Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Germany Oberliga NOFV CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 18:00Werder Bremen III1-2SC Borgfeld
10/10 18:00BTS Neustadt4-5ESC Geestemunde
10/10 18:00Tus Dassendorf1-1TSV Buchholz 08
10/10 18:15Blumenthaler SV2-2SV Hemelingen
10/10 19:00Sandhausen II1-2TSV Ilshofen
10/10 19:00Meiendorfer SV2-4Hamm United
10/10 19:00Eintracht Trier2-0TuS Koblenz
10/10 19:00Germania Schoneiche1-2FSV luckenwalde
10/10 19:00Goppinger SV3-0SV Oberachern
10/10 19:00Aumund-Vegesack4-1Habenhauser
10/10 19:00VFL Lohbrugge1-0FC Suderelbe
10/10 20:00Buchonia Flieden?-?FC 1906 Erlensee
10/10 20:00Hessen Dreieich9-0TuS Dietkirchen
10/10 20:00SG Barockstadt2-1FC Hanau 93
10/10 20:00FC Bruchsal?-?Stuttgarter Kickers
10/10 20:00FSV Fernwald1-0Rot-Weiss Walldorf
10/10 20:00Rot-Weiss Hadamar1-1Bad Vilbel
10/10 20:00Viktoria Griesheim3-0Hünfelder SV
10/10 20:30Neckarsulmer Sport-Union1-1Sportfreunde Dorfmerkingen
10/10 20:30SV Linx3-2Freiburger FC
10/10 20:30FSV 08 Bissingen0-0Rielasingen Arlen
10/10 20:30Villingen1-2TSG Backnang
10/10 20:30SSV Reutlingen 05?-?Freiberg
10/10 20:30Wadegesi Heim?-?SG 2000 Mulheim-Karlich
10/10 20:30TUS Mechtersheim0-2FV Diefflen
10/10 20:30Nottingen2-1FV Lorrach-Brombach
10/10 21:00MTV Wolfenbuttel0-0Germania Egestorf
10/10 21:00HSC BW Schwalbe Tundern0-1Lupo-Martini Wolfsburg
10/10 21:00SV Ramlingen Ehlershausen1-1SVG Gottingen 07
10/10 22:30TSV Emmelshausen3-2FSV Salmrohr
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 15:45HEBC Hamburg5-1TuS Osdorf
11/10 18:00TuS Schwachhausen1-2Bremer SV
11/10 19:00Niendorfer TSV4-1Hamburger SV III
11/10 19:00Eintracht Northeim2-0Freie Turnerschaft Braunschweig
11/10 19:00FC Astoria Walldorf II1-4FV Ravensburg
11/10 19:00HSV Barmbek Uhlenhorst4-0SC Victoria Hamburg
11/10 19:00SV Rugenbergen2-1Uhlenhorster SC Paloma
11/10 19:00Rot-Weiss Erfurt3-0FC An der Fahner Hohe
11/10 19:00Brinkumer SV1-0TuS Komet Arsten
11/10 20:00FC Kleve?-?SSVg Velbert
11/10 20:00SC Velbert3-0TVD Velbert
11/10 20:00TSV Victoria Clarholz?-?SpVgg Vreden 1921
11/10 20:00FC Union Tornesch?-?SC Concordia Hamburg
11/10 20:00TuS Haltern0-5SV Westfalia Rhynern
11/10 20:00FC Eddersheim3-5Waldgirmes
11/10 20:00RSV Meinerzhagen2-3Holzwickeder SC
11/10 20:00Siegen Sportfreunde2-0FC Kaan-Marienborn
11/10 20:00KSV Vatan Sport Bremen?-?OSC Bremerhaven
11/10 20:00SF Baumberg1-0FC Monheim
11/10 20:00Gonsenheim1-2FC Karbach
11/10 20:00ASC 09 Dortmund3-2Wattenscheid 09
