Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Germany Oberliga NOFV CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 18:00 Werder Bremen III 1-2 SC Borgfeld
10/10 18:00 BTS Neustadt 4-5 ESC Geestemunde
10/10 18:00 Tus Dassendorf 1-1 TSV Buchholz 08
10/10 18:15 Blumenthaler SV 2-2 SV Hemelingen
10/10 19:00 Sandhausen II 1-2 TSV Ilshofen
10/10 19:00 Meiendorfer SV 2-4 Hamm United
10/10 19:00 Eintracht Trier 2-0 TuS Koblenz
10/10 19:00 Germania Schoneiche 1-2 FSV luckenwalde
10/10 19:00 Goppinger SV 3-0 SV Oberachern
10/10 19:00 Aumund-Vegesack 4-1 Habenhauser
10/10 19:00 VFL Lohbrugge 1-0 FC Suderelbe
10/10 20:00 Buchonia Flieden ?-? FC 1906 Erlensee
10/10 20:00 Hessen Dreieich 9-0 TuS Dietkirchen
10/10 20:00 SG Barockstadt 2-1 FC Hanau 93
10/10 20:00 FC Bruchsal ?-? Stuttgarter Kickers
10/10 20:00 FSV Fernwald 1-0 Rot-Weiss Walldorf
10/10 20:00 Rot-Weiss Hadamar 1-1 Bad Vilbel
10/10 20:00 Viktoria Griesheim 3-0 Hünfelder SV
10/10 20:30 Neckarsulmer Sport-Union 1-1 Sportfreunde Dorfmerkingen
10/10 20:30 SV Linx 3-2 Freiburger FC
10/10 20:30 FSV 08 Bissingen 0-0 Rielasingen Arlen
10/10 20:30 Villingen 1-2 TSG Backnang
10/10 20:30 SSV Reutlingen 05 ?-? Freiberg
10/10 20:30 Wadegesi Heim ?-? SG 2000 Mulheim-Karlich
10/10 20:30 TUS Mechtersheim 0-2 FV Diefflen
10/10 20:30 Nottingen 2-1 FV Lorrach-Brombach
10/10 21:00 MTV Wolfenbuttel 0-0 Germania Egestorf
10/10 21:00 HSC BW Schwalbe Tundern 0-1 Lupo-Martini Wolfsburg
10/10 21:00 SV Ramlingen Ehlershausen 1-1 SVG Gottingen 07
10/10 22:30 TSV Emmelshausen 3-2 FSV Salmrohr
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 15:45 HEBC Hamburg 5-1 TuS Osdorf
11/10 18:00 TuS Schwachhausen 1-2 Bremer SV
11/10 19:00 Niendorfer TSV 4-1 Hamburger SV III
11/10 19:00 Eintracht Northeim 2-0 Freie Turnerschaft Braunschweig
11/10 19:00 FC Astoria Walldorf II 1-4 FV Ravensburg
11/10 19:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 4-0 SC Victoria Hamburg
11/10 19:00 SV Rugenbergen 2-1 Uhlenhorster SC Paloma
11/10 19:00 Rot-Weiss Erfurt 3-0 FC An der Fahner Hohe
11/10 19:00 Brinkumer SV 1-0 TuS Komet Arsten
11/10 20:00 FC Kleve ?-? SSVg Velbert
11/10 20:00 SC Velbert 3-0 TVD Velbert
11/10 20:00 TSV Victoria Clarholz ?-? SpVgg Vreden 1921
11/10 20:00 FC Union Tornesch ?-? SC Concordia Hamburg
11/10 20:00 TuS Haltern 0-5 SV Westfalia Rhynern
11/10 20:00 FC Eddersheim 3-5 Waldgirmes
11/10 20:00 RSV Meinerzhagen 2-3 Holzwickeder SC
11/10 20:00 Siegen Sportfreunde 2-0 FC Kaan-Marienborn
11/10 20:00 KSV Vatan Sport Bremen ?-? OSC Bremerhaven
11/10 20:00 SF Baumberg 1-0 FC Monheim
11/10 20:00 Gonsenheim 1-2 FC Karbach
11/10 20:00 ASC 09 Dortmund 3-2 Wattenscheid 09
11/10 20:00 Hammer SpVg 1-2 Gutersloh
11/10 20:00 SV Zeilsheim 1-1 SV Neuhof 1910
11/10 20:00 MTV Gifhorn 2-1 Arminia Hannover
11/10 20:00 Ratingen SV 2-1 Schwarz-Weiss Essen
11/10 20:00 Union 60 Bremen 0-3 LTS Bremerhaven
11/10 20:00 Erndtebruck 1-4 TSG Sprockhovel
11/10 20:00 TSV Sasel 1-1 Bramfelder SV
11/10 20:00 Adams Sam Beek ?-? SG Finnentrop/Bamenohl
11/10 20:00 SF Niederwenigern 2-5 TV Jahn Hiesfeld
11/10 20:00 VfR Wormatia Worms 3-0 Arminia Ludwigshafen
11/10 20:00 FC Eintracht Rheine 4-0 Westfalia Herne
11/10 20:00 Steinbach 2-0 VfB Ginsheim
11/10 20:00 Turk Gucu Friedberg 0-0 KSV Baunatal
11/10 20:00 FC Speyer 1-1 TSG Pfeddersheim
11/10 20:15 SC Union Nettetal ?-? SC Dusseldorf-West
11/10 20:15 SpVg Wesseling-Urfeld 0-0 BC Viktoria Glesch Paffendorf
11/10 20:30 SV Elversberg II 0-0 FV Eppelborn
11/10 20:30 Fortuna Cologne II ?-? SV Deutz 05
11/10 20:30 TuRU Dusseldorf 0-8 Bocholt FC
11/10 20:30 SFL Bremerhaven 4-1 BSC Hastedt
11/10 20:30 SC Paderborn 07 II 3-2 SC Preussen Munster II
11/10 20:30 SpVg Frechen 20 2-1 FC Pesch 1956
11/10 20:30 FSV Duisburg 0-2 Sterkrade
11/10 20:30 TSV Meerbusch 4-3 FC Kray
11/10 20:30 DJK Teutonia St.Tonis 8-1 FC Monchengladbach 1894
Thứ năm, Ngày 15/10/2020
15/10 00:30 SC Paderborn 07 II 3-3 SV Westfalia Rhynern 0.90 1/2:0 0.90
15/10 00:30 Strausberg ?-? Torgelower SV Greif 0.85 1/4:0 0.95
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 23:55 Hertha Wiesbach 4-0 FSV Jagersburg 1.01 0:1/2 0.79
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 00:00 SC Eltersdorf 3-2 Bayern Hof
17/10 00:15 SC Concordia Hamburg 4-3 VFL Lohbrugge 0.92 0:1 0.88
17/10 00:30 Hertha Zehlendorf 3-2 SV Tasmania Berlin 0.79 1/4:0 1.01
17/10 00:30 TuS Osdorf 4-1 FC Union Tornesch 0.90 0:3/4 0.90
17/10 00:30 SV Victoria Seelow 1-2 RSV Eintracht 0.83 1/2:0 0.97
17/10 00:30 Hamm United 0-2 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.71 1/4:0 1.09
17/10 00:30 SC Victoria Hamburg 2-0 HEBC Hamburg 0.83 0:1 1/4 0.97
17/10 01:00 Hamburger SV III 6-3 Meiendorfer SV 0.79 0:1 1/4 1.01
17/10 01:00 Bad Vilbel 0-1 SV Zeilsheim 0.91 0:1/4 0.89
17/10 01:00 SC Spelle-Venhaus 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne 0.88 0:3/4 0.92
17/10 01:00 SSVg Velbert 3-2 DJK Teutonia St.Tonis 0.95 0:1 0.85
17/10 18:00 Bremer SV 2-1 ESC Geestemunde
17/10 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-1 Torgelower SV Greif
17/10 18:00 Eilenburg ?-? Einheit Rudolstadt
17/10 18:30 Rotenburger SV 3-1 TuS Bersenbruck
17/10 19:00 FSV Martinroda 1-1 Carl Zeiss Jena II
17/10 19:00 Rot-Weiss Erfurt 0-0 FC Oberlausitz
17/10 19:00 TuS Koblenz 1-0 TSV Emmelshausen
17/10 19:00 TSG Backnang ?-? FSV 08 Bissingen
17/10 19:00 TSV Dachau 1865 1-2 TSV Kottern
17/10 19:00 FV Ravensburg 2-3 Neckarsulmer Sport-Union
17/10 19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-3 Goppinger SV
17/10 19:00 VfB 1921 Krieschow 2-4 Hallen
17/10 19:00 SpVgg Ansbach 6-0 DJK Ammerthal
17/10 19:00 Rostocker FC 2-1 Greifswalder FC
17/10 19:00 international Leipzig FC ?-? SG Union Sandersdorf
17/10 19:00 Grimma ?-? VFC Plauen
17/10 19:00 BSV Kickers Emden ?-? FC Hagen/Uthlede
17/10 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? FC An der Fahner Hohe
17/10 19:00 Stuttgarter Kickers 4-1 Nottingen
17/10 19:00 FC Pipinsried 0-1 SV Pullach
17/10 19:00 TSV Landsberg 2-2 FC Ismaning
17/10 19:00 Pforzheim 1-1 Villingen
17/10 19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 1. FC Lok Stendal
17/10 19:30 Freiburger FC 0-2 FC Bruchsal
17/10 19:30 KSV Baunatal ?-? Waldgirmes
17/10 19:30 Arminia Ludwigshafen ?-? FC Speyer
17/10 20:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-2 SpVgg Hankofen-Hailing
17/10 20:00 Hünfelder SV ?-? SG Barockstadt
17/10 20:00 TuS Dietkirchen 4-2 FC Eddersheim
17/10 20:00 Türkspor Augsburg 4-1 SV Kirchanschoring
17/10 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-2 SV Ramlingen Ehlershausen
17/10 20:00 SV Donaustauf ?-? TSV 1880 Wasserburg
17/10 20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-1 Rot-Weiss Hadamar
17/10 20:00 FC Hanau 93 2-1 Buchonia Flieden
17/10 20:00 MSV Pampow 1-2 TSG Neustrelitz
17/10 20:00 OSC Bremerhaven 1-2 Blumenthaler SV
17/10 20:30 SV Oberachern ?-? SV Linx
17/10 20:30 FV Eppelborn 0-5 VfR Wormatia Worms
17/10 20:30 Wadegesi Heim ?-? Sportfreunde Eisbachtal
17/10 20:30 FSV Salmrohr 1-3 Kaiserslautern (Youth)
17/10 20:30 TSG Pfeddersheim 3-3 TUS Mechtersheim
17/10 20:30 FC Karbach 1-4 Eintracht Trier
17/10 20:30 FV Diefflen ?-? SV Rochling Volkling
17/10 21:00 DJK Gebenbach ?-? ATSV Erlangen
17/10 21:00 Grossbardorf 1-1 SV Seligenporten
17/10 21:00 Arminia Hannover ?-? Eintracht Northeim
17/10 21:00 Hassia Bingen 3-0 Engers
17/10 21:00 1. FC Sand 0-3 Eintracht Bamberg
17/10 21:00 FC Viktoria Kahl ?-? ASV Cham
17/10 21:30 FV Dudenhofen 4-0 SV Elversberg II
17/10 22:00 Bramfelder SV 3-2 TSV Buchholz 08
17/10 22:00 FC 1906 Erlensee 1-1 Steinbach
17/10 22:59 FC Suderelbe 1-7 Tus Dassendorf
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 3-1 SV Curslack Neuengamme
18/10 18:30 TSV Schwabmünchen 2-4 FC Deisenhofen
18/10 19:00 Hertha 06 Charlotten 2-1 Strausberg
18/10 19:00 FC Ingolstadt 04 Am ?-? TSV Schwaben Augsburg
18/10 19:00 Wacker Nordhausen 0-3 Ludwigsfelder FC
18/10 19:30 SV Hemelingen 1-4 SFL Bremerhaven
18/10 19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? Gonsenheim
18/10 20:00 SVG Gottingen 07 3-4 HSC BW Schwalbe Tundern
18/10 20:00 VfL Oldenburg 4-1 Eintracht Celle
18/10 20:00 FC Eintracht Rheine 0-3 ASC 09 Dortmund
18/10 20:00 SC Preussen Munster II 5-1 Adams Sam Beek
18/10 20:00 SpVg Schonnebeck 2-1 VfB Hilden
18/10 20:00 FC Monchengladbach 1894 ?-? Ratingen SV
18/10 20:00 FC Monheim ?-? FC Kleve
18/10 20:00 Hennef 05 1-1 Borussia Freialdenhoven
18/10 20:00 VfL Alfter 5-0 FC Viktoria Arnoldsweiler
18/10 20:00 TuS Ennepetal ?-? Erndtebruck
18/10 20:00 FV Lorrach-Brombach 1-3 SSV Reutlingen 05
18/10 20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? TSV Victoria Clarholz
18/10 20:00 DJK Don Bosco Bamberg 0-0 DJK TEUTONIA SCHALKE
18/10 20:00 SC Borgfeld 0-7 Brinkumer SV
18/10 20:00 TSV Sasel 4-2 SV Rugenbergen
18/10 20:00 TVD Velbert 4-1 SF Baumberg
18/10 20:00 Turk Gucu Friedberg 2-3 FSV Fernwald
18/10 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 3-1 MTV Wolfenbuttel
18/10 20:00 TB Uphusen 1-4 Heeslinger SC
18/10 20:00 FC Kaan-Marienborn 5-0 TuS Haltern
18/10 20:00 Gutersloh 1-1 Siegen Sportfreunde
18/10 20:00 TSG Sprockhovel 2-3 RSV Meinerzhagen
18/10 20:00 SSVg Velbert ?-? DJK Teutonia St.Tonis
18/10 20:00 Cronenberger SC 0-0 SC Union Nettetal
18/10 20:00 Schwarz-Weiss Essen 2-3 TuRU Dusseldorf
18/10 20:00 Hurth ?-? SpVg Frechen 20
18/10 20:00 Wattenscheid 09 0-1 SC Paderborn 07 II
18/10 20:00 Rielasingen Arlen 4-1 FC Astoria Walldorf II
18/10 20:00 BSC Hastedt 3-4 Werder Bremen III
18/10 20:00 TuS Komet Arsten ?-? Union 60 Bremen
18/10 20:00 SV Neuhof 1910 2-0 Viktoria Griesheim
18/10 20:00 VfB Ginsheim 0-3 Hessen Dreieich
18/10 20:00 Germania Egestorf 3-0 MTV Gifhorn
18/10 20:15 Sterkrade ?-? SC Velbert
18/10 20:30 LTS Bremerhaven 2-0 Aumund-Vegesack
18/10 20:30 SC Dusseldorf-West ?-? SF Niederwenigern
18/10 20:30 SV Deutz 05 0-1 FC Pesch 1956
18/10 20:30 Habenhauser 5-2 BTS Neustadt
18/10 20:30 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? Hammer SpVg
18/10 20:30 Bocholt FC 2-1 TSV Meerbusch
18/10 21:00 SSV Jahn Regensburg II 1-3 TSV Nördlingen
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 22:59 SV Oberachern 2-1 Pforzheim 0.78 1/4:0 1.02
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00 Hünfelder SV 0-1 KSV Baunatal 0.97 1/2:0 0.83
21/10 00:45 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-0 SC Concordia Hamburg
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 00:00 FSV Fernwald 5-2 Waldgirmes
22/10 00:00 SG Barockstadt 3-0 Buchonia Flieden
22/10 00:00 Turk Gucu Friedberg 6-0 TuS Dietkirchen
22/10 00:00 Rot-Weiss Walldorf 4-2 VfB Ginsheim
22/10 00:00 SV Neuhof 1910 0-3 FC Hanau 93
22/10 00:30 SF Baumberg 2-3 Sterkrade
22/10 00:30 Heeslinger SC 2-0 SC Spelle-Venhaus
22/10 00:30 Rot-Weiss Hadamar 2-0 FC Eddersheim
22/10 00:30 FC Kleve ?-? TVD Velbert
22/10 00:30 SC Velbert 4-0 TV Jahn Hiesfeld
22/10 00:30 TSV Meerbusch 0-3 Schwarz-Weiss Essen
22/10 00:30 Strausberg 3-1 Hertha Zehlendorf
22/10 00:30 Viktoria Griesheim 1-1 Steinbach
22/10 00:30 Ratingen SV 3-0 SSVg Velbert
22/10 00:30 TuRU Dusseldorf 1-0 FC Monchengladbach 1894
22/10 00:30 Bad Vilbel 2-0 FC 1906 Erlensee
22/10 00:30 Adams Sam Beek ?-? TSG Sprockhovel
22/10 01:00 SF Niederwenigern 5-1 Cronenberger SC
22/10 01:00 Siegburger SV 04 ?-? Duren
22/10 01:00 SV Zeilsheim 1-3 Hessen Dreieich
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 00:00 FC Kray 0-2 Bocholt FC 0.95 1 1/2:0 0.85
23/10 00:30 DJK Teutonia St.Tonis ?-? FC Monheim
23/10 00:30 SC Union Nettetal 1-0 SpVg Schonnebeck 0.96 1/2:0 0.84
23/10 01:00 FSV Duisburg ?-? SC Dusseldorf-West
23/10 01:00 FSV Duisburg ?-? SC Dusseldorf West
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00 FSV 08 Bissingen 3-1 Pforzheim
24/10 00:30 Engers 0-2 FSV Salmrohr
24/10 00:30 TSV 1880 Wasserburg ?-? Türkspor Augsburg
24/10 01:00 FC Hagen/Uthlede 2-2 TB Uphusen
24/10 01:00 Hamburger SV III 3-1 HSV Barmbek Uhlenhorst
24/10 18:00 VFC Plauen 4-0 SV Blau-Weiss Zorbau
24/10 18:00 Tus Dassendorf 4-0 SC Concordia Hamburg
24/10 19:00 Goppinger SV 3-1 FV Ravensburg
24/10 19:00 Einheit Rudolstadt 1-0 SG Union Sandersdorf
24/10 19:00 FC Oberlausitz 2-1 Grimma
24/10 19:00 TSV Ilshofen 0-6 Freiberg
24/10 19:00 FC Ismaning 1-1 SV Donaustauf
24/10 19:00 Strausberg 1-0 Greifswalder FC
24/10 19:00 Sandhausen II 4-2 FV Lorrach-Brombach
24/10 19:00 Hallen 2-0 SV 1899 Merseburg
24/10 19:00 DJK Ammerthal 0-5 DJK Gebenbach
