Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Paulista Serie B 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Paulista Serie B năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Brazil Paulista Serie B CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 01:00Atletico Mogi SP0-2Manthiqueira/SP
18/10 01:00Espodiwo SP U230-3Gaba Kuala SP U231.000:1/40.80
18/10 01:00Barcelona Esportivo Capela SP?-?Jabaquara SP
18/10 01:00Basilisi SP youth?-?Guarulhos SP Youth
18/10 01:00Itapirense/SP0-1Anpaao
18/10 01:00Brasilis FC2-1Guarulhos SP0.973/4:00.83
18/10 01:00Uniao Suzano AC SP0-0Uniao Mogi
18/10 01:00SKA Brasil1-3Mauaense SP
18/10 02:00Francana2-0Inter Bebedouro/SP
18/10 20:00Atletico Aracatuba1-0America SP
18/10 20:00Independente FC Limeira2-1Uniao Barbarense
18/10 21:00Bandeirante2-0Tanabi SP
Thứ hai, Ngày 19/10/2020
19/10 01:00Matonense SP1-2GD Saocarlense
19/10 01:00Elosport SP0-3AA Itarare
19/10 01:00Santacruzense SP?-?Vocem SP
19/10 01:30tupa SP0-1Osvaldo Cruz/SP0.880:1/40.92
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 01:00Flamengo (AA)2-1Itapirense/SP
21/10 01:00Uniao Mogi2-0Atletico Mogi SP
21/10 01:00Jabaquara SP2-0SKA Brasil
21/10 01:00Anpaao1-1Brasilis FC
21/10 01:00Maua FC2-1Barcelona Esportivo Capela SP
21/10 02:00Esporte Clube Sao Jose SP4-1Uniao Suzano AC SP
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 01:00Andradina?-?Bandeirante
22/10 01:00GD Saocarlense1-2Francana
22/10 01:00Uniao Barbarense0-1Elosport SP
22/10 01:00Tanabi SP1-0Atletico Aracatuba
22/10 01:00XV de Jau3-1Matonense SP
22/10 01:00Assisense SP0-1tupa SP0.980:1/40.82
22/10 01:00Rio Branco(SP)0-0Independente FC Limeira
22/10 02:00Osvaldo Cruz/SP0-2Santacruzense SP1.000:1/40.80
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 01:00America SP1-0Tanabi SP
25/10 01:00Manthiqueira/SP2-1Uniao Mogi
25/10 01:00Atletico Mogi SP0-2Esporte Clube Sao Jose SP
25/10 01:00SKA Brasil0-4Maua FC
25/10 01:00Brasilis FC2-2Flamengo (AA)
25/10 01:00Inter Bebedouro/SP1-1GD Saocarlense
25/10 01:00Mauaense SP1-2Jabaquara SP
25/10 02:00Francana2-2XV de Jau
25/10 20:00Atletico Aracatuba0-1Andradina
25/10 20:00Vocem SP0-1Osvaldo Cruz/SP
25/10 20:10Guarulhos SP0-3Anpaao
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 01:00AA Itarare2-0Uniao Barbarense
26/10 01:00Santacruzense SP7-2Assisense SP
26/10 01:00Elosport SP0-4Rio Branco(SP)
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 01:00Itapirense/SP0-0Brasilis FC
28/10 01:00Maua FC U230-1Mauaense SP
28/10 01:00XV de Jau2-1Inter Bebedouro/SP
28/10 01:00Maua/SP U230-1Mauaense SP U23
28/10 01:00Itapirense SP U230-0Bath SPU23
28/10 01:00Barcelona Esportivo Capela SP0-7SKA Brasil
28/10 01:00Matonense SP2-4Francana
28/10 01:00Uniao Suzano AC SP3-2Atletico Mogi SP
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 01:00Flamengo (AA)2-4Guarulhos SP
29/10 01:00Rio Branco(SP)2-1AA Itarare
29/10 01:00Assisense SP0-0Vocem SP
29/10 01:00Andradina?-?America SP
29/10 01:00Independente FC Limeira2-2Elosport SP
29/10 02:00Bandeirante2-0Atletico Aracatuba
29/10 02:00tupa SP1-1Santacruzense SP
29/10 02:00Bandeirante U232-0Atletico Aracatuba U23
29/10 02:00Esporte Clube Sao Jose SP1-0Manthiqueira/SP
29/10 02:00Sao Jose/SP U231-0Manthiqueira/SP U23
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 01:00Tanabi SP1-1Andradina
01/11 01:00Anpaao1-0Flamengo (AA)
01/11 01:00Mauaense SP2-2Barcelona Esportivo Capela SP
01/11 01:00America SP1-3Bandeirante
01/11 01:00Osvaldo Cruz/SP2-0Assisense SP
01/11 01:00Inter Bebedouro/SP0-1Matonense SP
01/11 01:00Manthiqueira/SP2-1Uniao Suzano AC SP
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 01:00Inter Bebedouro/SP1-3Francana0.963/4:00.84
04/11 01:00America SP1-0Atletico Aracatuba0.820:3/40.98
04/11 01:00Mauaense SP1-1SKA Brasil0.800:3/41.00
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 01:00Vocem SP2-2Santacruzense SP