11/10 20:00Hammer SpVg1-2Gutersloh
11/10 20:00SV Zeilsheim1-1SV Neuhof 1910
11/10 20:00MTV Gifhorn2-1Arminia Hannover
11/10 20:00Ratingen SV2-1Schwarz-Weiss Essen
11/10 20:00Union 60 Bremen0-3LTS Bremerhaven
11/10 20:00Erndtebruck1-4TSG Sprockhovel
11/10 20:00TSV Sasel1-1Bramfelder SV
11/10 20:00Adams Sam Beek?-?SG Finnentrop/Bamenohl
11/10 20:00SF Niederwenigern2-5TV Jahn Hiesfeld
11/10 20:00VfR Wormatia Worms3-0Arminia Ludwigshafen
11/10 20:00FC Eintracht Rheine4-0Westfalia Herne
11/10 20:00Steinbach2-0VfB Ginsheim
11/10 20:00Turk Gucu Friedberg0-0KSV Baunatal
11/10 20:00FC Speyer1-1TSG Pfeddersheim
11/10 20:15SC Union Nettetal?-?SC Dusseldorf-West
11/10 20:15SpVg Wesseling-Urfeld0-0BC Viktoria Glesch Paffendorf
11/10 20:30SV Elversberg II0-0FV Eppelborn
11/10 20:30Fortuna Cologne II?-?SV Deutz 05
11/10 20:30TuRU Dusseldorf0-8Bocholt FC
11/10 20:30SFL Bremerhaven4-1BSC Hastedt
11/10 20:30SC Paderborn 07 II3-2SC Preussen Munster II
11/10 20:30SpVg Frechen 202-1FC Pesch 1956
11/10 20:30FSV Duisburg0-2Sterkrade
11/10 20:30TSV Meerbusch4-3FC Kray
11/10 20:30DJK Teutonia St.Tonis8-1FC Monchengladbach 1894
Thứ năm, Ngày 15/10/2020
15/10 00:30SC Paderborn 07 II3-3SV Westfalia Rhynern0.901/2:00.90
15/10 00:30Strausberg?-?Torgelower SV Greif0.851/4:00.95
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 23:55Hertha Wiesbach4-0FSV Jagersburg1.010:1/20.79
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 00:00SC Eltersdorf3-2Bayern Hof
17/10 00:15SC Concordia Hamburg4-3VFL Lohbrugge0.920:10.88
17/10 00:30Hertha Zehlendorf3-2SV Tasmania Berlin0.791/4:01.01
17/10 00:30TuS Osdorf4-1FC Union Tornesch0.900:3/40.90
17/10 00:30SV Victoria Seelow1-2RSV Eintracht0.831/2:00.97
17/10 00:30Hamm United0-2HSV Barmbek Uhlenhorst0.711/4:01.09
17/10 00:30SC Victoria Hamburg2-0HEBC Hamburg0.830:1 1/40.97
17/10 01:00Hamburger SV III6-3Meiendorfer SV0.790:1 1/41.01
17/10 01:00Bad Vilbel0-1SV Zeilsheim0.910:1/40.89
17/10 01:00SC Spelle-Venhaus1-1TuS Blau-Weiss Lohne0.880:3/40.92
17/10 01:00SSVg Velbert3-2DJK Teutonia St.Tonis0.950:10.85
17/10 18:00Bremer SV2-1ESC Geestemunde
17/10 18:00FC Blaus Weiss 90 Berlin1-1Torgelower SV Greif
17/10 18:00Eilenburg?-?Einheit Rudolstadt
17/10 18:30Rotenburger SV3-1TuS Bersenbruck
17/10 19:00FSV Martinroda1-1Carl Zeiss Jena II
17/10 19:00Rot-Weiss Erfurt0-0FC Oberlausitz
17/10 19:00TuS Koblenz1-0TSV Emmelshausen
17/10 19:00TSG Backnang?-?FSV 08 Bissingen
17/10 19:00TSV Dachau 18651-2TSV Kottern
17/10 19:00FV Ravensburg2-3Neckarsulmer Sport-Union
