polva (nữ) 0-1 JK Tallinna Kalev (nữ)

22:59
10/08
Okocimski KS Brzesko 3-3 Radziszowianka Radziszow

16:50
10/08
Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights

20:00
10/08
Indonesia U16 1-1 Myanmar U16

15:30
10/08
Thailand U16 0-2 Vietnam U16

08:30
11/08
Costa Del Este 1-1 Plaza Amador

06:15
11/08
Sporting San Miguelito 3-1 Tauro FC 1

04:00
11/08
Alianza FC (PAN) 0-3 CD Arabe Unido

00:30
11/08
Senja 3-1 Skjetten Fotball

00:00
11/08
Vidar 2-1 Sandnes B

09:00
11/08
Costa Rica (nữ) U20 1-3 Australia (nữ) U20

06:00
11/08
Spain (nữ) U20 0-0 Brasil (nữ) U20

03:00
11/08
New Zealand (nữ) U20 1-1 Mexico (nữ) U20

00:00
11/08
Germany (nữ) U20 0-1 Colombia (nữ) U20

00:00
11/08
ABB 2-1 Club Union Maestranza 2

00:30
11/08
Ratingen SV 2-1 VFB Homberg 1

00:30
11/08
1 SpVg Schonnebeck 1-2 DJK Teutonia St.Tonis

00:30
11/08
MSV Düsseldorf 1-3 TSV Meerbusch

00:30
11/08
Cronenberger SC 0-1 SSVg Velbert

00:30
11/08
Gonsenheim 1-0 TSV Schott Mainz

00:30
11/08
FC Memmingen 0-1 TSV 1860 Munchen (Youth) 1

00:30
11/08
FC Monheim 3-1 TuRU Dusseldorf

00:15
11/08
3 FC Kray 1-3 VfB Hilden 1

00:00
11/08
Rotenburger SV 5-1 VfL Oldenburg

23:30
10/08
Gundelfingen 5-0 Türkspor Augsburg 1

22:59
10/08
Jerv 2-2 Odd Grenland

00:00
11/08
Hünfelder SV 2-2 SV Weidenhausen 1

00:00
11/08
SV Hohenlimburg 1910 1-2 Wattenscheid 09

01:30
11/08
Leandro N Alem 0-0 Deportivo Laferrere

01:00
11/08
Deportivo Madryn 0-1 Deportivo Moron

07:30
11/08
Talleres Cordoba 0-1 Velez Sarsfield

07:30
11/08
2 Palmeiras 0-0 Atletico Mineiro 1

16:30
10/08
Bentleigh greens 1-2 Sydney FC

16:30
10/08
Modbury Jets 0-4 FC Macarthur

01:30
11/08
1 Ceara (Youth) 6-3 Terra E Mar U20

01:30
11/08
1 Fortaleza U20 3-0 Anjos do Ceu FC U20 1

01:30
11/08
Atletico Paranaense (Youth) 2-3 Maringa FC U20 1

23:30
10/08
Pague Menos U20 5-2 Calouros do Ar U20

21:10
10/08
Internacional RS U20 3-0 Sao Jose EC U20

23:30
10/08
Aarhus 1900 (nữ) 0-3 JAI Fodbold (nữ)

23:30
10/08
FC Damso (nữ) 0-6 Sundby BK (nữ)

09:00
11/08
Jalapa 0-0 Diriangen

07:00
11/08
Deportivo Ocotal 2-1 HYH Export Sebaco FC

21:30
10/08
1 Lekie Filles FC (nữ) 1-2 Louves Minproff (nữ)

19:30
10/08
FC Ebolowa (nữ) 0-1 Caiman Douala (nữ)

06:00
11/08
Sao Caetano 2-1 Oeste

22:00
10/08
Kuruvchi Bunyodkor 1-2 Qizilqum Zarafshon

21:00
10/08
OTMK Olmaliq 4-0 Lokomotiv Tashkent

20:00
10/08
1 UiTM FC 4-1 FAM-MSN Project Squad

16:00
10/08
Kelantan 1-2 Perak

01:00
11/08
Sarajevo 1-5 FK Tuzla City

06:00
11/08
Chattanooga 0-1 California Utd Strikers

02:15
11/08
Sporting CP (nữ) 3-0 Famalicao (nữ)

23:30
10/08
SL Benfica (nữ) 3-0 Braga (nữ)

22:00
10/08
FC Prerov 1-4 SK Prostejov

21:00
10/08
Sarmiento Junin Reserve 3-1 Huracan Reserves

21:00
10/08
Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Atletico Tucuman Reserve

21:00
10/08
1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Colon Reserves 1

20:00
10/08
1 Deportivo Camioneros Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves

20:00
10/08
2 CA Independiente Reserves 1-2 Lanus Reserves

17:30
10/08
Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus

17:00
10/08
Avispa Fukuoka 1-0 Vissel Kobe

17:00
10/08
Kawasaki Frontale 2-2 Cerezo Osaka

17:00
10/08
1 Yokohama Marinos 1-2 Hiroshima Sanfrecce