24/10 19:00 RSV Eintracht 0-3 MSV Pampow
24/10 19:00 FC An der Fahner Hohe 1-0 international Leipzig FC
24/10 19:00 FSV Martinroda 5-1 VfB 1921 Krieschow
24/10 19:00 Eintracht Bamberg 2-4 SpVgg Ansbach
24/10 19:00 SV Pullach ?-? TSV Dachau 1865
24/10 19:30 SV Kirchanschoring ?-? FC Pipinsried
24/10 19:30 TSV Schwaben Augsburg 1-4 SSV Jahn Regensburg II
24/10 19:30 TSV Kottern 0-1 TSV 1860 Munchen (Youth)
24/10 20:00 SV Rochling Volkling 1-1 TSG Pfeddersheim
24/10 20:00 FC Deisenhofen 2-0 FC Ingolstadt 04 Am
24/10 20:00 Rot-Weiss Hadamar 0-1 Turk Gucu Friedberg
24/10 20:00 Viktoria Griesheim 0-0 Bad Vilbel
24/10 20:00 MTV Wolfenbuttel 1-0 SVG Gottingen 07
24/10 20:00 Hessen Dreieich ?-? FC 1906 Erlensee
24/10 20:00 SG Barockstadt ?-? SV Neuhof 1910
24/10 20:00 Waldgirmes 3-0 TuS Dietkirchen
24/10 20:30 TSV Nördlingen 6-2 TSV Landsberg
24/10 20:30 Kaiserslautern (Youth) 0-1 TuS Koblenz
24/10 20:30 SV Linx 1-2 Sportfreunde Dorfmerkingen
24/10 20:30 FC Astoria Walldorf II ?-? TSG Backnang
24/10 20:30 SV Curslack Neuengamme 3-4 TSV Sasel
24/10 20:30 Sportfreunde Eisbachtal 1-3 Hassia Bingen
24/10 20:30 Neckarsulmer Sport-Union 1-1 Rielasingen Arlen
24/10 20:30 SSV Reutlingen 05 0-3 Stuttgarter Kickers
24/10 21:00 ATSV Erlangen ?-? ASV Cham
24/10 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 TSV Schwabmünchen
24/10 21:00 SSVg Velbert ?-? TuRU Dusseldorf
24/10 21:00 FC Speyer ?-? FV Eppelborn
24/10 21:00 FC Viktoria Kahl 0-9 SC Eltersdorf
24/10 21:00 TSV Karlburg 0-1 Grossbardorf
24/10 21:00 Buchonia Flieden ?-? Hünfelder SV
24/10 21:00 HSC BW Schwalbe Tundern 0-1 SV Ramlingen Ehlershausen
24/10 22:30 TSV Emmelshausen ?-? FC Karbach
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:45 HEBC Hamburg 3-1 Hamm United 0.88 1/4:0 0.92
25/10 19:30 Ludwigsfelder FC 3-3 Carl Zeiss Jena II
25/10 20:00 SV Tasmania Berlin 1-3 Rostocker FC
25/10 20:00 TSG Neustrelitz 2-4 Hertha Zehlendorf
25/10 20:00 Hertha 06 Charlotten 0-3 SC Staaken
25/10 20:00 Niendorfer TSV 1-1 Uhlenhorster SC Paloma
25/10 20:00 TSV Buchholz 08 6-1 FC Suderelbe
25/10 20:00 1. FC Lok Stendal ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin
25/10 20:00 Torgelower SV Greif 1-0 SFC Stern 1900
25/10 20:00 Hansa Rostock II 4-1 Brandenburger SC Sud 05
25/10 20:00 SV Rugenbergen 2-2 Bramfelder SV
25/10 20:00 Eintracht Northeim 0-4 Germania Egestorf
25/10 20:30 Würzburger FV ?-? 1. FC Sand
25/10 21:00 Erndtebruck ?-? SpVgg Vreden 1921
25/10 21:00 Steinbach 0-2 FC Hanau 93
25/10 21:00 ASC 09 Dortmund 3-1 Westfalia Herne
25/10 21:00 SC Paderborn 07 II ?-? FC Eintracht Rheine
25/10 21:00 FC Eddersheim 2-3 VfB Ginsheim
25/10 21:00 SpVg Schonnebeck 2-1 SF Niederwenigern
25/10 21:00 TVD Velbert ?-? DJK Teutonia St.Tonis
25/10 21:00 Borussia Freialdenhoven ?-? VfL Vichttal
25/10 21:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-2 Hennef 05
25/10 21:00 FC Monheim 2-3 Ratingen SV
25/10 21:00 Heeslinger SC 2-1 VfB Oldenburg
25/10 21:00 FSV Fernwald 1-2 KSV Baunatal
25/10 21:00 TuS Haltern 0-1 Gutersloh
25/10 21:00 SV Zeilsheim 4-3 Rot-Weiss Walldorf
25/10 21:00 MTV Gifhorn 3-1 Lupo-Martini Wolfsburg
25/10 21:00 Hammer SpVg ?-? SC Preussen Munster II
25/10 21:00 FC Union Tornesch ?-? SC Victoria Hamburg
25/10 21:00 Siegen Sportfreunde 3-2 SG Finnentrop/Bamenohl
25/10 21:00 Gonsenheim 1-1 Wadegesi Heim
25/10 21:00 TV Jahn Hiesfeld 1-2 SF Baumberg
25/10 21:00 Arminia Hannover 1-0 Freie Turnerschaft Braunschweig
25/10 21:00 SV Breinig ?-? Duren
25/10 21:00 Cronenberger SC 3-3 FSV Duisburg
25/10 21:00 Schwarz-Weiss Essen 1-0 FC Kray
25/10 21:15 Sterkrade 4-2 FC Kleve
25/10 21:15 SpVg Wesseling-Urfeld ?-? SV Deutz 05
25/10 21:30 FC Pesch 1956 3-2 Hurth
25/10 21:30 SC Dusseldorf-West ?-? SC Velbert
25/10 21:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? Fortuna Cologne II
25/10 21:30 SpVg Frechen 20 3-3 VfL Alfter
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 01:30 TUS Mechtersheim 0-0 Arminia Ludwigshafen 0.88 0:1/4 0.92
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 00:00 SV Oberachern 3-1 SV Linx 0.96 0:1/4 0.84
29/10 00:30 TSG Backnang 5-2 FSV 08 Bissingen 0.96 1/4:0 0.84
29/10 01:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? RSV Meinerzhagen
29/10 01:00 FC Eintracht Rheine 1-3 Adams Sam Beek
29/10 01:30 TVD Velbert ?-? SpVg Schonnebeck
29/10 01:30 Heeslinger SC 4-2 BSV Kickers Emden
29/10 01:30 Borussia Freialdenhoven ?-? VfL Alfter
29/10 01:30 Engers ?-? Wadegesi Heim
29/10 01:30 SV Westfalia Rhynern ?-? Erndtebruck
29/10 01:30 FC Monheim 2-2 VfB Hilden
29/10 01:45 SG Finnentrop/Bamenohl 2-2 TuS Haltern 0.89 0:0 0.91
29/10 02:00 Blau-Weib Friesdorf ?-? Duren
Thứ sáu, Ngày 30/10/2020
30/10 01:00 SC Preussen Munster II ?-? Siegen Sportfreunde
30/10 01:00 Westfalia Herne ?-? TSG Sprockhovel
30/10 01:30 ASC 09 Dortmund ?-? SC Paderborn 07 II
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 01:00 Bramfelder SV ?-? FC Suderelbe
31/10 01:00 Pforzheim ?-? FC Astoria Walldorf II
31/10 01:15 SC Concordia Hamburg ?-? TSV Buchholz 08
31/10 01:30 SV Victoria Seelow 1-1 Torgelower SV Greif
31/10 01:30 Hamm United ?-? FC Union Tornesch
31/10 01:30 SC Victoria Hamburg ?-? VFL Lohbrugge
31/10 01:30 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? TSV Emmelshausen
31/10 01:30 TuS Osdorf ?-? Tus Dassendorf
31/10 02:00 Alemannia Pfalzdorf ?-? Uedemer SV
31/10 02:00 Hamburger SV III ?-? HEBC Hamburg
31/10 19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin ?-? Hansa Rostock II
31/10 19:00 TB Uphusen ?-? TuS Blau-Weiss Lohne
31/10 19:30 Carl Zeiss Jena II 0-0 Eilenburg
31/10 19:30 SG Union Sandersdorf 3-1 FC An der Fahner Hohe
31/10 19:30 VfB 1921 Krieschow ?-? Ludwigsfelder FC
31/10 19:30 international Leipzig FC 1-2 VFC Plauen
31/10 19:30 SV Blau-Weiss Zorbau 2-2 FC Oberlausitz
31/10 20:00 TSV Dachau 1865 ?-? SV Kirchanschoring
31/10 20:00 Türkspor Augsburg ?-? FC Ismaning
31/10 20:00 1. FC Sand ?-? SV Seligenporten
31/10 20:00 FV Ravensburg ?-? SV Linx
31/10 20:00 TSG Backnang ?-? Neckarsulmer Sport-Union
31/10 20:00 SV Pullach 3-3 TSV 1860 Munchen (Youth)
31/10 20:00 SV Ramlingen Ehlershausen 2-2 MTV Wolfenbuttel
31/10 20:00 SC Staaken 2-0 Strausberg
31/10 20:00 FC Deisenhofen ?-? TSV Schwaben Augsburg
31/10 20:00 SV Donaustauf ?-? TSV Nördlingen
31/10 20:00 Grossbardorf ?-? DJK Don Bosco Bamberg
31/10 20:00 Kickers Emden ?-? SC Spelle-Venhaus
31/10 20:00 Sportfreunde Dorfmerkingen ?-? FC Bruchsal
31/10 20:00 Stuttgarter Kickers ?-? Sandhausen II
31/10 20:00 TSV Landsberg ?-? SSV Jahn Regensburg II
31/10 20:00 Rostocker FC 3-2 TSG Neustrelitz
31/10 20:00 FC Pipinsried ?-? TSV 1880 Wasserburg
31/10 20:00 SpVgg Ansbach ?-? Würzburger FV
31/10 20:30 FC Karbach ?-? Kaiserslautern (Youth)
31/10 20:30 KSV Baunatal ?-? TuS Dietkirchen
31/10 20:30 Arminia Ludwigshafen ?-? SV Rochling Volkling
31/10 20:30 TSV Abtswind ?-? TSV Karlburg
31/10 20:30 FSV Salmrohr ?-? Hassia Bingen
31/10 20:30 Freiburger FC ?-? SSV Reutlingen 05
31/10 21:00 FC Hanau 93 ?-? Hessen Dreieich
31/10 21:00 Hünfelder SV ?-? Steinbach
31/10 21:00 DJK TEUTONIA SCHALKE ?-? SC Eltersdorf
31/10 21:00 FSV Fernwald ?-? Rot-Weiss Hadamar
31/10 21:00 Bad Vilbel ?-? SG Barockstadt
31/10 21:00 OSC Bremerhaven ?-? Werder Bremen III
31/10 21:30 Villingen ?-? FSV 08 Bissingen
31/10 21:30 SV Elversberg II ?-? FSV Jagersburg
31/10 21:30 Hertha Wiesbach ?-? VfR Wormatia Worms
31/10 21:30 SV Oberachern ?-? Nottingen
31/10 21:30 FV Eppelborn ?-? TUS Mechtersheim
31/10 21:30 TSG Pfeddersheim ?-? FV Diefflen
31/10 21:30 Wadegesi Heim ?-? Eintracht Trier
31/10 22:00 ASV Cham ?-? DJK Ammerthal
31/10 22:00 ATSV Erlangen ?-? FC Viktoria Kahl
31/10 22:59 SV Neuhof 1910 ?-? Buchonia Flieden
31/10 22:59 FC Ingolstadt 04 Am 1-1 SpVgg Hankofen-Hailing
31/10 22:59 FC 1906 Erlensee ?-? FC Eddersheim
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 19:30 Brandenburger SC Sud 05 1-4 Hertha 06 Charlotten
01/11 19:30 SFC Stern 1900 4-2 1. FC Lok Stendal
01/11 19:30 Wacker Nordhausen ?-? Einheit Rudolstadt
01/11 19:30 Rot-Weiss Erfurt 2-1 Hallen
01/11 19:30 Greifswalder FC ?-? SV Tasmania Berlin
01/11 19:30 SV 1899 Merseburg 1-0 FSV Martinroda
01/11 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig ?-? HSC BW Schwalbe Tundern
01/11 20:00 SVG Gottingen 07 0-2 MTV Gifhorn
01/11 20:00 Germania Egestorf ?-? Arminia Hannover
01/11 20:00 TuS Koblenz ?-? Engers
01/11 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 5-0 Eintracht Northeim
01/11 20:00 Hertha Zehlendorf ?-? RSV Eintracht
01/11 20:00 TuS Bersenbruck ?-? Heeslinger SC
01/11 21:00 Gonsenheim ?-? Sportfreunde Eisbachtal
01/11 21:00 Turk Gucu Friedberg ?-? SV Zeilsheim
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 01:30 Fortuna Cologne II ?-? SV Deutz 05
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 01:30 SC Staaken ?-? Hansa Rostock II
Thứ năm, Ngày 12/11/2020
12/11 01:30 VfL Oldenburg ?-? TB Uphusen
12/11 01:30 TuS Schwachhausen ?-? SV Hemelingen
12/11 02:00 Sterkrade ?-? VfB Hilden
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 01:00 FC Kray ?-? DJK Teutonia St.Tonis
13/11 01:30 TV Jahn Hiesfeld ?-? FSV Duisburg
13/11 01:30 BC Viktoria Glesch Paffendorf ?-? Blau-Weib Friesdorf
13/11 02:00 Siegburger SV 04 ?-? BC Viktoria Glesch Paffendorf
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 22:59 BSG Wismut Gera 3-3 FSV Preussen Bad Langensalza
Thứ ba, Ngày 22/06/2021
22/06 00:30 0-7
22/06 00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV
Thứ sáu, Ngày 23/07/2021
23/07 23:30 SV Pullach 1-2 FC Ismaning
Thứ bảy, Ngày 24/07/2021
24/07 00:00 Feucht SC 2-0 DJK Don Bosco Bamberg
24/07 00:15 DJK Ammerthal 2-1 Würzburger FV
24/07 19:00 SV Seligenporten 1-2 TSV Karlburg 1.08 0:2 0.73
24/07 19:00 TSV Landsberg 1-1 SSV Jahn Regensburg II 0.73 0:1/2 1.08
24/07 19:00 SpVgg Ansbach 6-0 DJK Gebenbach
24/07 20:00 Bayern Hof 1-1 ASV Neumarkt
24/07 21:00 Grossbardorf 0-1 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.95 1 1/4:0 0.85
24/07 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 TSV Schwabmünchen
24/07 21:00 1. FC Sand 0-2 Eintracht Bamberg
24/07 21:00 ASV Cham 0-2 ATSV Erlangen
24/07 21:00 TSV Abtswind 1-0 TSV Vatanspor
24/07 22:00 Gundelfingen 1-1 FC Ingolstadt 04 Am 0.88 1:0 0.93
24/07 22:59 VfR Garching ?-? SV Kirchanschoring 1.03 0:1 1/4 0.78
Chủ nhật, Ngày 25/07/2021
25/07 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 3-0 TSV Schwaben Augsburg 0.93 0:1 0.88
Thứ ba, Ngày 27/07/2021
27/07 23:30 ASV Neumarkt 5-1 SV Seligenporten 0.83 1/4:0 0.98
27/07 23:30 TSV Karlburg 1-1 Grossbardorf 1.03 1/4:0 0.78
Thứ tư, Ngày 28/07/2021
28/07 23:30 TSV Vatanspor 0-1 Würzburger FV 0.98 3/4:0 0.83
28/07 23:30 DJK Ammerthal 2-2 ASV Cham 0.90 0:1 0.90
28/07 23:30 Türkspor Augsburg 5-0 TSV Dachau 1865 0.90 0:1 0.90
28/07 23:30 TSV Schwabmünchen 0-2 TSV Kottern 0.93 0:0 0.88
28/07 23:30 TSV Schwaben Augsburg 2-2 TSV Landsberg 1.00 0:0 0.80
28/07 23:30 DJK Gebenbach 4-1 Feucht SC 0.83 0:1/2 0.98
28/07 23:30 FC Deisenhofen 1-1 Gundelfingen 0.88 0:1 3/4 0.93
28/07 23:30 SV Donaustauf 1-3 SpVgg Hankofen-Hailing 1.00 0:1 1/2 0.80
28/07 23:30 FC Ingolstadt 04 Am 0-2 SV Pullach 0.83 0:1 1/4 0.98
28/07 23:30 FC Ismaning 0-0 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.93 0:0 0.88
Thứ năm, Ngày 29/07/2021
29/07 00:00 ATSV Erlangen 0-2 SpVgg Ansbach 0.78 0:0 1.03
29/07 00:30 SSV Jahn Regensburg II 1-0 VfR Garching 0.85 1/4:0 0.95
29/07 01:30 TSV 1880 Wasserburg 5-1 VFB Hallbergmoos 0.93 0:1 1/4 0.88
Thứ sáu, Ngày 30/07/2021
30/07 23:30 Würzburger FV 2-4 DJK TEUTONIA SCHALKE 1.08 1 1/4:0 0.73
Thứ bảy, Ngày 31/07/2021
31/07 18:00 TSV Landsberg 1-1 FC Ismaning 1.03 0:1/2 0.78
31/07 19:00 SpVgg Ansbach 2-2 DJK Ammerthal 0.78 0:3/4 1.03
31/07 19:00 Feucht SC 2-2 1. FC Sand 0.93 0:1/2 0.88
31/07 19:00 SV Seligenporten 0-5 Eintracht Bamberg 1.03 1 1/4:0 0.78
31/07 19:00 SV Pullach 1-2 FC Deisenhofen 0.95 3/4:0 0.85
31/07 19:00 TSV Dachau 1865 0-1 TSV 1880 Wasserburg 0.95 1:0 0.85
31/07 20:00 VfR Garching 1-2 TSV Schwaben Augsburg 0.80 0:1 1.00
31/07 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2-1 Türkspor Augsburg 0.80 1/2:0 1.00
31/07 21:00 SV Kirchanschoring 3-0 SSV Jahn Regensburg II 0.93 0:1/2 0.88
31/07 21:00 Bayern Hof 4-1 DJK Don Bosco Bamberg 0.80 0:1/2 1.00
31/07 21:00 TSV Abtswind 0-0 TSV Karlburg 0.90 0:1/4 0.90
31/07 21:00 DJK Gebenbach 1-4 ATSV Erlangen 0.95 1/4:0 0.85
31/07 21:00 ASV Cham 4-0 TSV Vatanspor 0.98 0:3/4 0.83