17/10 19:00Sportfreunde Dorfmerkingen1-3Goppinger SV
17/10 19:00VfB 1921 Krieschow2-4Hallen
17/10 19:00SpVgg Ansbach6-0DJK Ammerthal
17/10 19:00Rostocker FC2-1Greifswalder FC
17/10 19:00international Leipzig FC?-?SG Union Sandersdorf
17/10 19:00Grimma?-?VFC Plauen
17/10 19:00BSV Kickers Emden?-?FC Hagen/Uthlede
17/10 19:00SV Blau-Weiss Zorbau?-?FC An der Fahner Hohe
17/10 19:00Stuttgarter Kickers4-1Nottingen
17/10 19:00FC Pipinsried0-1SV Pullach
17/10 19:00TSV Landsberg2-2FC Ismaning
17/10 19:00Pforzheim1-1Villingen
17/10 19:00Brandenburger SC Sud 051-11. FC Lok Stendal
17/10 19:30Freiburger FC0-2FC Bruchsal
17/10 19:30KSV Baunatal?-?Waldgirmes
17/10 19:30Arminia Ludwigshafen?-?FC Speyer
17/10 20:00TSV 1860 Munchen (Youth)0-2SpVgg Hankofen-Hailing
17/10 20:00Hünfelder SV?-?SG Barockstadt
17/10 20:00TuS Dietkirchen4-2FC Eddersheim
17/10 20:00Türkspor Augsburg4-1SV Kirchanschoring
17/10 20:00Freie Turnerschaft Braunschweig1-2SV Ramlingen Ehlershausen
17/10 20:00SV Donaustauf?-?TSV 1880 Wasserburg
17/10 20:00Rot-Weiss Walldorf3-1Rot-Weiss Hadamar
17/10 20:00FC Hanau 932-1Buchonia Flieden
17/10 20:00MSV Pampow1-2TSG Neustrelitz
17/10 20:00OSC Bremerhaven1-2Blumenthaler SV
17/10 20:30SV Oberachern?-?SV Linx
17/10 20:30FV Eppelborn0-5VfR Wormatia Worms
17/10 20:30Wadegesi Heim?-?Sportfreunde Eisbachtal
17/10 20:30FSV Salmrohr1-3Kaiserslautern (Youth)
17/10 20:30TSG Pfeddersheim3-3TUS Mechtersheim
17/10 20:30FC Karbach1-4Eintracht Trier
17/10 20:30FV Diefflen?-?SV Rochling Volkling
17/10 21:00DJK Gebenbach?-?ATSV Erlangen
17/10 21:00Grossbardorf1-1SV Seligenporten
17/10 21:00Arminia Hannover?-?Eintracht Northeim
17/10 21:00Hassia Bingen3-0Engers
17/10 21:001. FC Sand0-3Eintracht Bamberg
17/10 21:00FC Viktoria Kahl?-?ASV Cham
17/10 21:30FV Dudenhofen4-0SV Elversberg II
17/10 22:00Bramfelder SV3-2TSV Buchholz 08
17/10 22:00FC 1906 Erlensee1-1Steinbach
17/10 22:59FC Suderelbe1-7Tus Dassendorf
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:45Uhlenhorster SC Paloma3-1SV Curslack Neuengamme
18/10 18:30TSV Schwabmünchen2-4FC Deisenhofen
18/10 19:00Hertha 06 Charlotten2-1Strausberg
18/10 19:00FC Ingolstadt 04 Am?-?TSV Schwaben Augsburg
18/10 19:00Wacker Nordhausen0-3Ludwigsfelder FC
18/10 19:30SV Hemelingen1-4SFL Bremerhaven
18/10 19:30SG 2000 Mulheim-Karlich?-?Gonsenheim
18/10 20:00SVG Gottingen 073-4HSC BW Schwalbe Tundern
18/10 20:00VfL Oldenburg4-1Eintracht Celle
18/10 20:00FC Eintracht Rheine0-3ASC 09 Dortmund