05/11 01:00Uniao Barbarense4-1Independente FC Limeira0.681/2:01.13
05/11 01:00Anpaao1-3Itapirense/SP0.820:3/40.98
05/11 01:00Jabaquara SP2-0Barcelona Esportivo Capela SP
05/11 01:00Guarulhos SP3-1Brasilis FC
05/11 01:00Uniao Mogi0-0Uniao Suzano AC SP
05/11 01:00GD Saocarlense2-0Matonense SP
05/11 01:00AA Itarare4-2Elosport SP
05/11 01:00Manthiqueira/SP5-0Atletico Mogi SP
05/11 02:00Osvaldo Cruz/SP1-1tupa SP0.850:3/40.95
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 01:00Francana1-1GD Saocarlense
08/11 01:00Atletico Mogi SP0-9Uniao Mogi
08/11 01:00Matonense SP0-0XV de Jau
08/11 01:00Brasilis FC4-2Anpaao
08/11 01:00Itapirense/SP2-1Flamengo (AA)
08/11 01:00Uniao Suzano AC SP1-2Esporte Clube Sao Jose SP
08/11 20:00Independente FC Limeira2-1Rio Branco(SP)
08/11 20:00Atletico Aracatuba2-1Tanabi SP
08/11 21:00Bandeirante3-0Andradina
Thứ hai, Ngày 09/11/2020
09/11 01:00Barcelona Esportivo Capela SP0-2Maua FC
09/11 01:00Santacruzense SP2-0Osvaldo Cruz/SP
09/11 01:00Elosport SP1-2Uniao Barbarense
09/11 01:00SKA Brasil1-0Jabaquara SP
09/11 01:30tupa SP2-1Assisense SP0.920:1/40.88
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 01:00Flamengo (AA)1-0Brasilis FC1.020:1/40.78
11/11 01:00Esporte Clube Sao Jose SP?-?Atletico Mogi SP
11/11 01:00XV de Jau0-1Francana0.980:1/40.82
11/11 01:00Anpaao1-0Guarulhos SP0.970:1/20.83
11/11 01:00Uniao Mogi2-2Manthiqueira/SP0.951/4:00.85
Thứ năm, Ngày 12/11/2020
12/11 01:00Jabaquara SP1-0Mauaense SP
12/11 01:00Rio Branco(SP)2-2Elosport SP1.000:1 1/20.80
12/11 01:00Gaba Kuala SP U231-0Mauaense SP U231.020:1/40.78
12/11 02:00Osvaldo Cruz/SP0-2Vocem SP0.780:01.02
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 01:00Manthiqueira/SP3-2Esporte Clube Sao Jose SP0.771:01.03
14/11 01:00Inter Bebedouro/SP0-2XV de Jau1.023/4:00.78
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 02:00Francana1-0Matonense SP0.840:1 1/20.96
Thứ năm, Ngày 19/11/2020
19/11 01:00Bandeirante0-0America SP0.940:10.86
19/11 01:00Matonense SP0-1Inter Bebedouro/SP1.040:1/40.76
19/11 01:00Rio Branco(SP)3-2Uniao Barbarense0.780:3/41.02
19/11 01:00Uniao Suzano AC SP3-1Manthiqueira/SP1.000:1/40.80
19/11 01:00Independente FC Limeira1-0AA Itarare1.070:1/40.73
19/11 01:00Andradina4-1Tanabi SP0.790:1/21.01
19/11 01:00Maua FC0-0Jabaquara SP0.790:1/41.01
19/11 01:00tupa SP1-0Vocem SP0.821/2:00.98
19/11 01:00Itapirense/SP2-0Guarulhos SP0.770:1/41.03
19/11 01:00Flamengo (AA)1-1Anpaao0.730:1/41.07
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 01:00Rio Branco(SP)1-0Francana
22/11 01:00Andradina0-4Santacruzense SP
22/11 01:00Anpaao0-1Maua FC
22/11 03:00SKA Brasil1-3Manthiqueira/SP1.000:00.80
22/11 20:00XV de Jau1-1Bandeirante
Thứ hai, Ngày 23/11/2020
23/11 01:00Itapirense SP U23?-?Sao Jose/SP U23
23/11 01:00AA Itarare1-0Jabaquara SP
23/11 01:00AA Itarare?-?Flamengo (AA)
23/11 01:00Flamengo (AA)?-?Anpaao
Thứ năm, Ngày 26/11/2020
26/11 01:00Independente FC Limeira0-1Osvaldo Cruz/SP
26/11 01:00Santacruzense SP3-1Andradina
26/11 01:00Independente FC Limeira?-?AA Itarare
26/11 01:00Jabaquara SP0-1AA Itarare0.780:00.98
26/11 01:00Manthiqueira/SP3-1SKA Brasil
26/11 01:00Mauaense SP1-1Anpaao
26/11 02:00Francana2-2Rio Branco(SP)0.700:3/41.06
26/11 02:00Bandeirante2-0XV de Jau0.860:1/40.90
26/11 03:00Esporte Clube Sao Jose SP0-1Itapirense/SP0.700:11.06
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 01:00Mauaense SP2-1Santacruzense SP
29/11 01:00AA Itarare1-1Manthiqueira/SP
29/11 01:00Rio Branco(SP)0-1Esporte Clube Sao Jose SP
Thứ năm, Ngày 03/12/2020
03/12 01:00Manthiqueira/SP?-?AA Itarare
03/12 01:00Santacruzense SP?-?Maua FC
03/12 01:00AA Itarare?-?Rio Branco(SP)
03/12 01:00Bandeirante?-?Osvaldo Cruz/SP
03/12 03:00Esporte Clube Sao Jose SP?-?Rio Branco(SP)0.900:3/40.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)