31/07 22:00 Grossbardorf 1-3 ASV Neumarkt 0.85 0:1/2 0.95
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 22:59 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-2 FC Ingolstadt 04 Am 0.75 0:1/2 1.05
Thứ ba, Ngày 03/08/2021
03/08 23:30 ASV Neumarkt 2-0 TSV Abtswind 0.83 1/4:0 0.98
03/08 23:30 FC Ismaning 1-1 VfR Garching 0.98 0:1/4 0.83
Thứ tư, Ngày 04/08/2021
04/08 00:00 ATSV Erlangen 2-2 Feucht SC 0.85 0:1 1/4 0.95
04/08 23:30 SV Donaustauf 5-1 Gundelfingen 0.83 0:1 1/4 0.98
04/08 23:30 TSV Schwabmünchen 3-0 SV Pullach 0.98 0:1/4 0.83
04/08 23:30 TSV Vatanspor 1-2 SpVgg Ansbach 0.90 1 3/4:0 0.90
04/08 23:30 FC Deisenhofen 0-1 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.98 0:1/2 0.83
04/08 23:30 TSV Schwaben Augsburg 1-1 SV Kirchanschoring 0.98 1/4:0 0.83
04/08 23:30 Türkspor Augsburg 3-1 TSV Kottern 0.80 0:3/4 1.00
04/08 23:30 DJK Ammerthal 5-3 DJK Gebenbach 1.05 0:1/2 0.75
04/08 23:30 1. FC Sand 1-1 Bayern Hof 0.85 1/4:0 0.95
04/08 23:50 FC Ingolstadt 04 Am 0-0 TSV Landsberg 0.83 0:1/4 0.98
Thứ năm, Ngày 05/08/2021
05/08 00:30 TSV 1880 Wasserburg 3-2 SpVgg Hankofen-Hailing 0.85 0:1/2 0.95
05/08 00:30 VFB Hallbergmoos 2-5 TSV Dachau 1865 0.88 1/4:0 0.93
Thứ sáu, Ngày 06/08/2021
06/08 23:30 Würzburger FV 1-3 ASV Neumarkt 1.03 0:1/4 0.78
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 00:00 Goppinger SV 2-0 FV Ravensburg 0.93 0:3/4 0.88
07/08 00:30 SC Staaken 1-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.95 0:3/4 0.85
07/08 00:30 MSV Neuruppin 4-0 SV Victoria Seelow 0.95 0:0 0.85
07/08 19:00 Torgelower SV Greif ?-? TSG Neustrelitz 0.90 0:1/4 0.90
07/08 19:00 Carl Zeiss Jena II 1-2 SV Blau-Weiss Zorbau 0.95 0:1/4 0.85
07/08 19:00 SV Pullach 3-2 SV Donaustauf 0.88 1:0 0.93
07/08 19:00 Hansa Rostock II 4-1 Hertha 06 Charlotten 1.05 0:1/2 0.75
07/08 19:00 SpVgg Ansbach 0-2 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.85 1/2:0 0.95
07/08 19:00 TSV Ilshofen 0-1 Rielasingen Arlen 0.95 1/4:0 0.85
07/08 19:00 TSV Landsberg 1-2 FC Deisenhofen 0.90 0:0 0.90
07/08 19:30 Freiburger FC 2-3 Neckarsulmer Sport-Union 0.93 0:0 0.88
07/08 20:00 Feucht SC 2-1 Bayern Hof 1.03 0:0 0.78
07/08 20:30 FC Bruchsal 0-2 SV Linx 1.00 0:1/4 0.80
07/08 20:30 Nottingen 2-0 SSV Reutlingen 05 0.90 0:1 1/2 0.90
07/08 21:00 TSV Abtswind 3-3 Eintracht Bamberg 0.98 1/4:0 0.83
07/08 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2-1 VFB Hallbergmoos 0.88 0:2 0.93
07/08 21:00 TSV Kottern 1-1 TSV 1880 Wasserburg 0.90 0:0 0.90
07/08 21:00 Grossbardorf 2-0 DJK Don Bosco Bamberg 0.80 0:3/4 1.00
07/08 21:00 SSV Jahn Regensburg II 4-0 TSV Schwaben Augsburg 0.80 0:1/4 1.00
07/08 21:00 SV Kirchanschoring 1-1 FC Ismaning 0.80 0:1/4 1.00
07/08 21:00 ASV Cham 0-1 TSV Karlburg 0.95 0:1/4 0.85
07/08 21:00 SV Seligenporten 1-2 1. FC Sand 1.00 0:1/4 0.80
07/08 21:00 ATSV Erlangen 0-3 DJK Ammerthal 0.80 0:3/4 1.00
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 18:00 SFC Stern 1900 3-3 Ludwigsfelder FC 0.93 0:1 0.88
08/08 18:55 VFC Plauen 0-4 SG Union Sandersdorf 0.60 0:3/4 1.30
08/08 19:00 SV 09 Arnstadt 1-3 Hallen 0.78 1:0 1.03
08/08 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-1 TSV Schwabmünchen 0.88 0:1 0.93
08/08 19:00 Mahdov FC 1-3 RSV Eintracht 0.93 0:1/4 0.88
08/08 19:00 1. FC Lok Stendal 2-2 FC Mecklenburg Schwerin 1.15 0:0 0.68
08/08 19:00 Rostocker FC 2-0 Brandenburger SC Sud 05 0.73 0:1 1/2 1.08
08/08 19:05 Rot-Weiss Erfurt 3-2 Grimma 0.75 0:1 1/2 1.05
08/08 20:00 VfR Garching 2-3 FC Ingolstadt 04 Am 0.93 0:1/4 0.88
08/08 20:00 MSV Pampow 0-2 Hertha Zehlendorf 1.00 1/2:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 00:00 SG Union Sandersdorf 1-1 Rot-Weiss Erfurt 0.93 1/2:0 0.88
14/08 00:00 DJK Ammerthal 1-0 Feucht SC 0.98 0:3/4 0.83
14/08 00:00 Duren 4-2 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.80 0:1 3/4 1.00
14/08 00:00 TUS Mechtersheim 3-0 FC Speyer 0.98 0:3/4 0.83
14/08 00:30 Hertha Zehlendorf 4-0 MSV Neuruppin 0.93 0:1 1/2 0.88
14/08 00:30 Engers 1-1 TuS Koblenz 1.00 0:1/2 0.80
14/08 01:00 SV Zeilsheim 3-4 FC Eddersheim 0.85 0:0 0.95
14/08 01:00 FC Ingolstadt 04 Am 1-2 SV Kirchanschoring 1.00 0:1/2 0.80
14/08 18:00 VFB Hallbergmoos 0-0 TSV Kottern 0.83 1/2:0 0.98
14/08 19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-4 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.85 1/4:0 0.95
14/08 19:00 RSV Eintracht ?-? Torgelower SV Greif 0.80 0:0 1.00
14/08 19:00 Bischofswerdaer FV 2-1 Carl Zeiss Jena II 0.80 0:1/2 1.00
14/08 19:00 FSV Martinroda 0-2 VFC Plauen 0.80 1/4:0 1.00
14/08 19:00 TSV Dachau 1865 0-0 SpVgg Hankofen-Hailing 0.78 1/4:0 1.03
14/08 19:00 FC Ismaning 2-1 SSV Jahn Regensburg II 0.83 0:1/4 0.98
14/08 19:00 Freiberg 0-1 Stuttgarter Kickers 0.95 0:1/4 0.85
14/08 19:00 Neckarsulmer Sport-Union 4-1 TSV Ilshofen 0.78 0:3/4 1.03
14/08 19:00 Pforzheim 0-1 Freiburger FC 0.88 0:1 1/2 0.93
14/08 19:00 FV Ravensburg 1-0 FV Lorrach-Brombach 0.95 0:1 1/4 0.85
14/08 19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Mahdov FC 0.95 1/4:0 0.85
14/08 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau 1-2 VfB 1921 Krieschow 0.88 1:0 0.93
14/08 19:00 TSV 1880 Wasserburg 1-2 Gundelfingen 0.83 0:1 0.98
14/08 19:00 TSG Backnang 3-1 Nottingen 0.85 1/4:0 0.95
14/08 19:00 Eintracht Bamberg 3-1 Würzburger FV 0.95 0:3/4 0.85
14/08 19:30 ASV Neumarkt 4-1 ASV Cham 0.78 0:1 1.03
14/08 20:00 Bayern Hof 5-3 SV Seligenporten 0.88 0:1 0.93
14/08 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 4-0 DJK Gebenbach 0.93 0:2 0.88
14/08 20:00 TSV Vatanspor 1-2 ATSV Erlangen 0.85 1 3/4:0 0.95
14/08 20:00 Türkspor Augsburg 4-1 SV Pullach 0.78 0:3/4 1.03
14/08 20:00 SV Donaustauf 1-1 TSV 1860 Munchen (Youth) 1.00 0:1/4 0.80
14/08 20:00 FC Deisenhofen 3-1 VfR Garching 0.83 0:1/2 0.98
14/08 20:30 VfR Wormatia Worms 0-0 Hertha Wiesbach 0.95 0:1 1/2 0.85
14/08 20:30 Villingen 0-0 Goppinger SV 0.75 0:1/4 1.05
14/08 20:30 SV Linx 0-7 FSV 08 Bissingen 0.98 1/4:0 0.83
14/08 20:30 SV Oberachern 1-4 SSV Reutlingen 05 0.93 0:1/2 0.88
14/08 21:00 1. FC Sand 2-1 Grossbardorf 0.88 1/4:0 0.93
14/08 21:00 TSV Karlburg 0-1 SpVgg Ansbach 0.88 1:0 0.93
14/08 21:00 FV Eppelborn 3-6 TSG Pfeddersheim 0.85 1 1/2:0 0.95
14/08 21:00 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? Freie Turnerschaft Braunschweig 0.85 0:3/4 0.95
14/08 21:30 FC Astoria Walldorf II 4-0 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.98 0:0 0.83
14/08 22:00 MTV Wolfenbuttel ?-? SVG Gottingen 07 0.98 0:0 0.83
14/08 22:00 Greifswalder FC 2-1 Rostocker FC 0.88 0:1 1/2 0.93
14/08 22:30 TSV Emmelshausen 0-6 FC Karbach 1.03 0:1/4 0.78
14/08 22:30 FC Hagen/Uthlede 1-1 Rotenburger SV 0.85 0:1/2 0.95
14/08 22:30 Arminia Ludwigshafen 5-1 FV Diefflen 0.83 0:0 0.98
14/08 22:59 SG 2000 Mulheim-Karlich 1-2 FSV Salmrohr 1.03 0:0 0.78
14/08 22:59 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-2 Uhlenhorster SC Paloma 0.90 0:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 19:00 SC Staaken 1-1 MSV Pampow 0.88 0:1 0.93
15/08 19:00 Grimma 2-3 Budissa Bautzen 0.98 0:1 1/4 0.83
15/08 19:00 Wacker Nordhausen 2-4 international Leipzig FC 0.83 3/4:0 0.98
15/08 19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-3 Hansa Rostock II 0.95 1 1/4:0 0.85
15/08 19:00 Hertha 06 Charlotten 6-1 1. FC Lok Stendal 0.73 0:1 1/4 1.08
15/08 19:00 FC An der Fahner Hohe 0-0 FC Oberlausitz 0.88 1/4:0 0.93
15/08 19:00 SV 1899 Merseburg 0-1 SV 09 Arnstadt 0.95 0:3/4 0.85
15/08 20:00 Hurth 2-0 Blau-Weib Friesdorf 0.88 0:1 1/2 0.93
15/08 20:00 Hennef 05 0-0 Bergisch Gladbach 09 1.03 0:1/4 0.78
15/08 20:00 Germania Egestorf 2-2 Lupo-Martini Wolfsburg 0.83 0:3/4 0.98
15/08 20:00 MTV Gifhorn ?-? HSC BW Schwalbe Tundern 0.80 0:1/2 1.00
15/08 20:00 FC Union Tornesch 2-4 TuS Osdorf 1.03 1/2:0 0.78
15/08 20:00 DJK Don Bosco Bamberg 1-3 TSV Abtswind 0.88 0:1/4 0.93
15/08 20:00 Rielasingen Arlen 1-0 FC Bruchsal 0.68 0:1 1.15
15/08 20:00 SV Rochling Volkling 1-4 FV Dudenhofen 0.85 0:1/2 0.95
15/08 20:00 VfL Alfter 3-1 SpVg Wesseling-Urfeld 0.80 0:1/2 1.00
15/08 20:30 Fortuna Cologne II 1-2 SV Eilendorf 0.80 0:1 1.00
15/08 20:30 VfL Vichttal ?-? BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.80 0:0 1.00
15/08 20:30 FC Pesch 1956 5-0 SV Breinig 0.83 0:1/2 0.98
15/08 20:30 SV Deutz 05 1-3 Siegburger SV 04 0.85 1:0 0.95
15/08 20:30 SpVg Frechen 20 ?-? Borussia Freialdenhoven 0.83 3/4:0 0.98
15/08 22:00 TSV Schwabmünchen 0-3 TSV Landsberg 0.78 1/4:0 1.03
Thứ tư, Ngày 18/08/2021
18/08 00:00 Feucht SC 0-0 SV Seligenporten 0.95 0:1 3/4 0.85
18/08 00:30 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-2 Türkspor Augsburg 0.93 0:0 0.88
18/08 23:00 SV 09 Arnstadt 0-2 FC An der Fahner Hohe 0.90 1/4:0 0.90
18/08 23:15 VfR Garching 1-1 TSV Schwabmünchen 1.03 0:0 0.78
18/08 23:15 SV Pullach 2-2 TSV 1880 Wasserburg 1.00 1/4:0 0.80
18/08 23:15 TSV Schwaben Augsburg 0-1 FC Ismaning 0.88 1/2:0 0.93
18/08 23:15 TSV Landsberg 5-2 SV Donaustauf 1.03 1/4:0 0.78
18/08 23:30 Eintracht Northeim 0-3 SV Ramlingen Ehlershausen 1.10 1 1/2:0 0.70
18/08 23:30 ATSV Erlangen 1-0 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.95 3/4:0 0.85
18/08 23:30 ASV Cham 0-4 Eintracht Bamberg 0.90 1:0 0.90
18/08 23:30 Würzburger FV 1-4 DJK Don Bosco Bamberg 0.98 0:3/4 0.83
18/08 23:30 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-0 Hertha 06 Charlotten 0.95 1/4:0 0.85
18/08 23:45 MTV Wolfenbuttel 1-0 HSC BW Schwalbe Tundern 0.90 1/4:0 0.90
Thứ năm, Ngày 19/08/2021
19/08 00:00 Rot-Weiss Erfurt 3-0 FSV Martinroda 0.93 0:1 3/4 0.88
19/08 00:00 Arminia Hannover 2-1 SVG Gottingen 07 1.00 0:1/2 0.80
19/08 00:15 SSV Jahn Regensburg II 0-0 FC Ingolstadt 04 Am 0.90 0:0 0.90
19/08 00:15 SV Kirchanschoring 2-1 FC Deisenhofen 0.90 0:0 0.90
19/08 00:30 DJK Gebenbach 3-0 TSV Karlburg 0.93 0:3/4 0.88
19/08 00:30 SpVgg Ansbach 3-0 ASV Neumarkt 0.88 0:3/4 0.93
19/08 00:30 Heeslinger SC ?-? Eintracht Celle 0.85 0:3/4 0.95
19/08 00:30 RSV Eintracht ?-? Ludwigsfelder FC 0.83 0:1 1/2 0.98
19/08 00:30 SC Spelle-Venhaus 3-0 TuS Bersenbruck 0.98 0:1 1/4 0.83
19/08 00:30 international Leipzig FC 2-2 Hallen 0.83 1/2:0 0.98
19/08 00:30 Mahdov FC ?-? SV Victoria Seelow 0.88 0:1 3/4 0.93
19/08 00:30 DJK Ammerthal 6-0 TSV Vatanspor 0.90 0:1 3/4 0.90
19/08 00:30 FC Hagen/Uthlede 4-1 VfL Oldenburg 0.95 1 1/2:0 0.85
19/08 00:30 TSV Abtswind 3-1 1. FC Sand 0.78 0:0 1.03
19/08 00:30 1. FC Lok Stendal 2-0 Brandenburger SC Sud 05 0.85 0:1/4 0.95
19/08 01:00 Germania Egestorf ?-? Freie Turnerschaft Braunschweig 0.90 0:1 1/4 0.90
19/08 01:00 MTV Gifhorn 0-2 Lupo-Martini Wolfsburg 0.80 1:0 1.00
19/08 01:00 Rostocker FC 2-0 TSG Neustrelitz 0.85 0:1/2 0.95
19/08 01:00 Hansa Rostock II ?-? Greifswalder FC 1.03 1/2:0 0.78
19/08 01:30 MSV Pampow 1-0 FC Mecklenburg Schwerin 0.98 0:1/2 0.83
19/08 01:30 MSV Neuruppin ?-? SC Staaken 0.90 1:0 0.90
19/08 01:30 SFC Stern 1900 0-4 Hertha Zehlendorf 1.00 3/4:0 0.80
Thứ sáu, Ngày 20/08/2021
20/08 00:30 SpVg Wesseling-Urfeld 1-2 SV Deutz 05 1.00 0:0 0.80
20/08 00:30 Siegburger SV 04 1-1 Duren 1.08 3/4:0 0.73
20/08 00:30 FC Viktoria Arnoldsweiler 3-0 Fortuna Cologne II 0.95 0:3/4 0.85
20/08 00:30 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-1 FC Pesch 1956 0.78 0:0 1.03
20/08 00:30 SV Breinig 1-2 VfL Alfter 0.83 3/4:0 0.98
20/08 00:30 Borussia Freialdenhoven 1-4 VfL Vichttal 0.90 0:1 0.90
20/08 00:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? SpVg Frechen 20 0.90 3/4:0 0.90
20/08 01:00 SV Eilendorf 0-5 Hennef 05 0.95 2:0 0.85
20/08 23:30 TuS Komet Arsten 0-5 Brinkumer SV 0.90 2 1/4:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 18:00 Bremer SV 3-1 Blumenthaler SV 0.85 0:1 3/4 0.95
21/08 18:00 BTS Neustadt 1-3 LTS Bremerhaven 0.85 3/4:0 0.95
21/08 19:00 FC Oberlausitz 7-1 SV 09 Arnstadt 0.93 0:1 1/4 0.88
21/08 19:00 Hallen 0-2 FC Einheit Wernigerode 1.03 0:1 0.78
21/08 19:00 Meiendorfer SV 1-4 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.83 1 1/2:0 0.98
21/08 19:00 Goppinger SV ?-? SV Linx 1.00 0:1 1/2 0.80
21/08 19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-2 Freiburger FC 0.98 0:1/4 0.83
21/08 19:00 TSV Dachau 1865 1-1 Gundelfingen 0.85 0:1/2 0.95
21/08 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau 0-4 Rot-Weiss Erfurt 0.83 1 1/4:0 0.98
21/08 19:00 Aumund-Vegesack ?-? KSV Vatan Sport Bremen 0.83 0:1/4 0.98
21/08 19:00 TSV Ilshofen 1-0 Pforzheim 0.83 3/4:0 0.98
21/08 19:00 Bischofswerdaer FV 2-2 VFC Plauen 0.90 0:0 0.90
21/08 19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Torgelower SV Greif 1.00 1/4:0 0.80