18/10 20:00SC Preussen Munster II5-1Adams Sam Beek
18/10 20:00SpVg Schonnebeck2-1VfB Hilden
18/10 20:00FC Monchengladbach 1894?-?Ratingen SV
18/10 20:00FC Monheim?-?FC Kleve
18/10 20:00Hennef 051-1Borussia Freialdenhoven
18/10 20:00VfL Alfter5-0FC Viktoria Arnoldsweiler
18/10 20:00TuS Ennepetal?-?Erndtebruck
18/10 20:00FV Lorrach-Brombach1-3SSV Reutlingen 05
18/10 20:00SV Westfalia Rhynern?-?TSV Victoria Clarholz
18/10 20:00DJK Don Bosco Bamberg0-0DJK TEUTONIA SCHALKE
18/10 20:00SC Borgfeld0-7Brinkumer SV
18/10 20:00TSV Sasel4-2SV Rugenbergen
18/10 20:00TVD Velbert4-1SF Baumberg
18/10 20:00Turk Gucu Friedberg2-3FSV Fernwald
18/10 20:00Lupo-Martini Wolfsburg3-1MTV Wolfenbuttel
18/10 20:00TB Uphusen1-4Heeslinger SC
18/10 20:00FC Kaan-Marienborn5-0TuS Haltern
18/10 20:00Gutersloh1-1Siegen Sportfreunde
18/10 20:00TSG Sprockhovel2-3RSV Meinerzhagen
18/10 20:00SSVg Velbert?-?DJK Teutonia St.Tonis
18/10 20:00Cronenberger SC0-0SC Union Nettetal
18/10 20:00Schwarz-Weiss Essen2-3TuRU Dusseldorf
18/10 20:00Hurth?-?SpVg Frechen 20
18/10 20:00Wattenscheid 090-1SC Paderborn 07 II
18/10 20:00Rielasingen Arlen4-1FC Astoria Walldorf II
18/10 20:00BSC Hastedt3-4Werder Bremen III
18/10 20:00TuS Komet Arsten?-?Union 60 Bremen
18/10 20:00SV Neuhof 19102-0Viktoria Griesheim
18/10 20:00VfB Ginsheim0-3Hessen Dreieich
18/10 20:00Germania Egestorf3-0MTV Gifhorn
18/10 20:15Sterkrade?-?SC Velbert
18/10 20:30LTS Bremerhaven2-0Aumund-Vegesack
18/10 20:30SC Dusseldorf-West?-?SF Niederwenigern
18/10 20:30SV Deutz 050-1FC Pesch 1956
18/10 20:30Habenhauser5-2BTS Neustadt
18/10 20:30SG Finnentrop/Bamenohl?-?Hammer SpVg
18/10 20:30Bocholt FC2-1TSV Meerbusch
18/10 21:00SSV Jahn Regensburg II1-3TSV Nördlingen
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 22:59SV Oberachern2-1Pforzheim0.781/4:01.02
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00Hünfelder SV0-1KSV Baunatal0.971/2:00.83
21/10 00:45HSV Barmbek Uhlenhorst1-0SC Concordia Hamburg
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 00:00FSV Fernwald5-2Waldgirmes
22/10 00:00SG Barockstadt3-0Buchonia Flieden
22/10 00:00Turk Gucu Friedberg6-0TuS Dietkirchen
22/10 00:00Rot-Weiss Walldorf4-2VfB Ginsheim
22/10 00:00SV Neuhof 19100-3FC Hanau 93
22/10 00:30SF Baumberg2-3Sterkrade
22/10 00:30Heeslinger SC2-0SC Spelle-Venhaus
22/10 00:30Rot-Weiss Hadamar2-0FC Eddersheim
22/10 00:30FC Kleve?-?TVD Velbert
22/10 00:30SC Velbert4-0TV Jahn Hiesfeld
22/10 00:30TSV Meerbusch0-3Schwarz-Weiss Essen
22/10 00:30Strausberg3-1Hertha Zehlendorf
22/10 00:30Viktoria Griesheim1-1Steinbach
22/10 00:30Ratingen SV3-0SSVg Velbert
22/10 00:30TuRU Dusseldorf1-0FC Monchengladbach 1894
22/10 00:30Bad Vilbel2-0FC 1906 Erlensee
22/10 00:30Adams Sam Beek?-?TSG Sprockhovel
22/10 01:00SF Niederwenigern5-1Cronenberger SC
22/10 01:00Siegburger SV 04?-?Duren
22/10 01:00SV Zeilsheim1-3Hessen Dreieich
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 00:00FC Kray0-2Bocholt FC0.951 1/2:00.85
23/10 00:30DJK Teutonia St.Tonis?-?FC Monheim
23/10 00:30SC Union Nettetal1-0SpVg Schonnebeck0.961/2:00.84
23/10 01:00FSV Duisburg?-?SC Dusseldorf-West
23/10 01:00FSV Duisburg?-?SC Dusseldorf West
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00FSV 08 Bissingen3-1Pforzheim
24/10 00:30Engers0-2FSV Salmrohr
24/10 00:30TSV 1880 Wasserburg?-?Türkspor Augsburg
24/10 01:00FC Hagen/Uthlede2-2TB Uphusen
24/10 01:00Hamburger SV III3-1HSV Barmbek Uhlenhorst
24/10 18:00VFC Plauen4-0SV Blau-Weiss Zorbau
24/10 18:00Tus Dassendorf4-0SC Concordia Hamburg
24/10 19:00Goppinger SV3-1FV Ravensburg
24/10 19:00Einheit Rudolstadt1-0SG Union Sandersdorf
24/10 19:00FC Oberlausitz2-1Grimma
24/10 19:00TSV Ilshofen0-6Freiberg
24/10 19:00FC Ismaning1-1SV Donaustauf
24/10 19:00Strausberg1-0Greifswalder FC
24/10 19:00Sandhausen II4-2FV Lorrach-Brombach
24/10 19:00Hallen2-0SV 1899 Merseburg
24/10 19:00DJK Ammerthal0-5DJK Gebenbach
24/10 19:00RSV Eintracht0-3MSV Pampow
24/10 19:00FC An der Fahner Hohe1-0international Leipzig FC
24/10 19:00FSV Martinroda5-1VfB 1921 Krieschow
24/10 19:00Eintracht Bamberg2-4SpVgg Ansbach
24/10 19:00SV Pullach?-?TSV Dachau 1865
24/10 19:30SV Kirchanschoring?-?FC Pipinsried
24/10 19:30TSV Schwaben Augsburg1-4SSV Jahn Regensburg II
24/10 19:30TSV Kottern0-1TSV 1860 Munchen (Youth)
24/10 20:00SV Rochling Volkling1-1TSG Pfeddersheim
24/10 20:00FC Deisenhofen2-0FC Ingolstadt 04 Am
24/10 20:00Rot-Weiss Hadamar0-1Turk Gucu Friedberg
24/10 20:00Viktoria Griesheim0-0Bad Vilbel
24/10 20:00MTV Wolfenbuttel1-0SVG Gottingen 07
24/10 20:00Hessen Dreieich?-?FC 1906 Erlensee
24/10 20:00SG Barockstadt?-?SV Neuhof 1910
24/10 20:00Waldgirmes3-0TuS Dietkirchen
24/10 20:30TSV Nördlingen6-2TSV Landsberg
24/10 20:30Kaiserslautern (Youth)0-1TuS Koblenz
24/10 20:30SV Linx1-2Sportfreunde Dorfmerkingen
24/10 20:30FC Astoria Walldorf II?-?TSG Backnang
24/10 20:30SV Curslack Neuengamme3-4TSV Sasel
24/10 20:30Sportfreunde Eisbachtal1-3Hassia Bingen
24/10 20:30Neckarsulmer Sport-Union1-1Rielasingen Arlen