21/08 20:00 SV Curslack Neuengamme 0-2 Tus Dassendorf 0.88 3/4:0 0.93
21/08 20:00 TSV Vatanspor 0-5 Feucht SC 0.88 1:0 0.93
21/08 20:00 Türkspor Augsburg 0-3 TSV Landsberg 0.93 0:1/2 0.88
21/08 20:00 FC Deisenhofen 2-0 SSV Jahn Regensburg II 0.98 0:1/2 0.83
21/08 20:30 FC Bruchsal 3-1 Neckarsulmer Sport-Union 0.98 1/2:0 0.83
21/08 20:30 FV Lorrach-Brombach ?-? Villingen 1.03 1:0 0.78
21/08 20:30 FV Diefflen ?-? SV Elversberg II 0.95 0:1/4 0.85
21/08 20:30 FSV Jagersburg 1-2 SV Rochling Volkling 0.83 0:0 0.98
21/08 20:30 FSV 08 Bissingen 2-1 Rielasingen Arlen 0.90 0:0 0.90
21/08 20:30 SV Oberachern 1-3 TSG Backnang 0.88 1/2:0 0.93
21/08 20:30 FC Speyer 0-4 VfR Wormatia Worms 0.83 1 1/2:0 0.98
21/08 20:30 TSG Pfeddersheim 2-0 TUS Mechtersheim 0.90 0:1/4 0.90
21/08 20:30 Hertha Wiesbach 2-2 Arminia Ludwigshafen 0.83 0:0 0.98
21/08 21:00 SF Baumberg 0-3 Bocholt FC 1.00 1 1/4:0 0.80
21/08 21:00 Bayern Hof 0-3 TSV Abtswind 0.95 0:1/4 0.85
21/08 22:59 FC Suderelbe 3-2 FC Union Tornesch
21/08 22:59 FC Ingolstadt 04 Am 3-1 TSV Schwaben Augsburg 0.88 0:3/4 0.93
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 15:45 HEBC Hamburg 3-1 TSV Buchholz 08 0.75 1/2:0 1.05
22/08 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0 Hamm United 0.93 0:1 0.88
22/08 18:00 TuS Schwachhausen 1-0 Habenhauser 0.95 0:2 1/4 0.85
22/08 19:00 Greifswalder FC 2-0 1. FC Lok Stendal 0.83 0:2 1/2 0.98
22/08 19:00 Brandenburger SC Sud 05 0-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.80 1 1/2:0 1.00
22/08 19:00 Hertha Zehlendorf 2-0 Mahdov FC 0.88 0:2 0.93
22/08 19:00 FC Astoria Walldorf II 2-2 Freiberg 1.15 1 1/4:0 0.68
22/08 19:00 SV Victoria Seelow ?-? RSV Eintracht 0.83 3/4:0 0.98
22/08 19:00 Wacker Nordhausen 1-3 Carl Zeiss Jena II 0.93 0:1/4 0.88
22/08 19:00 SC Staaken 2-1 SFC Stern 1900 0.85 0:1 0.95
22/08 19:00 SV Hemelingen 1-2 OSC Bremerhaven 0.93 0:3/4 0.88
22/08 19:00 Hertha 06 Charlotten 3-2 MSV Pampow 0.98 0:3/4 0.83
22/08 19:00 SV 1899 Merseburg 1-0 international Leipzig FC 0.88 1/2:0 0.93
22/08 19:00 FC Mecklenburg Schwerin ?-? MSV Neuruppin 1.00 0:1/4 0.80
22/08 19:00 SG Union Sandersdorf 2-4 Budissa Bautzen 0.98 0:1 1/2 0.83
22/08 19:00 FSV Martinroda 1-2 Grimma 0.98 1/4:0 0.83
22/08 20:00 SC Borgfeld 2-3 BSC Hastedt 0.88 1/4:0 0.93
22/08 20:00 Hurth 1-0 SV Eilendorf 0.85 0:1 1/2 0.95
22/08 20:00 FC Kleve 2-1 TSV Meerbusch 1.00 0:3/4 0.80
22/08 20:00 VfL Oldenburg 1-3 TuS Blau-Weiss Lohne 0.90 3/4:0 0.90
22/08 20:00 SpVg Schonnebeck 5-0 Schwarz-Weiss Essen 0.88 0:1/2 0.93
22/08 20:00 SVG Gottingen 07 1-1 MTV Gifhorn 0.85 0:1/4 0.95
22/08 20:00 TSV Sasel 0-4 SC Concordia Hamburg 1.00 1/2:0 0.80
22/08 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? SV Ramlingen Ehlershausen 0.83 0:1/4 0.98
22/08 20:00 SC Velbert 4-1 TuRU Dusseldorf 0.85 0:1/4 0.95
22/08 20:00 Arminia Hannover 2-1 MTV Wolfenbuttel 0.98 0:1/2 0.83
22/08 20:00 TV Jahn Hiesfeld 1-4 FC Kray 0.88 1/2:0 0.93
22/08 20:00 Cronenberger SC 2-0 Sterkrade 0.95 1/4:0 0.85
22/08 20:00 Union 60 Bremen 2-2 Werder Bremen III 0.90 0:1/2 0.90
22/08 20:00 SF Niederwenigern 4-4 DJK Teutonia St.Tonis 0.88 3/4:0 0.93
22/08 20:15 SC Union Nettetal 1-2 TVD Velbert 0.80 1:0 1.00
22/08 20:30 VfB Hilden 2-1 Ratingen SV 0.95 1/4:0 0.85
22/08 20:30 SpVg Frechen 20 0-3 Bergisch Gladbach 09 0.88 1/4:0 0.93
22/08 20:30 Fortuna Cologne II 1-2 Siegburger SV 04 0.85 1:0 0.95
22/08 20:30 SC Dusseldorf-West 1-3 SSVg Velbert 0.78 3/4:0 1.03
22/08 20:30 FSV Duisburg 2-0 FC Monheim 0.98 1 1/4:0 0.83
22/08 20:30 SV Deutz 05 3-2 SV Breinig 0.93 0:1/4 0.88
22/08 20:30 Kaiserslautern (Youth) 2-1 Engers 0.85 1/2:0 0.95
22/08 21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 3-0 Eintracht Northeim 0.90 0:3/4 0.90
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 00:00 SV Rochling Volkling ?-? FV Diefflen 0.98 0:3/4 0.83
25/08 00:40 TSV Emmelshausen 0-2 TuS Koblenz 1.05 1 1/2:0 0.75
25/08 23:30 KSV Vatan Sport Bremen 1-1 SFL Bremerhaven 1.00 3/4:0 0.80
25/08 23:30 Werder Bremen III 2-3 BTS Neustadt 1.00 0:0 0.80
Thứ năm, Ngày 26/08/2021
26/08 00:00 SV Elversberg II 2-4 Hertha Wiesbach 0.85 0:1/4 0.95
26/08 00:00 FC Speyer 1-0 TSG Pfeddersheim 0.85 1 3/4:0 0.95
26/08 00:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-0 1. FC Sand 1.05 0:1/4 0.75
26/08 00:00 TUS Mechtersheim 1-4 FV Dudenhofen 0.88 1/4:0 0.93
26/08 00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 Engers 0.98 3/4:0 0.83
26/08 00:30 ESC Geestemunde 1-0 TuS Komet Arsten 0.93 0:1 1/4 0.88
26/08 00:30 BSC Hastedt 1-3 SV Hemelingen 0.90 1/2:0 0.90
26/08 00:30 Eintracht Trier 4-0 FC Karbach 0.93 0:1 1/2 0.88
26/08 00:30 Hassia Bingen 1-0 Gonsenheim 0.98 0:1/2 0.83
26/08 23:30 OSC Bremerhaven 0-0 Union 60 Bremen 0.85 0:1 1/2 0.95
26/08 23:30 Habenhauser 2-1 Aumund-Vegesack 0.85 1/2:0 0.95
26/08 23:30 Blumenthaler SV 0-1 TuS Schwachhausen 0.88 0:1/4 0.93
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021
27/08 22:59 FC Ismaning 1-2 FC Ingolstadt 04 Am 0.95 0:1/2 0.85
27/08 22:59 ATSV Erlangen 1-4 ASV Neumarkt 0.95 0:1/2 0.85
27/08 23:15 SV Pullach 3-0 TSV Dachau 1865 0.73 0:1/4 1.08
27/08 23:30 TSV Abtswind 1-0 SV Seligenporten 1.00 0:1 1/2 0.80
27/08 23:30 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? HSC BW Schwalbe Tundern 0.88 0:1/2 0.93
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 00:00 Pforzheim 2-1 FC Bruchsal 0.85 0:1/4 0.95
28/08 00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-2 FSV 08 Bissingen 1.03 0:0 0.78
28/08 00:30 Hamm United 1-3 Meiendorfer SV 0.88 0:1 1/2 0.93
28/08 00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-5 TSV Sasel 0.85 1/2:0 0.95
28/08 00:30 SSVg Velbert 6-2 SF Baumberg 0.90 0:1 1/2 0.90
28/08 00:30 SC Concordia Hamburg 1-0 VFL Lohbrugge 0.80 0:2 1.00
28/08 01:00 Siegburger SV 04 0-0 Hennef 05 0.88 1/2:0 0.93
28/08 18:00 Budissa Bautzen 6-1 SV 09 Arnstadt 0.78 0:3/4 1.03
28/08 19:00 international Leipzig FC ?-? FC An der Fahner Hohe 0.83 0:1/4 0.98
28/08 19:00 RSV Eintracht 1-1 Hertha Zehlendorf 0.83 1:0 0.98
28/08 19:00 SG Union Sandersdorf 0-0 FSV Martinroda 0.85 0:1 3/4 0.95
28/08 19:00 VfB 1921 Krieschow 1-1 Wacker Nordhausen 1.00 0:2 1/2 0.80
28/08 19:00 TSG Backnang 1-3 Stuttgarter Kickers 0.95 1:0 0.85
28/08 19:00 SV Donaustauf 1-1 SV Kirchanschoring 0.80 1/4:0 1.00
28/08 19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-1 Greifswalder FC 0.93 1:0 0.88
28/08 19:00 Grimma 2-2 SV Blau-Weiss Zorbau 0.90 0:3/4 0.90
28/08 19:00 Torgelower SV Greif ?-? Rostocker FC 0.80 3/4:0 1.00
28/08 19:00 FV Ravensburg 5-1 SV Oberachern 0.93 0:1 3/4 0.88
28/08 19:00 SpVgg Ansbach 2-0 DJK Don Bosco Bamberg 0.83 0:1 1/2 0.98
28/08 19:00 TSV Landsberg 3-0 TSV 1880 Wasserburg 0.80 0:3/4 1.00
28/08 19:00 Freiberg ?-? Sportfreunde Dorfmerkingen 0.93 0:2 3/4 0.88
28/08 19:30 Freiburger FC 2-2 TSV Ilshofen 0.85 0:1/2 0.95
28/08 19:30 Ludwigsfelder FC 4-2 SV Victoria Seelow 0.90 0:1/4 0.90
28/08 20:00 SV Curslack Neuengamme 1-2 Uhlenhorster SC Paloma 0.85 0:0 0.95
28/08 20:00 TSV Vatanspor 3-0 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.85 3:0 0.95
28/08 20:00 TSV Schwaben Augsburg 3-1 FC Deisenhofen 0.83 1:0 0.98
28/08 20:00 MSV Pampow ?-? Brandenburger SC Sud 05 0.98 0:1 3/4 0.83
28/08 20:00 Würzburger FV 1-4 Bayern Hof 0.90 0:1/2 0.90
28/08 20:30 TB Uphusen 2-1 TuS Bersenbruck 1.00 1:0 0.80
28/08 20:30 VfR Wormatia Worms ?-? SV Elversberg II 0.88 0:1 3/4 0.93
28/08 20:30 Hertha Wiesbach 2-1 SV Rochling Volkling 0.98 0:3/4 0.83
28/08 20:30 FSV Jagersburg 3-1 TUS Mechtersheim 0.95 0:1/4 0.85
28/08 21:00 FV Diefflen ?-? FV Eppelborn 0.85 0:1 3/4 0.95
28/08 21:00 ASV Cham 1-1 1. FC Sand 0.93 1/2:0 0.88
28/08 21:00 DJK Gebenbach 1-2 Eintracht Bamberg 0.88 3/4:0 0.93
28/08 21:00 Feucht SC 4-2 Grossbardorf 1.00 0:1/2 0.80
28/08 21:00 SSV Jahn Regensburg II 2-1 TSV Schwabmünchen 1.00 0:3/4 0.80
28/08 22:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-1 Lupo-Martini Wolfsburg 0.95 0:0 0.85
28/08 22:00 Carl Zeiss Jena II 3-0 Hallen 1.00 0:0 0.80
28/08 22:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Gutersloh 0.80 1 1/4:0 1.00
28/08 22:00 Gundelfingen 0-2 SpVgg Hankofen-Hailing 0.88 0:0 0.93
28/08 22:30 Engers 0-0 TSV Emmelshausen 0.93 0:1 0.88
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 18:00 SFC Stern 1900 1-3 FC Mecklenburg Schwerin 0.88 0:1/4 0.93
29/08 19:00 Mahdov FC 1-1 SC Staaken 0.80 3/4:0 1.00
29/08 19:00 TSV Buchholz 08 1-3 Niendorfer TSV
29/08 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) ?-? VFB Hallbergmoos 0.88 0:1 1/4 0.93
29/08 19:00 Eintracht Northeim 1-3 MTV Wolfenbuttel 0.78 1:0 1.03
29/08 19:00 MSV Neuruppin ?-? Hertha 06 Charlotten 0.85 3/4:0 0.95
29/08 19:00 FC Einheit Wernigerode 3-1 SV 1899 Merseburg 0.80 0:1/4 1.00
29/08 19:00 1. FC Lok Stendal 2-2 TSG Neustrelitz 1.00 1/2:0 0.80
29/08 19:00 DJK Ammerthal 3-1 TSV Karlburg 1.00 0:1 3/4 0.80
29/08 19:00 SV Rugenbergen 1-1 Hamburger SV III
29/08 19:00 VFC Plauen 2-0 Einheit Rudolstadt 0.75 0:1/4 1.05
29/08 19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 4-2 Kaiserslautern (Youth) 1.00 3/4:0 0.80
29/08 20:00 Bergisch Gladbach 09 0-3 Borussia Freialdenhoven 0.90 0:1 0.90
29/08 20:00 FC Eintracht Rheine 1-0 SC Paderborn 07 II 0.83 0:1/4 0.98
29/08 20:00 Wattenscheid 09 3-2 RSV Meinerzhagen 0.80 0:3/4 1.00
29/08 20:00 FC Union Tornesch ?-? Hamburg Eimsbutteler BC
29/08 20:00 FC Monheim 2-1 VfB Hilden 0.98 0:0 0.83
29/08 20:00 SV Linx 4-0 FV Lorrach-Brombach 1.00 0:1/2 0.80
29/08 20:00 SV Breinig ?-? Duren 0.88 2 1/2:0 0.93
29/08 20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 5-0 Hurth 1.00 1/4:0 0.80
29/08 20:00 Hammer SpVg 4-0 Erndtebruck 0.75 0:0 1.05
29/08 20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf ?-? SV Deutz 05 0.88 0:1 1/4 0.93
29/08 20:00 Schwarz-Weiss Essen 2-1 Cronenberger SC 0.85 0:0 0.95
29/08 20:00 Germania Egestorf ?-? SVG Gottingen 07 0.88 0:1 1/4 0.93
29/08 20:00 Gonsenheim 2-3 Sportfreunde Eisbachtal 0.98 0:1 1/4 0.83
29/08 20:00 SpVg Wesseling-Urfeld ?-? Fortuna Cologne II 1.00 0:1/4 0.80
29/08 20:00 Adams Sam Beek 6-0 Westfalia Herne 0.83 0:1 0.98
29/08 20:00 TVD Velbert ?-? SC Dusseldorf-West 0.83 0:1/2 0.98
29/08 20:00 FC Kaan-Marienborn 3-1 ASC 09 Dortmund 1.00 0:1 0.80
29/08 20:00 Siegen Sportfreunde 0-2 TuS Haltern 0.80 0:1/2 1.00
29/08 20:00 TSG Sprockhovel 1-0 SC Preussen Munster II 0.98 0:1 1/4 0.83
29/08 20:00 TSV Victoria Clarholz 1-2 Holzwickeder SC 0.93 3/4:0 0.88
29/08 20:00 VfR Garching 0-0 Türkspor Augsburg 0.93 1/2:0 0.88
29/08 20:00 FC Kray 2-5 SpVg Schonnebeck 0.88 1:0 0.93
29/08 20:00 Ratingen SV 2-0 SC Velbert 0.85 0:1/4 0.95
29/08 20:15 TuS Ennepetal 3-2 SV Westfalia Rhynern 1.00 0:1/4 0.80
29/08 20:15 Sterkrade 1-2 SC Union Nettetal 1.15 0:3/4 0.68
29/08 20:30 DJK Teutonia St.Tonis 4-1 TV Jahn Hiesfeld 0.85 0:1 1/2 0.95
29/08 20:30 FC Pesch 1956 1-1 VfL Alfter 1.08 0:1 0.73
29/08 20:30 Bocholt FC 2-2 FC Kleve 0.83 0:1 3/4 0.98
29/08 20:30 TuRU Dusseldorf 2-2 SF Niederwenigern 0.83 0:1/2 0.98
29/08 20:30 Blau-Weib Friesdorf 1-2 VfL Vichttal 0.90 1:0 0.90
29/08 20:30 FC Monchengladbach 1894 4-3 FSV Duisburg 0.83 1:0 0.98
Thứ tư, Ngày 01/09/2021
01/09 00:00 Eintracht Bamberg 5-0 Grossbardorf 0.85 0:1 1/4 0.95
01/09 22:45 FC Deisenhofen 1-1 FC Ismaning 0.93 0:1/2 0.88
01/09 22:45 TSV Kottern 2-1 Gundelfingen 0.93 0:1/4 0.88
01/09 22:45 TSV Dachau 1865 2-0 TSV 1860 Munchen (Youth) 1.03 3/4:0 0.78
01/09 22:45 Türkspor Augsburg 1-1 SV Kirchanschoring 0.83 0:1/2 0.98
01/09 22:45 SpVgg Hankofen-Hailing 2-1 SV Pullach 0.83 0:1/2 0.98
01/09 22:45 TSV Schwabmünchen 1-1 TSV Schwaben Augsburg 0.98 0:1/4 0.83
01/09 22:59 FC Bruchsal 2-2 Freiburger FC 0.90 0:1/4 0.90
01/09 23:30 FC Astoria Walldorf II 1-4 TSG Backnang 0.93 0:0 0.88
Thứ năm, Ngày 02/09/2021
02/09 00:00 Stuttgarter Kickers ?-? FV Ravensburg 0.75 0:3/4 1.05
02/09 00:00 SV Donaustauf ?-? SSV Jahn Regensburg II 0.90 0:1/2 0.90
02/09 00:00 Goppinger SV 1-1 Neckarsulmer Sport-Union 1.05 0:1/4 0.75
02/09 00:00 Nottingen 1-2 SV Linx 0.70 0:1/2 1.10
02/09 00:30 TSV 1880 Wasserburg ?-? VfR Garching 0.83 0:1/2 0.98
02/09 01:00 VFB Hallbergmoos 1-1 TSV Landsberg 1.03 1 1/2:0 0.78
02/09 23:15 LTS Bremerhaven 0-5 Bremer SV 1.05 1 3/4:0 0.75
Thứ sáu, Ngày 03/09/2021
03/09 00:30 Blau-Weib Friesdorf 0-3 SpVg Frechen 20 1.03 3/4:0 0.78
03/09 22:59 Grossbardorf 2-1 TSV Abtswind 0.98 1/4:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 00:15 Westfalia Herne 1-3 Wattenscheid 09 0.80 1 3/4:0 1.00
04/09 00:30 RSV Meinerzhagen 1-2 FC Eintracht Rheine 0.98 0:1 0.83
04/09 18:00 VFB Hallbergmoos 1-1 VfR Garching 0.83 3/4:0 0.98
04/09 18:00 SV Pullach 0-1 TSV Kottern 0.95 0:1/4 0.85
04/09 19:00 TSV Ilshofen ?-? FC Bruchsal 0.88 0:0 0.93
04/09 19:00 FC Ingolstadt 04 Am 1-1 FC Deisenhofen 0.83 0:0 0.98
04/09 19:00 FV Ravensburg 3-0 FC Astoria Walldorf II 1.00 0:1 3/4 0.80
04/09 19:00 VFL Lohbrugge ?-? HSV Barmbek Uhlenhorst 0.78 0:1/4 1.03
04/09 19:00 FC Ismaning ?-? TSV Schwabmunchen 1.03 0:1/2 0.78
04/09 19:00 Brinkumer SV 5-1 Union 60 Bremen 0.83 0:3 3/4 0.98
04/09 19:00 Eintracht Bamberg 0-1 ATSV Erlangen 0.83 0:3/4 0.98
04/09 19:00 TSV Landsberg 1-2 TSV Dachau 1865 0.83 0:1 0.98
04/09 19:00 Neckarsulmer Sport-Union ?-? FV Lorrach-Brombach 0.95 0:1 3/4 0.85
04/09 19:00 Meiendorfer SV 1-3 SV Curslack Neuengamme 1.03 1:0 0.78
04/09 19:00 Kaiserslautern (Youth) 0-1 Gonsenheim 0.98 0:1/2 0.83
04/09 19:00 Pforzheim 1-2 Goppinger SV 0.90 1/4:0 0.90
04/09 19:30 ASV Neumarkt 3-2 DJK Ammerthal 0.85 1/2:0 0.95
04/09 19:30 Freiburger FC 0-0 FSV 08 Bissingen 0.88 1/2:0 0.93
04/09 20:00 Rotenburger SV 3-3 Eintracht Celle 0.88 3/4:0 0.93
04/09 20:00 Bramfelder SV 2-4 SC Concordia Hamburg 1.03 2:0 0.78
04/09 20:00 Bayern Hof 7-2 ASV Cham 0.95 0:3/4 0.85
04/09 20:00 SSV Jahn Regensburg II 1-1 Türkspor Augsburg 1.03 0:0 0.78
04/09 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 1-0 Feucht SC 0.93 0:1 1/2 0.88
04/09 20:30 SV Linx 1-0 SV Oberachern 0.85 0:3/4 0.95
04/09 20:30 TUS Mechtersheim 0-5 FV Diefflen 0.90 1/4:0 0.90
04/09 20:30 Hassia Bingen 1-2 FSV Salmrohr 0.88 0:2 1/4 0.93
04/09 20:30 TSG Pfeddersheim 2-2 FSV Jagersburg 0.93 0:1 0.88
04/09 20:30 Wadegesi Heim ?-? Engers 0.95 0:3/4 0.85
04/09 21:00 TSV Karlburg 1-1 TSV Vatanspor 0.98 0:1 0.83
04/09 21:00 FV Eppelborn 1-3 Hertha Wiesbach 1.00 2:0 0.80
04/09 21:00 SC Velbert 1-1 FC Monheim 0.95 1/4:0 0.85
04/09 21:00 Sportfreunde Eisbachtal 0-3 FC Karbach 0.95 0:1/4 0.85
04/09 21:00 SV Kirchanschoring ?-? TSV 1880 Wasserburg 0.85 0:1/2 0.95
04/09 22:00 MTV Wolfenbuttel 1-1 MTV Gifhorn 0.85 0:1/2 0.95
04/09 22:00 Arminia Hannover 0-3 Germania Egestorf 0.93 1:0 0.88
04/09 22:59 FC Suderelbe 1-1 SV Rugenbergen 0.78 0:1/4 1.03
04/09 22:59 TSV Emmelshausen 1-2 SG 2000 Mulheim-Karlich 0.90 1/2:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-3 Tus Dassendorf 0.98 1 3/4:0 0.83
05/09 15:45 HEBC Hamburg 2-5 TuS Osdorf 1.03 0:1/4 0.78
05/09 16:00 ESC Geestemunde 1-2 Werder Bremen III 0.90 0:1 3/4 0.90
05/09 19:00 TuS Koblenz 0-2 Eintracht Trier 0.78 1:0 1.03
05/09 19:00 SV Hemelingen 0-5 Bremer SV 0.95 2 1/2:0 0.85
05/09 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-1 SpVgg Hankofen-Hailing 1.00 0:0 0.80
05/09 20:00 SF Baumberg 0-1 TVD Velbert 0.73 3/4:0 1.08
05/09 20:00 TuS Bersenbruck 1-1 Heeslinger SC 1.03 1/2:0 0.78
05/09 20:00 Hurth 0-2 Siegburger SV 04 0.80 1/2:0 1.00
05/09 20:00 FC Kleve 0-0 SSVg Velbert 0.88 3/4:0 0.93
05/09 20:00 Rielasingen Arlen 1-0 Nottingen 0.85 0:1/4 0.95
05/09 20:00 HSC BW Schwalbe Tundern 2-4 Freie Turnerschaft Braunschweig 0.98 0:3/4 0.83
05/09 20:00 FC Hagen/Uthlede 0-3 SC Spelle-Venhaus 0.93 1:0 0.88
05/09 20:00 Holzwickeder SC 2-4 TuS Ennepetal 0.90 0:1/2 0.90
05/09 20:00 ASC 09 Dortmund 5-2 TSV Victoria Clarholz 1.00 0:1 0.80
05/09 20:00 BSC Hastedt 0-3 BTS Neustadt 0.90 0:1/4 0.90
05/09 20:00 TuS Haltern 1-1 SpVgg Vreden 1921 0.80 0:1/4 1.00
05/09 20:00 TuS Komet Arsten ?-? Aumund-Vegesack 0.90 0:1/4 0.90
05/09 20:00 SC Preussen Munster II ?-? Hammer SpVg 0.95 0:1/2 0.85
05/09 20:00 Cronenberger SC 2-2 FC Kray 1.00 0:0 0.80
05/09 20:00 Hennef 05 2-0 SpVg Wesseling-Urfeld 0.83 0:2 1/4 0.98
05/09 20:00 SpVg Schonnebeck 3-0 DJK Teutonia St.Tonis 0.93 0:1 1/2 0.88
05/09 20:00 SV Rochling Volkling 0-3 VfR Wormatia Worms 0.85 1 1/2:0 0.95
05/09 20:00 Borussia Freialdenhoven 1-0 SV Eilendorf 0.83 0:1 3/4 0.98
05/09 20:00 TV Jahn Hiesfeld 1-2 TuRU Dusseldorf 0.85 3/4:0 0.95
05/09 20:00 SC Borgfeld 0-6 TuS Schwachhausen 0.88 2 1/2:0 0.93
05/09 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-1 Eintracht Northeim 0.80 0:2 1.00
05/09 20:00 DJK Don Bosco Bamberg 1-1 DJK Gebenbach 0.90 0:0 0.90
05/09 20:00 VfL Oldenburg 3-3 TB Uphusen 0.75 0:1 1/4 1.05
05/09 20:00 Erndtebruck 3-3 Siegen Sportfreunde 0.90 1/4:0 0.90
05/09 20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 0-6 FC Kaan-Marienborn 0.98 1 1/4:0 0.83
05/09 20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? Adams Sam Beek 1.03 0:1/2 0.78
05/09 20:00 TSV Schwaben Augsburg 0-1 SV Donaustauf 0.88 1/4:0 0.93
05/09 20:00 SC Paderborn 07 II 4-0 TSG Sprockhovel 0.83 1/4:0 0.98
05/09 20:00 TSV Meerbusch 1-7 Bocholt FC 0.90 1 3/4:0 0.90
05/09 20:10 SVG Gottingen 07 0-3 SV Ramlingen Ehlershausen 0.90 1/4:0 0.90
05/09 20:15 SC Union Nettetal 1-3 Schwarz-Weiss Essen 0.78 1/4:0 1.03
05/09 20:15 SF Niederwenigern 0-3 Ratingen SV 0.85 1:0 0.95
05/09 20:20 Duren 3-0 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.98 0:1 3/4 0.83
05/09 20:30 SC Dusseldorf-West 2-2 Sterkrade 0.80 0:3/4 1.00
05/09 20:30 SpVg Frechen 20 1-2 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.80 1/4:0 1.00
05/09 20:30 SV Deutz 05 1-6 FC Pesch 1956 0.95 3/4:0 0.85
05/09 20:30 VfB Hilden 3-1 FC Monchengladbach 1894 0.80 0:1 1/2 1.00
05/09 20:30 Fortuna Cologne II 2-0 SV Breinig 0.88 0:1/2 0.93
05/09 20:30 VfL Vichttal ?-? VfL Alfter 0.88 0:1/4 0.93
05/09 20:30 Blau-Weib Friesdorf 0-0 Bergisch Gladbach 09 0.88 1 1/2:0 0.93
05/09 20:30 Habenhauser 1-4 Blumenthaler SV 0.83 3/4:0 0.98
05/09 20:30 KSV Vatan Sport Bremen 1-0 LTS Bremerhaven 0.90 1/4:0 0.90
05/09 21:00 SV Seligenporten 1-2 Würzburger FV 0.80 0:0 1.00
05/09 21:00 1. FC Sand 0-4 SpVgg Ansbach 1.03 1:0 0.78
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 00:30 FC Speyer 0-6 FV Dudenhofen 0.83 1 1/2:0 0.98
Thứ tư, Ngày 08/09/2021
08/09 00:30 Hassia Bingen 3-3 Kaiserslautern (Youth) 1.05 0:1/4 0.75
08/09 22:59 BTS Neustadt 1-0 OSC Bremerhaven 0.98 0:1/4 0.83
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 00:30 SV Hemelingen 1-3 ESC Geestemunde 0.90 0:1/2 0.90
09/09 00:30 SFL Bremerhaven 4-2 Blumenthaler SV 0.90 0:3/4 0.90
09/09 00:30 Bremer SV 4-2 Union 60 Bremen 0.85 0:4 0.95
09/09 00:30 Aumund-Vegesack ?-? LTS Bremerhaven 0.93 1/4:0 0.88
09/09 00:30 BSC Hastedt 2-5 Brinkumer SV 1.10 3 1/4:0 0.70
09/09 22:59 TuS Schwachhausen 5-4 Werder Bremen III 0.98 0:2 0.83
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 22:59 Würzburger FV 0-2 Grossbardorf 0.83 0:1/2 0.98
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 00:00 Feucht SC 1-0 TSV Abtswind 0.80 0:1/4 1.00
11/09 00:00 ATSV Erlangen 2-1 DJK Don Bosco Bamberg 0.90 0:1 1/2 0.90
11/09 00:00 Nottingen 2-1 Neckarsulmer Sport-Union 0.83 1/4:0 0.98
11/09 00:30 Ratingen SV 0-0 TV Jahn Hiesfeld 0.85 0:2 1/4 0.95
11/09 00:30 SSV Reutlingen 05 0-2 TSG Backnang 0.90 1/4:0 0.90
11/09 00:30 SSVg Velbert 2-1 TSV Meerbusch 0.70 0:1 3/4 1.10
11/09 18:00 Blumenthaler SV 2-2 TuS Komet Arsten 0.88 0:1 1/4 0.93
11/09 18:00 BTS Neustadt 2-2 Bremer SV 0.90 2 3/4:0 0.90
11/09 19:00 TuS Koblenz 1-2 Hassia Bingen 0.93 0:1/2 0.88
11/09 19:00 Freiberg ?-? FV Ravensburg 0.80 0:3/4 1.00
11/09 19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 MSV Neuruppin 0.93 1/2:0 0.88
11/09 19:00 Hallen 1-0 VfB 1921 Krieschow 0.83 1/2:0 0.98
11/09 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? SG Union Sandersdorf 0.85 1 1/4:0 0.95
11/09 19:00 FC Oberlausitz 1-0 international Leipzig FC 0.83 0:1/2 0.98
11/09 19:00 Goppinger SV 2-1 Freiburger FC 1.00 0:1 0.80
11/09 19:00 TSV Dachau 1865 3-0 VfR Garching 0.95 0:1/2 0.85
11/09 19:00 SpVgg Ansbach 3-1 Bayern Hof 0.93 0:1 3/4 0.88
11/09 19:00 FC Astoria Walldorf II ?-? Villingen 0.78 1:0 1.03
11/09 19:00 Bischofswerdaer FV ?-? Grimma 0.80 0:1/4 1.00
11/09 19:00 Rostocker FC 3-1 Hansa Rostock II 0.85 0:1/4 0.95
11/09 19:00 FSV Martinroda 2-4 Budissa Bautzen 0.83 1 1/2:0 0.98
11/09 19:00 FC An der Fahner Hohe ?-? FC Einheit Wernigerode 0.83 0:0 0.98
11/09 19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen ?-? FC Bruchsal 0.80 1/4:0 1.00
11/09 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 5-1 TSV Karlburg 0.88 0:2 0.93
11/09 20:00 Gundelfingen 2-2 SV Pullach 0.88 0:0 0.93
11/09 20:00 Türkspor Augsburg 1-1 TSV Schwaben Augsburg 1.03 0:1 1/4 0.78
11/09 20:00 SV Donaustauf 2-1 FC Ismaning 0.88 0:1/4 0.93
11/09 20:00 TSV Vatanspor 2-0 ASV Neumarkt 1.00 1 1/4:0 0.80
11/09 20:30 Hertha Wiesbach 3-2 TUS Mechtersheim 0.85 0:1 1/2 0.95
11/09 20:30 FSV 08 Bissingen 3-1 TSV Ilshofen 0.95 0:1 3/4 0.85
11/09 20:30 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? Wadegesi Heim 0.98 1/2:0 0.83
11/09 20:30 TB Uphusen 0-2 Rotenburger SV 0.95 0:1/4 0.85
11/09 20:30 FC Karbach 2-0 Gonsenheim 1.00 0:1/2 0.80
11/09 20:30 FV Diefflen ?-? TSG Pfeddersheim 1.00 0:3/4 0.80
11/09 20:30 SV Oberachern 3-1 Rielasingen Arlen 0.90 1/4:0 0.90
11/09 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-1 TSV Landsberg 0.88 0:1/4 0.93
11/09 21:00 Arminia Ludwigshafen 2-2 SV Rochling Volkling 0.98 0:1 0.83
11/09 21:00 VfR Wormatia Worms 2-0 FV Eppelborn 0.88 0:4 1/4 0.93
11/09 21:00 ASV Cham 4-1 SV Seligenporten 1.00 0:1/2 0.80
11/09 21:00 DJK Gebenbach 4-0 1. FC Sand 0.85 0:1/4 0.95
11/09 21:00 TSV Kottern 0-5 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.78 0:0 1.03
11/09 21:00 FSV Jagersburg 1-2 FV Dudenhofen 0.98 3/4:0 0.83
11/09 22:59 TSV Emmelshausen 0-3 Kaiserslautern (Youth) 0.98 1:0 0.83
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 16:00 ESC Geestemunde 2-0 BSC Hastedt 0.85 0:1 3/4 0.95
12/09 18:30 TSG Neustrelitz ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.88 1/2:0 0.93
12/09 19:00 Einheit Rudolstadt 1-1 Rot-Weiss Erfurt 0.93 1 1/4:0 0.88
12/09 19:00 Hertha Zehlendorf 2-0 Ludwigsfelder FC 0.85 0:2 1/4 0.95
12/09 19:00 FC Mecklenburg Schwerin 0-0 Mahdov FC 0.98 0:1/4 0.83
12/09 19:00 Hertha 06 Charlotten 1-1 SFC Stern 1900 0.98 0:1 1/4 0.83
12/09 19:00 SV 1899 Merseburg 0-4 Carl Zeiss Jena II 0.83 1/2:0 0.98
12/09 19:00 Wacker Nordhausen 0-2 VFC Plauen 0.93 1 1/2:0 0.88
12/09 19:00 SC Staaken 4-1 RSV Eintracht 0.88 0:1/2 0.93
12/09 20:00 DJK Ammerthal 0-3 Eintracht Bamberg 1.05 0:0 0.75
12/09 20:00 Hammer SpVg 1-3 SC Paderborn 07 II 1.00 1/4:0 0.80
12/09 20:00 FC Eintracht Rheine 1-0 Westfalia Herne 0.93 0:1 1/2 0.88
12/09 20:00 Adams Sam Beek 2-3 Holzwickeder SC 0.83 1/4:0 0.98
12/09 20:00 Bergisch Gladbach 09 2-2 VfL Vichttal 0.83 0:3/4 0.98
12/09 20:00 FSV Salmrohr 2-5 Sportfreunde Eisbachtal 0.95 1/4:0 0.85
12/09 20:00 FC Kray 3-2 SC Union Nettetal 0.93 0:1 0.88
12/09 20:00 Werder Bremen III 1-1 Aumund-Vegesack 0.90 3/4:0 0.90
12/09 20:00 Gutersloh 0-0 TuS Haltern 0.90 0:1 1/4 0.90
12/09 20:00 Siegen Sportfreunde 0-0 SC Preussen Munster II 1.00 0:1/2 0.80
12/09 20:00 TSG Sprockhovel 6-1 RSV Meinerzhagen 0.95 0:3/4 0.85
12/09 20:00 Wattenscheid 09 3-2 SV Westfalia Rhynern 0.93 0:1/4 0.88
12/09 20:00 TSV Schwabmunchen 1-3 FC Ingolstadt 04 Am 1.03 1/4:0 0.78
12/09 20:00 Union 60 Bremen 2-1 TuS Schwachhausen 1.05 2:0 0.75
12/09 20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 SC Dusseldorf-West 0.83 0:1/2 0.98
12/09 20:00 Germania Egestorf 4-1 MTV Wolfenbuttel 0.90 0:1 1/4 0.90
12/09 20:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Erndtebruck 0.88 0:1/2 0.93
12/09 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-0 SVG Gottingen 07 0.83 0:1 1/4 0.98
12/09 20:15 TuS Ennepetal 2-3 ASC 09 Dortmund 0.95 0:1/2 0.85
12/09 20:30 KSV Vatan Sport Bremen ?-? SV Hemelingen 0.95 0:0 0.85
12/09 20:30 Siegburger SV 04 1-2 SpVg Frechen 20 0.85 0:1/4 0.95
12/09 20:30 Habenhauser 1-2 SC Borgfeld 0.95 0:1 3/4 0.85
12/09 20:30 TuRU Dusseldorf 3-3 SpVg Schonnebeck 0.98 1:0 0.83
12/09 20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-0 Cronenberger SC 0.83 0:1/2 0.98
12/09 21:00 LTS Bremerhaven 1-1 SFL Bremerhaven 0.98 0:1/2 0.83
Thứ ba, Ngày 14/09/2021
14/09 23:30 SV Kirchanschoring 2-0 TSV Dachau 1865 0.98 0:1/4 0.83
14/09 23:30 VfR Garching 1-2 SpVgg Hankofen-Hailing 0.88 1/2:0 0.93
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 22:30 TSV Schwaben Augsburg 3-2 TSV 1880 Wasserburg 0.83 0:0 0.98
15/09 22:30 FC Ismaning 1-2 Türkspor Augsburg 1.00 0:0 0.80
15/09 22:30 TSG Backnang 2-1 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.88 0:1 1/4 0.93
15/09 22:30 FV Ravensburg 3-3 SSV Reutlingen 05 0.85 0:1 1/4 0.95
15/09 22:30 FC Deisenhofen 4-1 TSV Schwabmunchen 1.00 0:1 1/4 0.80