24/10 20:30SSV Reutlingen 050-3Stuttgarter Kickers
24/10 21:00ATSV Erlangen?-?ASV Cham
24/10 21:00SpVgg Hankofen-Hailing1-0TSV Schwabmünchen
24/10 21:00SSVg Velbert?-?TuRU Dusseldorf
24/10 21:00FC Speyer?-?FV Eppelborn
24/10 21:00FC Viktoria Kahl0-9SC Eltersdorf
24/10 21:00TSV Karlburg0-1Grossbardorf
24/10 21:00Buchonia Flieden?-?Hünfelder SV
24/10 21:00HSC BW Schwalbe Tundern0-1SV Ramlingen Ehlershausen
24/10 22:30TSV Emmelshausen?-?FC Karbach
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:45HEBC Hamburg3-1Hamm United0.881/4:00.92
25/10 19:30Ludwigsfelder FC3-3Carl Zeiss Jena II
25/10 20:00SV Tasmania Berlin1-3Rostocker FC
25/10 20:00TSG Neustrelitz2-4Hertha Zehlendorf
25/10 20:00Hertha 06 Charlotten0-3SC Staaken
25/10 20:00Niendorfer TSV1-1Uhlenhorster SC Paloma
25/10 20:00TSV Buchholz 086-1FC Suderelbe
25/10 20:001. FC Lok Stendal?-?FC Blaus Weiss 90 Berlin
25/10 20:00Torgelower SV Greif1-0SFC Stern 1900
25/10 20:00Hansa Rostock II4-1Brandenburger SC Sud 05
25/10 20:00SV Rugenbergen2-2Bramfelder SV
25/10 20:00Eintracht Northeim0-4Germania Egestorf
25/10 20:30Würzburger FV?-?1. FC Sand
25/10 21:00Erndtebruck?-?SpVgg Vreden 1921
25/10 21:00Steinbach0-2FC Hanau 93
25/10 21:00ASC 09 Dortmund3-1Westfalia Herne
25/10 21:00SC Paderborn 07 II?-?FC Eintracht Rheine
25/10 21:00FC Eddersheim2-3VfB Ginsheim
25/10 21:00SpVg Schonnebeck2-1SF Niederwenigern
25/10 21:00TVD Velbert?-?DJK Teutonia St.Tonis
25/10 21:00Borussia Freialdenhoven?-?VfL Vichttal
25/10 21:00FC Viktoria Arnoldsweiler0-2Hennef 05
25/10 21:00FC Monheim2-3Ratingen SV
25/10 21:00Heeslinger SC2-1VfB Oldenburg
25/10 21:00FSV Fernwald1-2KSV Baunatal
25/10 21:00TuS Haltern0-1Gutersloh
25/10 21:00SV Zeilsheim4-3Rot-Weiss Walldorf
25/10 21:00MTV Gifhorn3-1Lupo-Martini Wolfsburg
25/10 21:00Hammer SpVg?-?SC Preussen Munster II
25/10 21:00FC Union Tornesch?-?SC Victoria Hamburg
25/10 21:00Siegen Sportfreunde3-2SG Finnentrop/Bamenohl
25/10 21:00Gonsenheim1-1Wadegesi Heim
25/10 21:00TV Jahn Hiesfeld1-2SF Baumberg
25/10 21:00Arminia Hannover1-0Freie Turnerschaft Braunschweig
25/10 21:00SV Breinig?-?Duren
25/10 21:00Cronenberger SC3-3FSV Duisburg
25/10 21:00Schwarz-Weiss Essen1-0FC Kray
25/10 21:15Sterkrade4-2FC Kleve
25/10 21:15SpVg Wesseling-Urfeld?-?SV Deutz 05
25/10 21:30FC Pesch 19563-2Hurth
25/10 21:30SC Dusseldorf-West?-?SC Velbert
25/10 21:30Blau-Weib Friesdorf?-?Fortuna Cologne II
25/10 21:30SpVg Frechen 203-3VfL Alfter
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 01:30TUS Mechtersheim0-0Arminia Ludwigshafen0.880:1/40.92
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 00:00SV Oberachern3-1SV Linx0.960:1/40.84
29/10 00:30TSG Backnang5-2FSV 08 Bissingen0.961/4:00.84
29/10 01:00SpVgg Vreden 1921?-?RSV Meinerzhagen
29/10 01:00FC Eintracht Rheine1-3Adams Sam Beek
29/10 01:30TVD Velbert?-?SpVg Schonnebeck
29/10 01:30Heeslinger SC4-2BSV Kickers Emden
29/10 01:30Borussia Freialdenhoven?-?VfL Alfter
29/10 01:30Engers?-?Wadegesi Heim
29/10 01:30SV Westfalia Rhynern?-?Erndtebruck
29/10 01:30FC Monheim2-2VfB Hilden
29/10 01:45SG Finnentrop/Bamenohl2-2TuS Haltern0.890:00.91
29/10 02:00Blau-Weib Friesdorf?-?Duren
Thứ sáu, Ngày 30/10/2020
30/10 01:00SC Preussen Munster II?-?Siegen Sportfreunde
30/10 01:00Westfalia Herne?-?TSG Sprockhovel
30/10 01:30ASC 09 Dortmund?-?SC Paderborn 07 II
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 01:00Bramfelder SV?-?FC Suderelbe
31/10 01:00Pforzheim?-?FC Astoria Walldorf II
31/10 01:15SC Concordia Hamburg?-?TSV Buchholz 08
31/10 01:30SV Victoria Seelow1-1Torgelower SV Greif
31/10 01:30Hamm United?-?FC Union Tornesch
31/10 01:30SC Victoria Hamburg?-?VFL Lohbrugge
31/10 01:30SG 2000 Mulheim-Karlich?-?TSV Emmelshausen
31/10 01:30TuS Osdorf?-?Tus Dassendorf
31/10 02:00Alemannia Pfalzdorf?-?Uedemer SV
31/10 02:00Hamburger SV III?-?HEBC Hamburg
31/10 19:00FC Blaus Weiss 90 Berlin?-?Hansa Rostock II
31/10 19:00TB Uphusen?-?TuS Blau-Weiss Lohne
31/10 19:30Carl Zeiss Jena II0-0Eilenburg
31/10 19:30SG Union Sandersdorf3-1FC An der Fahner Hohe
31/10 19:30VfB 1921 Krieschow?-?Ludwigsfelder FC
31/10 19:30international Leipzig FC1-2VFC Plauen
31/10 19:30SV Blau-Weiss Zorbau2-2FC Oberlausitz
31/10 20:00TSV Dachau 1865?-?SV Kirchanschoring
31/10 20:00Türkspor Augsburg?-?FC Ismaning
31/10 20:001. FC Sand?-?SV Seligenporten
31/10 20:00FV Ravensburg?-?SV Linx
31/10 20:00TSG Backnang?-?Neckarsulmer Sport-Union
31/10 20:00SV Pullach3-3TSV 1860 Munchen (Youth)
31/10 20:00SV Ramlingen Ehlershausen2-2MTV Wolfenbuttel
31/10 20:00SC Staaken2-0Strausberg
31/10 20:00FC Deisenhofen?-?TSV Schwaben Augsburg
31/10 20:00SV Donaustauf?-?TSV Nördlingen
31/10 20:00Grossbardorf?-?DJK Don Bosco Bamberg
31/10 20:00Kickers Emden?-?SC Spelle-Venhaus
31/10 20:00Sportfreunde Dorfmerkingen?-?FC Bruchsal
31/10 20:00Stuttgarter Kickers?-?Sandhausen II
31/10 20:00TSV Landsberg?-?SSV Jahn Regensburg II
31/10 20:00Rostocker FC3-2TSG Neustrelitz
31/10 20:00FC Pipinsried?-?TSV 1880 Wasserburg
31/10 20:00SpVgg Ansbach?-?Würzburger FV