15/09 22:30 Freiburger FC ?-? FV Lorrach-Brombach 0.95 0:1 0.85
15/09 22:30 TSV Ilshofen 0-1 Goppinger SV 0.95 1 1/2:0 0.85
15/09 23:30 FC Ingolstadt 04 Am 2-3 SV Donaustauf 0.80 0:0 1.00
15/09 23:30 Neckarsulmer Sport-Union 1-0 SV Oberachern 0.83 0:1 0.98
15/09 23:30 Pforzheim 1-1 Nottingen 0.88 0:0 0.93
Thứ năm, Ngày 16/09/2021
16/09 00:00 SV Linx 1-1 FC Astoria Walldorf II 0.98 0:3/4 0.83
16/09 00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-1 Gundelfingen 1.05 0:1 0.75
16/09 00:00 SSV Jahn Regensburg II 3-3 VFB Hallbergmoos 0.93 0:1 1/4 0.88
16/09 00:00 Villingen ?-? Freiberg 0.85 3/4:0 0.95
16/09 00:00 FC Bruchsal 0-4 FSV 08 Bissingen 0.95 3/4:0 0.85
16/09 00:20 TSV Landsberg 1-1 TSV Kottern 0.83 0:3/4 0.98
16/09 00:30 TuS Komet Arsten 1-0 Habenhauser 0.85 0:3/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 00:00 Rot-Weiss Erfurt 3-0 Wacker Nordhausen 0.85 0:2 1/2 0.95
18/09 00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 2-3 Bramfelder SV 0.78 0:0 1.03
18/09 00:30 Hamm United 3-2 VFL Lohbrugge 0.98 0:1/4 0.83
18/09 00:30 Wadegesi Heim 2-0 TSV Emmelshausen 0.85 0:2 0.95
18/09 01:00 Fortuna Cologne II 1-1 FC Pesch 1956 0.80 1 1/4:0 1.00
18/09 18:00 Tus Dassendorf 4-0 SC Concordia Hamburg 0.78 0:1 1.03
18/09 18:00 VFB Hallbergmoos 2-2 TSV Schwaben Augsburg 0.78 1/4:0 1.03
18/09 18:00 Bremer SV 5-0 OSC Bremerhaven 0.98 0:2 0.83
18/09 19:00 TSV Dachau 1865 1-2 SSV Jahn Regensburg II 1.03 0:1/2 0.78
18/09 19:00 Brinkumer SV 5-1 ESC Geestemunde 0.90 0:1 1/4 0.90
18/09 19:00 Goppinger SV 4-1 FC Bruchsal 0.90 0:1 1/2 0.90
18/09 20:00 SV Donaustauf 3-0 FC Deisenhofen 0.83 0:0 0.98
18/09 20:00 Türkspor Augsburg 0-3 FC Ingolstadt 04 Am 0.90 0:1/4 0.90
18/09 20:30 SV Oberachern 2-3 Pforzheim 1.00 0:1/4 0.80
18/09 21:00 SC Velbert 2-0 FSV Duisburg 0.85 0:1 0.95
18/09 21:00 HSC BW Schwalbe Tundern ?-? Eintracht Northeim 0.95 0:1 0.85
18/09 21:00 Arminia Hannover 4-2 Freie Turnerschaft Braunschweig 0.80 3/4:0 1.00
18/09 22:00 MTV Wolfenbuttel 3-1 SV Ramlingen Ehlershausen 0.90 3/4:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 17:00 TuS Makkabi Berlin 5-1 Vfb Fortuna Biesdorf 0.95 0:1 3/4 0.85
19/09 18:00 TuS Schwachhausen 0-2 BTS Neustadt 0.93 0:1 1/2 0.88
19/09 19:00 SV Hemelingen 5-2 Habenhauser 0.95 0:1 1/2 0.85
19/09 19:30 FC Astoria Walldorf II 3-2 Rielasingen Arlen 0.93 1/4:0 0.88
19/09 20:00 FC Eddersheim 2-1 Hessen Dreieich 0.95 1/4:0 0.85
19/09 20:00 SV Zeilsheim 1-5 Waldgirmes 1.00 0:1/2 0.80
19/09 20:00 RSV Meinerzhagen 2-0 Hammer SpVg 0.85 0:3/4 0.95
19/09 20:00 SVG Gottingen 07 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg 0.85 1 1/2:0 0.95
19/09 20:00 SC Borgfeld 2-5 Blumenthaler SV 1.00 1 1/2:0 0.80
19/09 20:00 TuS Komet Arsten 3-4 LTS Bremerhaven 1.00 1/2:0 0.80
19/09 20:00 Bergisch Gladbach 09 7-0 SV Eilendorf 0.83 0:1 3/4 0.98
19/09 20:00 DJK Don Bosco Bamberg 4-1 DJK Ammerthal 0.90 1/4:0 0.90
19/09 20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-4 Turk Gucu Friedberg 0.88 0:1/4 0.93
19/09 20:00 VfB Ginsheim 1-1 TuS Dietkirchen 0.83 3/4:0 0.98
19/09 20:00 TSV Meerbusch 2-1 TVD Velbert 0.93 1:0 0.88
19/09 20:00 MTV Gifhorn 0-3 Germania Egestorf 0.88 1 1/4:0 0.93
19/09 20:00 BSC Hastedt ?-? KSV Vatan Sport Bremen 0.85 1 1/4:0 0.95
19/09 20:00 Aumund-Vegesack ?-? Union 60 Bremen 0.83 0:1/2 0.98
19/09 20:00 Gonsenheim 0-2 FSV Salmrohr 0.85 0:1 1/4 0.95
19/09 20:00 Hennef 05 ?-? BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.95 0:1 0.85
19/09 20:00 ASC 09 Dortmund 2-2 Adams Sam Beek 0.93 0:1 0.88
19/09 22:00 TSV Karlburg 0-2 Feucht SC 0.83 1/2:0 0.98
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 00:30 SV Ramlingen Ehlershausen 3-0 HSC BW Schwalbe Tundern 0.93 0:1 1/2 0.88
22/09 00:30 BSC Hastedt 3-6 TS Woltmershausen 0.95 0:3/4 0.85
22/09 21:30 FC An der Fahner Hohe 0-4 international Leipzig FC 0.93 0:1/2 0.88
22/09 22:15 TSG Backnang 0-3 Freiberg 0.90 1 1/4:0 0.90
Thứ năm, Ngày 23/09/2021
23/09 00:00 FV Diefflen 2-1 FSV Jagersburg 0.93 0:1/2 0.88
23/09 00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 7-1 VFB Hallbergmoos 0.85 0:1 1/4 0.95
23/09 00:00 Arminia Ludwigshafen 1-1 TUS Mechtersheim 0.85 0:1 3/4 0.95
23/09 00:00 SV Elversberg II 3-2 FV Eppelborn 0.98 0:1 1/2 0.83
23/09 00:30 Goppinger SV ?-? SV Linx
23/09 00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-0 Hassia Bingen 1.00 1/4:0 0.80
23/09 00:30 Wadegesi Heim 1-0 Kaiserslautern (Youth) 0.88 0:1/4 0.93
23/09 00:30 Engers 2-1 Sportfreunde Eisbachtal 0.78 0:3/4 1.03
23/09 00:30 VfR Wormatia Worms 7-0 TSG Pfeddersheim 0.98 0:1/2 0.83
23/09 00:30 TuS Koblenz 1-2 Gonsenheim 0.78 0:1/2 1.03
23/09 00:30 Waldgirmes 2-2 Turk Gucu Friedberg 0.85 1/4:0 0.95
23/09 00:30 Goppinger SV ?-? Germania Friedrichstal 1.00 0:1 1/2 0.80
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 00:00 ATSV Erlangen 6-0 Bayern Hof 1.00 0:1 3/4 0.80
25/09 00:00 Bramfelder SV 1-2 Hamm United 0.98 1/2:0 0.83
25/09 00:00 DJK Gebenbach 2-3 SV Seligenporten 0.95 0:1 0.85
25/09 00:30 SC Victoria Hamburg 1-2 TSV Buchholz 08 0.88 0:1 1/4 0.93
25/09 00:30 Bad Vilbel 0-3 Rot-Weiss Walldorf 0.83 3/4:0 0.98
25/09 00:30 FC Kray ?-? SF Baumberg
25/09 01:00 HSC BW Schwalbe Tundern 2-5 SVG Gottingen 07 0.98 0:1/2 0.83
25/09 18:00 Bremer SV 4-1 TuS Schwachhausen 0.83 0:1 3/4 0.98
25/09 18:00 Blumenthaler SV 5-2 SV Hemelingen 0.88 0:1/2 0.93
25/09 18:00 BTS Neustadt 2-3 Aumund-Vegesack 0.85 0:3/4 0.95
25/09 19:00 Rostocker FC ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.90 0:1 0.90
25/09 19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-3 Ludwigsfelder FC 0.88 0:1/2 0.93
25/09 19:00 FC An der Fahner Hohe ?-? VfB 1921 Krieschow 0.95 3/4:0 0.85
25/09 19:00 Eintracht Trier 2-0 Wadegesi Heim 1.00 0:1 1/4 0.80
25/09 19:00 FV Ravensburg 4-2 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.83 0:1 0.98
25/09 19:00 TSV Ilshofen 0-6 Nottingen 1.00 1/4:0 0.80
25/09 19:00 Pforzheim 1-0 Stuttgarter Kickers 0.93 1/2:0 0.88
25/09 19:00 FC Oberlausitz 0-3 Carl Zeiss Jena II 0.90 0:1/2 0.90
25/09 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? Budissa Bautzen 0.80 1:0 1.00
25/09 19:00 Bischofswerdaer FV 2-1 FSV Martinroda 0.95 0:1 0.85
25/09 19:00 SV 09 Arnstadt ?-? FC Einheit Wernigerode 0.88 3/4:0 0.93
25/09 19:00 Brandenburger SC Sud 05 ?-? Mahdov FC 0.88 1:0 0.93
25/09 19:00 SpVgg Ansbach 1-0 Grossbardorf 0.90 0:1 1/2 0.90
25/09 19:00 Neckarsulmer Sport-Union ?-? FC Astoria Walldorf II 0.80 0:3/4 1.00
25/09 19:00 Hallen 1-1 Rot-Weiss Erfurt 1.10 1/2:0 0.70
25/09 19:00 Einheit Rudolstadt 1-0 SG Union Sandersdorf 0.90 1/2:0 0.90
25/09 19:00 TSV Landsberg 5-1 SV Pullach 1.00 0:3/4 0.80
25/09 19:00 DJK Ammerthal 4-0 1. FC Sand 0.85 0:1 1/4 0.95
25/09 19:30 Freiburger FC 2-1 SV Oberachern 0.85 0:1/2 0.95
25/09 20:00 OSC Bremerhaven 3-0 ESC Geestemunde 0.80 1/2:0 1.00
25/09 20:00 Waldgirmes ?-? VfB Ginsheim 0.80 0:1 3/4 1.00
25/09 20:00 FC Deisenhofen 4-0 Türkspor Augsburg 0.98 0:1/2 0.83
25/09 20:00 TSV Schwaben Augsburg 2-1 TSV Dachau 1865 0.90 0:0 0.90
25/09 20:00 SV Kirchanschoring 3-1 TSV Kottern 0.88 0:3/4 0.93
25/09 20:00 TSV Vatanspor 1-2 DJK Don Bosco Bamberg 0.83 3/4:0 0.98
25/09 22:59 FC Ingolstadt 04 Am 2-2 TSV 1880 Wasserburg 0.85 0:3/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 01:00 SV Deutz 05 0-4 Duren 0.88 1 3/4:0 0.93
26/09 16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos 0.85 0:1 1/4 0.95
26/09 18:30 TSG Neustrelitz ?-? MSV Neuruppin 0.88 0:3/4 0.93
26/09 19:00 Wacker Nordhausen 3-2 Grimma 0.95 3/4:0 0.85
26/09 19:00 Niendorfer TSV 5-1 FC Suderelbe 0.85 0:1/2 0.95
26/09 19:00 Hansa Rostock II 0-4 1. FC Lok Stendal 0.90 0:1 3/4 0.90
26/09 19:00 Hertha Zehlendorf 0-3 Torgelower SV Greif 1.00 0:1 1/2 0.80
26/09 19:00 SV 1899 Merseburg ?-? VFC Plauen 0.80 2:0 1.00
26/09 19:00 LTS Bremerhaven 9-0 SC Borgfeld 0.95 0:2 1/4 0.85
26/09 19:00 Eintracht Northeim 0-4 Germania Egestorf 0.83 2 1/4:0 0.98
26/09 19:00 Greifswalder FC 3-2 SFC Stern 1900 0.98 0:2 1/2 0.83
26/09 19:00 Hertha 06 Charlotten 4-1 RSV Eintracht 0.93 0:3/4 0.88
26/09 20:00 TSV Schwabmünchen 3-3 SV Donaustauf 0.83 1:0 0.98
26/09 20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 RSV Meinerzhagen 0.85 0:1/2 0.95
26/09 20:00 VfR Garching 1-1 Gundelfingen 1.00 0:1/4 0.80
26/09 20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-1 Borussia Freialdenhoven 1.05 2:0 0.75
26/09 20:00 Union 60 Bremen 0-0 SFL Bremerhaven 0.95 1/2:0 0.85
26/09 20:00 Gutersloh 4-1 SC Preussen Munster II 0.90 0:1 0.90
26/09 20:00 SV Eilendorf 1-2 VfL Vichttal 0.90 1 3/4:0 0.90
26/09 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-0 Arminia Hannover 0.93 0:1 1/2 0.88
26/09 20:00 Turk Gucu Friedberg 1-1 FC Eddersheim 0.95 0:1/4 0.85
26/09 20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-3 Bergisch Gladbach 09 0.93 1/2:0 0.88
26/09 20:00 TuS Haltern 1-1 Erndtebruck 0.83 0:1/2 0.98
26/09 20:00 TSG Pfeddersheim 1-6 Arminia Ludwigshafen 1.05 0:1/4 0.75
26/09 20:00 FC Monheim 1-1 SpVg Schonnebeck 0.78 1/2:0 1.03
26/09 20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 FC Kleve 0.95 0:1/4 0.85
26/09 20:00 VfL Alfter 2-0 Fortuna Cologne II 1.00 0:1 0.80
26/09 20:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? SC Paderborn 07 II 0.88 1:0 0.93
26/09 20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Hurth 0.85 0:1/4 0.95
26/09 20:00 FC Eintracht Rheine 3-0 Holzwickeder SC 0.95 0:1/4 0.85
26/09 20:00 Werder Bremen III 3-2 TuS Komet Arsten 0.83 0:1/2 0.98
26/09 20:00 SV Breinig 0-3 SpVg Frechen 20 0.95 1 3/4:0 0.85
26/09 20:00 Hammer SpVg 4-0 Westfalia Herne 0.90 0:1/2 0.90
26/09 20:00 Rielasingen Arlen ?-? Freiberg 0.95 1 1/2:0 0.85
26/09 20:00 TSV Sasel 1-1 Uhlenhorster SC Paloma 0.98 0:1/2 0.83
26/09 20:00 TSG Sprockhovel 5-0 SV Westfalia Rhynern 0.95 0:1/4 0.85
26/09 20:00 Engers ?-? Gonsenheim 0.93 0:1/4 0.88
26/09 20:00 Wattenscheid 09 0-2 ASC 09 Dortmund 0.85 0:1/2 0.95
26/09 20:00 Ratingen SV 8-2 Cronenberger SC 0.88 0:1 1/4 0.93
26/09 20:00 TVD Velbert 3-3 Bocholt FC 0.90 1:0 0.90
26/09 20:15 TuS Ennepetal 0-3 FC Kaan-Marienborn 1.00 1/2:0 0.80
26/09 20:15 Sterkrade ?-? TSV Meerbusch 0.98 0:0 0.83
26/09 20:30 Habenhauser 3-3 BSC Hastedt 0.85 0:1/4 0.95
26/09 20:30 FC Monchengladbach 1894 ?-? TV Jahn Hiesfeld 0.95 0:1/2 0.85
26/09 20:30 FSV Duisburg ?-? SF Niederwenigern 0.83 0:0 0.98
26/09 20:30 VfB Hilden 3-3 SSVg Velbert 1.00 0:1/4 0.80
26/09 20:30 KSV Vatan Sport Bremen ?-? Brinkumer SV 0.95 1 1/4:0 0.85
26/09 20:30 DJK Teutonia St.Tonis ?-? SC Dusseldorf-West 0.85 0:1/2 0.95
26/09 20:30 TuRU Dusseldorf 2-0 SC Union Nettetal 0.83 0:1 1/4 0.98
26/09 20:30 FC Pesch 1956 0-2 Hennef 05 0.90 3/4:0 0.90
26/09 20:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 FSV Salmrohr 1.00 0:1 1/4 0.80
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 00:30 VfR Garching 6-0 SV Kirchanschoring 0.83 1/2:0 0.98
Thứ năm, Ngày 30/09/2021
30/09 00:00 FSV Martinroda 0-2 Einheit Rudolstadt 0.83 1/2:0 0.98
30/09 00:30 Germania Egestorf 3-0 SVG Gottingen 07 0.95 0:1 1/4 0.85
Thứ sáu, Ngày 01/10/2021
01/10 22:59 Carl Zeiss Jena II 1-1 SV 09 Arnstadt 0.80 0:1 1/2 1.00
01/10 23:30 SV Seligenporten 1-4 ATSV Erlangen 0.83 1 3/4:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 00:00 FC Astoria Walldorf II 1-3 Pforzheim 1.03 0:1/4 0.78
02/10 00:00 Nottingen 6-1 FC Bruchsal 1.03 0:1 0.78
02/10 00:30 VFB Hallbergmoos 1-3 FC Ingolstadt 04 Am 0.83 1:0 0.98
02/10 00:30 Arminia Ludwigshafen 4-3 FV Dudenhofen 1.00 0:1/4 0.80
02/10 00:30 TSV Emmelshausen 2-0 Sportfreunde Eisbachtal 0.85 3/4:0 0.95
02/10 00:30 Hamm United 0-4 SC Concordia Hamburg 0.90 1 1/2:0 0.90
02/10 00:30 TSV 1880 Wasserburg 1-1 FC Deisenhofen 0.80 1/2:0 1.00
02/10 00:30 SSVg Velbert 2-1 TVD Velbert 0.98 0:1 0.83
02/10 01:15 SC Spelle-Venhaus 3-0 TB Uphusen 0.80 0:1 3/4 1.00
02/10 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin ?-? Hansa Rostock II 0.98 0:3/4 0.83
02/10 18:00 Budissa Bautzen ?-? international Leipzig FC 0.98 0:3/4 0.83
02/10 19:00 Stuttgarter Kickers 1-0 Freiburger FC 1.03 0:1 1/4 0.78
02/10 19:00 SV Pullach 1-1 VfR Garching 0.83 0:1/4 0.98
02/10 19:00 Grimma 0-2 Hallen 1.03 0:0 0.78
02/10 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau 3-2 Bischofswerdaer FV 0.85 1 1/2:0 0.95
02/10 19:00 Eintracht Trier 4-1 Kaiserslautern (Youth) 0.98 0:1 1/2 0.83
02/10 19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-1 Goppinger SV 0.90 1:0 0.90
02/10 19:00 RSV Eintracht ?-? Brandenburger SC Sud 05 1.05 0:1 1/2 0.75
02/10 19:00 Torgelower SV Greif 6-0 1. FC Lok Stendal 0.85 0:1 1/4 0.95
02/10 19:00 VFC Plauen 2-0 FC An der Fahner Hohe 0.90 0:1 0.90
02/10 19:00 FV Ravensburg ?-? Villingen 0.85 0:0 0.95
02/10 19:00 Kickers Emden 5-2 VfL Oldenburg 0.95 0:3/4 0.85
02/10 19:00 TSV Dachau 1865 0-0 FC Ismaning 0.93 0:0 0.88
02/10 19:00 Rot-Weiss Erfurt 5-0 SV 1899 Merseburg 0.93 0:2 1/2 0.88
02/10 19:00 VfB 1921 Krieschow ?-? FC Oberlausitz 0.78 0:3/4 1.03
02/10 19:00 Freiberg ?-? Neckarsulmer Sport-Union 1.05 0:2 0.75
02/10 19:00 Wacker Nordhausen 1-2 SG Union Sandersdorf 0.98 3/4:0 0.83
02/10 19:00 Meiendorfer SV ?-? TSV Sasel 0.93 2 1/4:0 0.88
02/10 19:00 Ludwigsfelder FC 0-1 Hertha 06 Charlotten 0.98 1/2:0 0.83
02/10 20:00 Gundelfingen ?-? SV Kirchanschoring 0.73 1:0 1.08
02/10 20:00 MSV Pampow ?-? Rostocker FC 0.80 1/2:0 1.00
02/10 20:00 Würzburger FV ?-? ASV Cham 0.95 0:1/4 0.85
02/10 20:00 Bayern Hof 0-2 DJK Ammerthal 0.93 1/2:0 0.88
02/10 20:00 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? Gonsenheim 0.88 0:0 0.93
02/10 20:00 SV Curslack Neuengamme ?-? Bramfelder SV 0.90 0:1 3/4 0.90
02/10 20:30 Hertha Wiesbach ?-? FV Diefflen 0.90 0:1/2 0.90
02/10 20:30 Engers ?-? FC Karbach 0.83 0:1/4 0.98
02/10 20:30 SSV Reutlingen 05 ?-? Rielasingen Arlen 0.78 1/4:0 1.03
02/10 20:30 VfR Wormatia Worms ?-? FSV Jagersburg 0.90 0:1 1/2 0.90
02/10 20:30 Türkspor Augsburg 2-0 TSV Schwabmünchen 0.88 0:1 0.93
02/10 20:30 SV Oberachern ?-? TSV Ilshofen 1.00 0:3/4 0.80
02/10 21:00 Grossbardorf 0-5 DJK Gebenbach 0.90 0:3/4 0.90
02/10 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 TSV Schwaben Augsburg 0.93 0:1 1/4 0.88
02/10 21:00 TSV Abtswind 0-2 SpVgg Ansbach 0.93 3/4:0 0.88
02/10 21:00 FV Eppelborn 2-1 FC Speyer 0.90 0:1/4 0.90
02/10 21:00 1. FC Sand ?-? TSV Vatanspor 1.00 0:1/4 0.80
02/10 21:00 TSV Kottern 3-3 SSV Jahn Regensburg II 0.80 0:0 1.00
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 15:45 Uhlenhorster SC Paloma ?-? VFL Lohbrugge 0.83 0:1 1/2 0.98
03/10 15:45 HEBC Hamburg 0-1 Niendorfer TSV 0.90 1/2:0 0.90
03/10 16:00 ESC Geestemunde 1-6 KSV Vatan Sport Bremen 0.90 1/4:0 0.90
03/10 18:00 SFC Stern 1900 0-1 TSG Neustrelitz 0.83 0:1/4 0.98
03/10 18:00 TuS Schwachhausen 1-1 OSC Bremerhaven 0.98 0:1 0.83
03/10 19:00 SV Victoria Seelow 2-1 FC Mecklenburg Schwerin 0.93 1/4:0 0.88
03/10 19:00 Mahdov FC 0-1 Greifswalder FC 0.80 1:0 1.00
03/10 19:00 TuS Koblenz 5-2 FSV Salmrohr 0.75 0:1 1.05
03/10 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 3-3 TSV Landsberg 1.00 0:1/4 0.80
03/10 19:00 SV Hemelingen 4-1 LTS Bremerhaven 0.98 1/2:0 0.83
03/10 19:00 Eintracht Northeim 0-0 SVG Gottingen 07 0.85 1:0 0.95
03/10 20:00 ASC 09 Dortmund ?-? FC Eintracht Rheine 0.83 0:1/2 0.98
03/10 20:00 SV Elversberg II 1-0 TSG Pfeddersheim 0.80 0:1/2 1.00
03/10 20:00 FC 1906 Erlensee 3-2 SV Neuhof 1910 0.88 0:1 1/4 0.93
03/10 20:00 Holzwickeder SC 0-5 TSG Sprockhovel 0.85 1/2:0 0.95
03/10 20:00 SC Borgfeld 2-0 Werder Bremen III 0.85 2 1/4:0 0.95
03/10 20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-5 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.93 1 1/4:0 0.88
03/10 20:00 TuS Komet Arsten 3-3 Union 60 Bremen 0.93 0:1/2 0.88
03/10 20:00 Arminia Hannover 3-1 HSC BW Schwalbe Tundern 0.95 0:3/4 0.85
03/10 20:00 MTV Gifhorn 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0.83 0:0 0.98
03/10 20:00 BSC Hastedt 1-1 Blumenthaler SV 0.85 1 1/2:0 0.95
03/10 20:00 Wadegesi Heim 2-0 Hassia Bingen 0.80 0:0 1.00
03/10 20:00 FC Kaan-Marienborn 1-0 Adams Sam Beek 0.98 0:1 1/2 0.83
03/10 20:00 SC Paderborn 07 II 1-1 Gutersloh 0.90 0:1/4 0.90
03/10 20:00 RSV Meinerzhagen 0-1 SpVgg Vreden 1921 1.00 0:3/4 0.80
03/10 20:00 SC Preussen Munster II 3-1 TuS Haltern 0.95 0:1/4 0.85
03/10 20:00 SF Niederwenigern 0-5 VfB Hilden 0.83 1/2:0 0.98
03/10 20:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 Siegburger SV 04 1.00 0:3/4 0.80
03/10 20:00 TSV Meerbusch 0-1 Schwarz-Weiss Essen 0.98 0:1/4 0.83
03/10 20:00 TSV Victoria Clarholz 0-1 TuS Ennepetal 0.95 1/4:0 0.85
03/10 20:00 FV Lorrach-Brombach 0-6 FSV 08 Bissingen 0.98 1 1/4:0 0.83
03/10 20:15 Westfalia Herne 0-2 Siegen Sportfreunde 1.00 1:0 0.80
03/10 20:30 SFL Bremerhaven 2-2 BTS Neustadt 0.90 0:1/2 0.90
03/10 20:30 VfL Vichttal ?-? Duren 0.98 1 3/4:0 0.83
03/10 20:30 SC Dusseldorf-West 0-1 TuRU Dusseldorf 0.93 0:1/4 0.88
Thứ hai, Ngày 04/10/2021
04/10 00:00 SV Westfalia Rhynern 5-2 Hammer SpVg 0.90 0:1 0.90
Thứ tư, Ngày 06/10/2021
06/10 00:00 Arminia Ludwigshafen 3-2 FC Speyer 0.85 0:2 1/2 0.95
06/10 00:30 Blumenthaler SV 0-2 Aumund-Vegesack 0.85 0:1/2 0.95
06/10 22:00 Freiburger FC 0-3 FV Lorrach-Brombach 0.93 0:1 1/2 0.88
Thứ năm, Ngày 07/10/2021
07/10 00:00 Ludwigsfelder FC 2-1 Torgelower SV Greif 0.93 1/2:0 0.88
07/10 00:00 Stuttgarter Kickers 2-2 FV Ravensburg 0.90 0:1 1/4 0.90
07/10 00:30 Brinkumer SV 6-3 SV Hemelingen 0.85 0:2 3/4 0.95
07/10 00:30 LTS Bremerhaven 2-2 TuS Schwachhausen 0.78 1/4:0 1.03
07/10 00:30 SpVg Frechen 20 2-1 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1.00 0:1 0.80
07/10 00:30 Union 60 Bremen 2-2 BTS Neustadt 0.83 1/4:0 0.98
07/10 00:30 ESC Geestemunde 3-1 SC Borgfeld 0.63 0:1 1/4 1.25
07/10 00:30 Bergisch Gladbach 09 3-0 Hurth 0.85 0:1 0.95
07/10 00:30 Engers 0-4 Eintracht Trier 0.88 3/4:0 0.93
07/10 00:30 Werder Bremen (Youth) 0-4 Bremer SV 1.00 2 1/2:0 0.80
07/10 00:30 KSV Vatan Sport Bremen ?-? TuS Komet Arsten 0.95 0:1 1/2 0.85
07/10 00:30 OSC Bremerhaven 5-0 BSC Hastedt 0.90 0:1 1/4 0.90
07/10 01:30 Hennef 05 4-1 VfL Alfter 0.93 0:1 1/4 0.88
Thứ sáu, Ngày 08/10/2021
08/10 00:30 Fortuna Cologne II 1-1 SV Deutz 05 0.83 0:1/4 0.98
08/10 00:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? SpVg Wesseling-Urfeld 0.90 0:1 0.90
08/10 00:30 Borussia Freialdenhoven 1-0 SV Breinig 0.85 0:2 1/2 0.95
08/10 00:30 SV Eilendorf 1-3 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.80 1 1/2:0 1.00
08/10 01:00 Sterkrade 1-5 SF Baumberg 0.90 1:0 0.90
08/10 01:00 FC Spich 1911 ?-? TSV Germania Windeck
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 00:00 FSV 08 Bissingen 2-1 Nottingen 0.95 0:1 0.85
09/10 00:00 ATSV Erlangen 4-0 Grossbardorf 0.85 0:1 1/4 0.95
09/10 00:00 Feucht SC 3-1 ASV Cham 0.98 0:1 1/4 0.83
09/10 00:00 DJK Ammerthal 1-5 SV Seligenporten 0.83 0:2 0.98
09/10 00:00 Bramfelder SV 1-1 Uhlenhorster SC Paloma 0.90 2:0 0.90
09/10 00:30 SC Victoria Hamburg 2-2 TuS Osdorf 0.78 0:0 1.03
09/10 00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 4-0 Hamm United 0.95 0:0 0.85
09/10 00:30 SV Donaustauf 5-2 Türkspor Augsburg 0.90 0:1 0.90
09/10 01:00 Hamburger SV III 1-1 FC Suderelbe 0.95 0:1 0.85
09/10 18:00 Werder Bremen III 3-4 SV Hemelingen 0.90 3/4:0 0.90
09/10 18:00 Blumenthaler SV 2-3 Brinkumer SV 0.88 2:0 0.93
09/10 18:00 Tus Dassendorf 2-1 TSV Sasel 0.98 0:1 1/2 0.83
09/10 18:00 BTS Neustadt 2-3 TuS Komet Arsten 0.98 0:3/4 0.83
09/10 19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-2 SSV Reutlingen 05 1.03 0:1 0.78
09/10 19:00 FC Ingolstadt 04 Am 4-0 TSV Dachau 1865 0.88 0:1/4 0.93
09/10 19:00 VFL Lohbrugge 1-0 Meiendorfer SV 0.88 0:3/4 0.93
09/10 19:00 Kaiserslautern (Youth) 0-0 TuS Koblenz 0.80 0:1/4 1.00
09/10 19:00 FC Ismaning 0-2 SpVgg Hankofen-Hailing 0.83 1/2:0 0.98
09/10 19:00 Pforzheim 0-4 Freiberg 0.83 1 1/4:0 0.98
09/10 19:00 TSV Ilshofen 0-3 Stuttgarter Kickers 0.90 1 3/4:0 0.90
09/10 19:10 Goppinger SV 2-1 FV Lorrach-Brombach 0.93 0:2 1/4 0.88
09/10 19:30 ASV Neumarkt 2-4 Eintracht Bamberg 0.78 1/2:0 1.03
09/10 19:30 Freiburger FC ?-? FC Astoria Walldorf II 0.75 0:1/4 1.05
09/10 20:00 SV Kirchanschoring 4-0 SV Pullach 0.85 0:3/4 0.95
09/10 20:00 OSC Bremerhaven ?-? KSV Vatan Sport Bremen 0.83 1/4:0 0.98
09/10 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 1-0 1. FC Sand 0.90 0:2 1/2 0.90
09/10 20:00 FSV Jagersburg 0-0 Arminia Ludwigshafen 0.90 1:0 0.90
09/10 20:00 TSV Schwaben Augsburg 2-0 TSV Kottern 1.00 0:1/2 0.80
09/10 20:00 TSV Vatanspor 3-3 Bayern Hof 0.88 0:1/4 0.93
09/10 20:30 TB Uphusen ?-? TuS Blau-Weiss Lohne 0.85 2 1/4:0 0.95
09/10 20:30 Villingen 1-3 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.98 0:1 1/2 0.83
09/10 20:30 FSV Salmrohr ?-? Engers 0.88 3/4:0 0.93
09/10 20:30 Hassia Bingen 1-2 Eintracht Trier 0.90 1 3/4:0 0.90
09/10 20:30 TSG Pfeddersheim 0-2 SV Rochling Volkling 0.85 0:0 0.95
09/10 20:30 SV Linx 1-1 FV Ravensburg 0.88 1/2:0 0.93
09/10 20:30 FV Diefflen ?-? VfR Wormatia Worms 1.00 1:0 0.80
09/10 20:40 FC Bruchsal 0-2 SV Oberachern 0.90 0:0 0.90
09/10 21:00 DJK Gebenbach 3-1 TSV Abtswind 0.78 0:0 1.03
09/10 21:00 SSV Jahn Regensburg II 1-0 Gundelfingen 1.00 0:1 0.80
09/10 21:00 TUS Mechtersheim 4-1 FV Eppelborn 0.83 0:3/4 0.98
09/10 21:00 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? Eintracht Northeim 0.95 0:2 1/4 0.85
09/10 21:00 Sportfreunde Eisbachtal 3-1 Wadegesi Heim 0.85 1:0 0.95
09/10 21:00 TSV Karlburg 1-1 DJK Don Bosco Bamberg 0.93 1/4:0 0.88
09/10 21:00 HSC BW Schwalbe Tundern ?-? MTV Wolfenbuttel 0.93 3/4:0 0.88
09/10 21:30 FC Karbach ?-? SG 2000 Mulheim-Karlich 0.95 0:3/4 0.85
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 18:00 TuS Schwachhausen ?-? Aumund-Vegesack 0.88 0:1/2 0.93
10/10 18:00 Bremer SV 5-0 SFL Bremerhaven 0.98 0:2 3/4 0.83
10/10 19:00 SV Rugenbergen 2-0 Niendorfer TSV 1.03 1 3/4:0 0.78
10/10 19:00 TSV Buchholz 08 ?-? FC Union Tornesch 0.93 0:2 0.88
10/10 20:00 SC Velbert 1-2 SF Niederwenigern 0.80 0:1 1.00
10/10 20:00 FC Kray 0-4 TSV Meerbusch 0.95 0:0 0.85
10/10 20:00 TSV Schwabmunchen ?-? TSV 1880 Wasserburg 0.93 1/4:0 0.88
10/10 20:00 Erndtebruck 2-0 SC Preussen Munster II 0.90 0:0 0.90
10/10 20:00 Rotenburger SV 1-2 Kickers Emden 1.00 1 3/4:0 0.80
10/10 20:00 SpVgg Vreden 1921 3-2 Westfalia Herne 0.95 0:3/4 0.85
10/10 20:00 TSG Sprockhovel 3-3 ASC 09 Dortmund 0.80 0:3/4 1.00
10/10 20:00 TuS Haltern 2-5 SC Paderborn 07 II 0.95 3/4:0 0.85
10/10 20:00 Gonsenheim 1-1 TSV Emmelshausen 0.80 0:1 1/2 1.00
10/10 20:00 SC Concordia Hamburg 2-2 SV Curslack Neuengamme 0.88 0:3/4 0.93
10/10 20:00 SV Elversberg II 1-3 FV Dudenhofen 0.78 1/2:0 1.03
10/10 20:00 VfR Garching 1-0 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.95 1/2:0 0.85
10/10 20:00 SV Breinig 2-3 Blau-Weib Friesdorf 0.93 1/2:0 0.88
10/10 20:00 Duren ?-? Fortuna Cologne II 0.98 0:2 3/4 0.83
10/10 20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 0-3 Bergisch Gladbach 09 0.90 2 1/4:0 0.90
10/10 20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-3 Bocholt FC 0.98 1 1/2:0 0.83
10/10 20:00 TuS Bersenbruck 3-0 SC Spelle-Venhaus 0.98 3/4:0 0.83
10/10 20:00 Ratingen SV 2-2 SC Dusseldorf-West 0.83 0:1 0.98
10/10 20:00 FC Monheim 2-1 SC Union Nettetal 0.93 0:1 1/4 0.88
10/10 20:00 Wattenscheid 09 0-1 FC Kaan-Marienborn 0.88 1/2:0 0.93
10/10 20:00 SVG Gottingen 07 1-1 Arminia Hannover 0.93 0:1/4 0.88
10/10 20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-1 Borussia Freialdenhoven 0.85 3/4:0 0.95
10/10 20:00 FC Eintracht Rheine 2-1 SG Finnentrop/Bamenohl 0.83 0:1 1/4 0.98
10/10 20:00 Gutersloh 3-0 RSV Meinerzhagen 0.88 0:1 1/2 0.93
10/10 20:00 Union 60 Bremen 3-1 SC Borgfeld 1.00 0:2 0.80
10/10 20:00 Rielasingen Arlen 2-1 TSG Backnang 0.90 0:1/2 0.90
10/10 20:00 Eintracht Celle 2-4 Heeslinger SC 0.90 1 1/2:0 0.90
10/10 20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-0 VfL Vichttal 0.95 0:1/4 0.85
10/10 20:00 VfL Oldenburg 3-2 FC Hagen/Uthlede 0.88 0:3/4 0.93
10/10 20:00 Siegen Sportfreunde 0-3 SV Westfalia Rhynern 0.78 0:0 1.03
10/10 20:00 Adams Sam Beek 1-0 TSV Victoria Clarholz 1.00 0:1 1/4 0.80
10/10 20:10 FC Deisenhofen 5-0 VFB Hallbergmoos 1.00 0:2 0.80
10/10 20:15 Lupo-Martini Wolfsburg 3-0 MTV Gifhorn 0.78 0:1 3/4 1.03
10/10 20:15 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-1 Germania Egestorf 0.95 1 1/4:0 0.85
10/10 20:15 Hammer SpVg 1-1 Holzwickeder SC 0.88 0:1/2 0.93
10/10 20:15 Sterkrade 0-2 SSVg Velbert 0.85 2 3/4:0 0.95
10/10 20:30 Siegburger SV 04 1-0 SV Eilendorf 0.85 0:1 3/4 0.95
10/10 20:30 Habenhauser 1-3 ESC Geestemunde 0.83 1 1/4:0 0.98
10/10 20:30 FC Monchengladbach 1894 ?-? Cronenberger SC 0.93 1/4:0 0.88
10/10 20:30 SV Deutz 05 0-4 Hennef 05 0.95 2:0 0.85
10/10 20:30 VfB Hilden 1-0 TV Jahn Hiesfeld 0.88 0:1 3/4 0.93
10/10 20:30 FC Pesch 1956 0-0 SpVg Frechen 20 0.80 1/4:0 1.00
10/10 20:30 TuRU Dusseldorf 2-0 SF Baumberg 0.78 1/4:0 1.03
10/10 21:00 LTS Bremerhaven ?-? BSC Hastedt 0.85 0:1 3/4 0.95
Thứ năm, Ngày 14/10/2021