31/10 20:30FC Karbach?-?Kaiserslautern (Youth)
31/10 20:30KSV Baunatal?-?TuS Dietkirchen
31/10 20:30Arminia Ludwigshafen?-?SV Rochling Volkling
31/10 20:30TSV Abtswind?-?TSV Karlburg
31/10 20:30FSV Salmrohr?-?Hassia Bingen
31/10 20:30Freiburger FC?-?SSV Reutlingen 05
31/10 21:00FC Hanau 93?-?Hessen Dreieich
31/10 21:00Hünfelder SV?-?Steinbach
31/10 21:00DJK TEUTONIA SCHALKE?-?SC Eltersdorf
31/10 21:00FSV Fernwald?-?Rot-Weiss Hadamar
31/10 21:00Bad Vilbel?-?SG Barockstadt
31/10 21:00OSC Bremerhaven?-?Werder Bremen III
31/10 21:30Villingen?-?FSV 08 Bissingen
31/10 21:30SV Elversberg II?-?FSV Jagersburg
31/10 21:30Hertha Wiesbach?-?VfR Wormatia Worms
31/10 21:30SV Oberachern?-?Nottingen
31/10 21:30FV Eppelborn?-?TUS Mechtersheim
31/10 21:30TSG Pfeddersheim?-?FV Diefflen
31/10 21:30Wadegesi Heim?-?Eintracht Trier
31/10 22:00ASV Cham?-?DJK Ammerthal
31/10 22:00ATSV Erlangen?-?FC Viktoria Kahl
31/10 22:59SV Neuhof 1910?-?Buchonia Flieden
31/10 22:59FC Ingolstadt 04 Am1-1SpVgg Hankofen-Hailing
31/10 22:59FC 1906 Erlensee?-?FC Eddersheim
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 19:30Brandenburger SC Sud 051-4Hertha 06 Charlotten
01/11 19:30SFC Stern 19004-21. FC Lok Stendal
01/11 19:30Wacker Nordhausen?-?Einheit Rudolstadt
01/11 19:30Rot-Weiss Erfurt2-1Hallen
01/11 19:30Greifswalder FC?-?SV Tasmania Berlin
01/11 19:30SV 1899 Merseburg1-0FSV Martinroda
01/11 20:00Freie Turnerschaft Braunschweig?-?HSC BW Schwalbe Tundern
01/11 20:00SVG Gottingen 070-2MTV Gifhorn
01/11 20:00Germania Egestorf?-?Arminia Hannover
01/11 20:00TuS Koblenz?-?Engers
01/11 20:00Lupo-Martini Wolfsburg5-0Eintracht Northeim
01/11 20:00Hertha Zehlendorf?-?RSV Eintracht
01/11 20:00TuS Bersenbruck?-?Heeslinger SC
01/11 21:00Gonsenheim?-?Sportfreunde Eisbachtal
01/11 21:00Turk Gucu Friedberg?-?SV Zeilsheim
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 01:30Fortuna Cologne II?-?SV Deutz 05
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 01:30SC Staaken?-?Hansa Rostock II
Thứ năm, Ngày 12/11/2020
12/11 01:30VfL Oldenburg?-?TB Uphusen
12/11 01:30TuS Schwachhausen?-?SV Hemelingen
12/11 02:00Sterkrade?-?VfB Hilden
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 01:00FC Kray?-?DJK Teutonia St.Tonis
13/11 01:30TV Jahn Hiesfeld?-?FSV Duisburg
13/11 01:30BC Viktoria Glesch Paffendorf?-?Blau-Weib Friesdorf
13/11 02:00Siegburger SV 04?-?BC Viktoria Glesch Paffendorf

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Tắt Quảng Cáo [X]