14/10 00:00 Freiberg 6-0 SV Linx 0.90 0:2 1/4 0.90
Thứ sáu, Ngày 15/10/2021
15/10 00:30 Hurth 2-2 FC Pesch 1956 0.93 0:1/2 0.88
15/10 23:30 SV Seligenporten 0-0 TSV Vatanspor 0.85 0:1/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 00:00 Feucht SC 0-0 Eintracht Bamberg 0.83 3/4:0 0.98
16/10 00:30 FSV Salmrohr ?-? SG 2000 Mulheim-Karlich 0.75 0:0 1.05
16/10 00:45 VfL Oldenburg 2-2 SC Spelle-Venhaus 0.85 0:1/2 0.95
16/10 01:00 TSV Eintracht Karlsfeld ?-? TuS Holzkirchen 1.00 0:1/2 0.80
16/10 17:00 Brinkumer SV 3-1 LTS Bremerhaven 0.80 0:2 3/4 1.00
16/10 19:00 SV Pullach 1-5 SSV Jahn Regensburg II 1.00 1/2:0 0.80
16/10 19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FC Bruchsal 0.98 0:2 1/2 0.83
16/10 19:00 Freiberg ?-? Freiburger FC 0.83 0:2 1/4 0.98
16/10 19:00 FV Ravensburg 1-1 Rielasingen Arlen 0.85 0:1/4 0.95
16/10 19:00 Bischofswerdaer FV 3-1 Budissa Bautzen 0.90 1/4:0 0.90
16/10 19:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VfB 1921 Krieschow 0.93 1 1/2:0 0.88
16/10 19:00 Hallen 2-2 SG Union Sandersdorf 0.90 0:1/4 0.90
16/10 19:00 Würzburger FV 1-1 DJK Gebenbach 0.90 3/4:0 0.90
16/10 19:00 TSV Dachau 1865 3-3 FC Deisenhofen 0.78 1/4:0 1.03
16/10 19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-1 Hertha Zehlendorf 0.98 1 1/4:0 0.83
16/10 19:00 TSG Backnang 3-0 Neckarsulmer Sport-Union 1.00 0:1/2 0.80
16/10 19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-2 FV Lorrach-Brombach 0.90 0:3/4 0.90
16/10 19:00 Rostocker FC 7-0 MSV Neuruppin 0.93 0:2 0.88
16/10 19:00 Hansa Rostock II 4-0 MSV Pampow 0.98 0:1/4 0.83
16/10 19:00 TuS Koblenz 2-1 Engers 0.95 0:1/4 0.85
16/10 19:00 FC Astoria Walldorf II 3-0 TSV Ilshofen 0.95 0:1 1/2 0.85
16/10 19:00 FC Oberlausitz 0-1 VFC Plauen 0.95 3/4:0 0.85
16/10 19:00 Aumund-Vegesack 2-3 OSC Bremerhaven 0.88 0:0 0.93
16/10 19:00 international Leipzig FC 4-3 FC Einheit Wernigerode 0.90 0:0 0.90
16/10 19:00 Meiendorfer SV 3-2 Bramfelder SV 0.98 1/4:0 0.83
16/10 19:00 TSV Landsberg 1-1 VfR Garching 0.90 0:1 0.90
16/10 19:00 Kickers Emden ?-? Heeslinger SC 0.95 0:0 0.85
16/10 19:00 Brandenburger SC Sud 05 2-1 Ludwigsfelder FC 0.93 3/4:0 0.88
16/10 19:00 SC Staaken 1-1 Torgelower SV Greif 0.85 0:1/2 0.95
16/10 20:00 SV Curslack Neuengamme 7-3 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.88 0:1 3/4 0.93
16/10 20:00 Bayern Hof 0-1 DJK TEUTONIA SCHALKE 1.00 1 1/2:0 0.80
16/10 20:00 Rotenburger SV 4-1 FC Hagen/Uthlede 0.98 0:1/4 0.83
16/10 20:00 Gundelfingen 0-0 TSV Schwaben Augsburg 1.03 1/4:0 0.78
16/10 20:30 FV Dudenhofen 4-2 SV Rochling Volkling 0.95 0:1 1/4 0.85
16/10 20:30 Nottingen 4-1 Goppinger SV 0.93 1/4:0 0.88
16/10 21:00 Arminia Hannover 3-0 Eintracht Northeim 0.85 0:1 1/4 0.95
16/10 21:00 TSV Kottern 0-1 FC Ismaning 1.03 0:1/2 0.78
16/10 21:00 ASV Cham 2-2 SpVgg Ansbach 0.90 2 1/2:0 0.90
16/10 22:59 FC Suderelbe 0-5 SC Victoria Hamburg 0.98 1 1/2:0 0.83
16/10 22:59 SC Union Nettetal 3-0 FC Monchengladbach 1894 0.85 0:3/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg 0.88 1/2:0 0.93
17/10 16:00 ESC Geestemunde 2-5 Blumenthaler SV 0.98 0:0 0.83
17/10 16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 0.80 1:0 1.00
17/10 19:00 SV 1899 Merseburg ?-? Grimma 0.88 3/4:0 0.93
17/10 19:00 SV Hemelingen 0-0 Union 60 Bremen 0.83 0:3/4 0.98
17/10 19:00 Wacker Nordhausen ?-? FSV Martinroda 0.80 0:1/2 1.00
17/10 20:00 SF Baumberg 2-4 Ratingen SV 1.00 1/4:0 0.80
17/10 20:00 Hurth 3-1 SV Deutz 05 0.83 0:1 0.98
17/10 20:00 Holzwickeder SC 0-2 Siegen Sportfreunde 0.88 0:1/4 0.93
17/10 20:00 SVG Gottingen 07 ?-? MTV Wolfenbuttel 1.05 0:0 0.75
17/10 20:00 TuS Komet Arsten 0-0 Bremer SV 0.88 3:0 0.93
17/10 20:00 SV Oberachern 3-1 FSV 08 Bissingen 0.98 1:0 0.83
17/10 20:00 FC Union Tornesch 3-1 SV Rugenbergen 0.83 3/4:0 0.98
17/10 20:00 ASC 09 Dortmund 3-0 Hammer SpVg 0.95 0:1 1/4 0.85
17/10 20:00 SV Eilendorf 1-3 SpVg Wesseling-Urfeld 0.80 0:0 1.00
17/10 20:00 SV Westfalia Rhynern 6-0 SpVgg Vreden 1921 0.93 0:1 1/4 0.88
17/10 20:00 TuS Bersenbruck ?-? TuS Blau-Weiss Lohne 0.95 3/4:0 0.85
17/10 20:00 RSV Meinerzhagen 2-3 TuS Haltern 1.03 0:1/2 0.78
17/10 20:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 SV Breinig 0.90 0:3 0.90
17/10 20:00 SC Paderborn 07 II 5-0 Erndtebruck 0.85 0:1 1/4 0.95
17/10 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-2 Germania Egestorf 0.78 1/4:0 1.03
17/10 20:00 SC Borgfeld 0-0 BTS Neustadt 0.88 1 1/2:0 0.93
17/10 20:00 Gonsenheim 3-2 Wadegesi Heim 1.00 0:1/4 0.80
17/10 20:00 TSV Meerbusch 2-1 DJK Teutonia St.Tonis 1.05 0:1/2 0.75
17/10 20:00 TSV Sasel ?-? VFL Lohbrugge 0.83 0:1 3/4 0.98
17/10 20:00 Cronenberger SC 2-1 FSV Duisburg 1.00 1/2:0 0.80
17/10 20:00 Hennef 05 0-2 Duren 0.85 1/2:0 0.95
17/10 20:00 Borussia Freialdenhoven 0-1 FC Pesch 1956 0.80 0:3/4 1.00
17/10 20:00 FC Kaan-Marienborn 5-2 FC Eintracht Rheine 0.90 0:1 1/4 0.90
17/10 20:30 Kaiserslautern (Youth) 0-3 Hassia Bingen 0.90 0:1/2 0.90
17/10 20:30 SFL Bremerhaven 1-1 TuS Schwachhausen 0.80 1/4:0 1.00
17/10 20:30 SpVg Frechen 20 ?-? VfL Alfter 0.90 0:3/4 0.90
17/10 20:30 KSV Vatan Sport Bremen ?-? Habenhauser 0.93 0:2 1/4 0.88
17/10 20:30 VfL Vichttal ?-? Fortuna Cologne II 0.78 0:1 1.03
17/10 20:30 Blau-Weib Friesdorf 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.78 0:0 1.03
Thứ ba, Ngày 19/10/2021
19/10 00:00 FC Speyer 2-3 TUS Mechtersheim 1.05 3/4:0 0.75
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 21:30 TSV Ilshofen 4-0 FV Lorrach-Brombach 0.78 0:1/4 1.03
Thứ năm, Ngày 21/10/2021
21/10 00:10 Goppinger SV 1-1 SV Linx 0.98 0:1 1/4 0.83
Thứ sáu, Ngày 22/10/2021
22/10 22:59 Carl Zeiss Jena II 3-0 international Leipzig FC 0.75 0:1/2 1.05
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 00:00 FC Bruchsal 1-0 FC Astoria Walldorf II 1.00 1/2:0 0.80
23/10 00:00 ATSV Erlangen 0-1 Würzburger FV 0.83 0:2 0.98
23/10 00:00 Pforzheim 3-1 TSG Backnang 0.85 0:0 0.95
23/10 00:30 Hertha Zehlendorf 1-2 Hertha 06 Charlotten 0.95 0:3/4 0.85
23/10 00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-3 TuS Koblenz 0.88 1/4:0 0.93
23/10 00:30 Heeslinger SC ?-? TB Uphusen 0.98 0:2 0.83
23/10 00:30 TuS Osdorf 3-2 FC Union Tornesch 0.95 0:1 3/4 0.85
23/10 00:30 Wattenscheid 09 1-0 TuS Ennepetal 1.03 0:1 0.78
23/10 00:30 MTV Wolfenbuttel 3-3 Arminia Hannover 0.85 0:3/4 0.95
23/10 01:00 SV Donaustauf 2-1 VFB Hallbergmoos 1.03 0:2 1/2 0.78
23/10 01:00 Hamburger SV III 3-6 Niendorfer TSV 0.90 3/4:0 0.90
23/10 01:00 FC Ingolstadt 04 Am 0-0 TSV Kottern 0.93 0:3/4 0.88
23/10 18:00 Werder Bremen III 1-4 Brinkumer SV 0.95 2 1/2:0 0.85
23/10 18:00 Budissa Bautzen ?-? FC Einheit Wernigerode 0.78 0:1/4 1.03
23/10 18:00 Blumenthaler SV 1-2 KSV Vatan Sport Bremen 0.83 0:1/2 0.98
23/10 18:00 BTS Neustadt 3-1 SV Hemelingen 0.95 1/2:0 0.85
23/10 19:00 Grimma ?-? FC An der Fahner Hohe 0.90 0:1/4 0.90
23/10 19:00 Eintracht Trier 1-0 Gonsenheim 0.88 0:1 1/2 0.93
23/10 19:00 MSV Neuruppin ?-? Hansa Rostock II 0.83 3/4:0 0.98
23/10 19:00 FC Ismaning 4-1 Gundelfingen 0.85 0:3/4 0.95
23/10 19:00 TSV Ilshofen ?-? Freiberg 0.80 2 1/2:0 1.00
23/10 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? Wacker Nordhausen 1.03 0:1/4 0.78
23/10 19:00 SpVgg Ansbach 3-2 Feucht SC 0.98 0:1 1/4 0.83
23/10 19:00 TSV Landsberg 5-1 SV Kirchanschoring 0.80 0:1/2 1.00
23/10 19:00 Torgelower SV Greif ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.80 1/2:0 1.00
23/10 19:00 Goppinger SV 4-1 SV Oberachern 0.80 0:1/2 1.00
23/10 19:00 Ludwigsfelder FC 1-2 Greifswalder FC 0.95 1 3/4:0 0.85
23/10 19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-2 FV Ravensburg 0.80 1/4:0 1.00
23/10 19:30 Freiburger FC 0-2 SSV Reutlingen 05 0.93 0:1/4 0.88
23/10 19:30 Arminia Ludwigshafen 3-3 Hertha Wiesbach 0.80 0:3/4 1.00
23/10 19:30 ASV Neumarkt 2-0 1. FC Sand 0.90 0:1 1/2 0.90
23/10 20:00 TSV Schwaben Augsburg 1-0 SV Pullach 0.95 0:3/4 0.85
23/10 20:00 TSV Vatanspor 2-2 Grossbardorf 0.78 1/2:0 1.03
23/10 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 3-1 SV Seligenporten 0.93 0:2 1/4 0.88
23/10 20:00 SV Curslack Neuengamme ?-? Hamm United 0.88 0:1 3/4 0.93
23/10 20:00 Türkspor Augsburg ?-? TSV 1880 Wasserburg 0.83 0:1/4 0.98
23/10 20:00 SC Preussen Munster II ?-? SC Paderborn 07 II 0.90 1:0 0.90
23/10 20:30 FSV 08 Bissingen 1-0 Stuttgarter Kickers 0.93 1/2:0 0.88
23/10 20:30 TUS Mechtersheim 1-1 TSG Pfeddersheim 0.93 0:1/2 0.88
23/10 20:30 SV Linx 0-1 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.90 0:1/4 0.90
23/10 20:30 Engers 5-0 Kaiserslautern (Youth) 0.93 0:1/4 0.88
23/10 21:00 SSV Jahn Regensburg II 4-1 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.80 0:0 1.00
23/10 21:00 Eintracht Northeim 0-3 Freie Turnerschaft Braunschweig 1.00 1:0 0.80
23/10 21:00 Aumund-Vegesack ?-? SFL Bremerhaven 0.83 1/4:0 0.98
23/10 21:00 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? Lupo-Martini Wolfsburg 0.80 1/4:0 1.00
23/10 21:00 FC Monheim ?-? SF Baumberg 0.90 0:3/4 0.90
23/10 21:30 FV Eppelborn 0-0 FV Dudenhofen 0.85 2 1/4:0 0.95
23/10 22:30 TSV Emmelshausen 3-0 FSV Salmrohr 0.83 1/4:0 0.98
23/10 22:59 FC Suderelbe 3-3 TSV Buchholz 08 1.03 1/2:0 0.78
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-0 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.65 0:1 1/2 1.20
24/10 15:45 HEBC Hamburg 2-3 SC Victoria Hamburg 0.83 1:0 0.98
24/10 18:00 TuS Schwachhausen 1-2 TuS Komet Arsten 0.93 0:1 0.88
24/10 18:00 SFC Stern 1900 0-2 Rostocker FC 0.98 2:0 0.83
24/10 19:00 SV Victoria Seelow ?-? Brandenburger SC Sud 05 0.88 1/4:0 0.93
24/10 19:00 LTS Bremerhaven 3-4 ESC Geestemunde 0.90 0:1/2 0.90
24/10 19:00 SC Staaken 2-2 FC Mecklenburg Schwerin 0.85 0:1 0.95
24/10 20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf ?-? Bergisch Gladbach 09 0.80 1:0 1.00
24/10 20:00 FC Hagen/Uthlede 1-1 Kickers Emden 0.90 1 3/4:0 0.90
24/10 20:00 SV Breinig ?-? SV Eilendorf 0.85 0:1/4 0.95
24/10 20:00 Union 60 Bremen 4-0 BSC Hastedt 0.80 0:3/4 1.00
24/10 20:00 Germania Egestorf 2-0 HSC BW Schwalbe Tundern 0.90 0:3 1/4 0.90
24/10 20:00 Siegen Sportfreunde 1-1 ASC 09 Dortmund 0.85 1/4:0 0.95
24/10 20:00 Duren 5-2 Hurth 0.83 0:2 1/4 0.98
24/10 20:00 Eintracht Celle 5-3 TuS Bersenbruck 0.93 3/4:0 0.88
24/10 20:00 SF Niederwenigern ?-? TV Jahn Hiesfeld 0.98 0:1/2 0.83
24/10 20:00 Rielasingen Arlen ?-? Villingen
24/10 20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 TVD Velbert 0.98 1/4:0 0.83
24/10 20:00 Gutersloh 2-1 SV Westfalia Rhynern 0.98 0:3/4 0.83
24/10 20:00 DJK Ammerthal 3-2 TSV Abtswind 0.83 0:3/4 0.98
24/10 20:00 SC Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck 1.00 3/4:0 0.80
24/10 20:00 Erndtebruck 1-0 RSV Meinerzhagen 0.85 0:1/2 0.95
24/10 20:00 TSG Sprockhovel 1-6 FC Kaan-Marienborn 1.03 1/4:0 0.78
24/10 20:00 TSV Schwabmünchen 1-1 TSV Dachau 1865 1.00 1/4:0 0.80
24/10 20:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Holzwickeder SC 1.00 0:1/4 0.80
24/10 20:00 SC Spelle-Venhaus 5-1 Rotenburger SV 0.85 0:1 1/4 0.95
24/10 20:00 SV Rochling Volkling 2-1 FSV Jagersburg 0.85 0:1/4 0.95
24/10 20:00 TSV Sasel 4-1 Bramfelder SV 0.83 0:2 1/2 0.98
24/10 20:00 FC Eintracht Rheine 1-2 TSV Victoria Clarholz 0.88 0:1 1/4 0.93
24/10 20:00 VfL Alfter 3-1 Borussia Freialdenhoven 0.93 0:0 0.88
24/10 20:00 FV Lorrach-Brombach ?-? Nottingen 0.85 1 3/4:0 0.95
24/10 20:00 MTV Gifhorn 3-1 SVG Gottingen 07 1.00 0:1/4 0.80
24/10 20:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? VfL Oldenburg 0.83 0:1 0.98
24/10 20:00 FC Kray 0-3 SSVg Velbert 0.88 2:0 0.93
24/10 20:00 Ratingen SV 0-4 FC Kleve 0.93 0:1/2 0.88
24/10 20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 2-0 FC Viktoria Arnoldsweiler 1.05 1:0 0.75
24/10 20:00 TuS Haltern 2-1 Westfalia Herne 0.85 0:1 1/4 0.95
24/10 20:30 VfB Hilden 3-1 Cronenberger SC 1.05 0:2 1/4 0.75
24/10 20:30 FSV Duisburg 1-2 SC Union Nettetal 0.88 0:1/2 0.93
24/10 20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-2 Bocholt FC 0.85 2 3/4:0 0.95
24/10 20:30 FC Monchengladbach 1894 ?-? SC Dusseldorf West 0.90 1:0 0.90
24/10 20:30 Siegburger SV 04 2-1 VfL Vichttal 1.03 0:3/4 0.78
24/10 20:30 SV Deutz 05 1-2 SpVg Frechen 20 1.10 1 1/4:0 0.70
24/10 20:30 Fortuna Cologne II 1-2 Hennef 05 0.88 2:0 0.93
24/10 20:30 TuRU Dusseldorf 0-1 TSV Meerbusch 1.08 0:1/4 0.73
24/10 20:30 FC Pesch 1956 2-2 Blau-Weib Friesdorf 0.93 0:1 1/2 0.88
24/10 21:30 SV Elversberg II 2-2 FV Diefflen 0.78 1/4:0 1.03
Thứ tư, Ngày 27/10/2021
27/10 00:30 FC Karbach 0-1 Eintracht Trier
27/10 01:00 Heeslinger SC 3-0 TB Uphusen 1.00 0:2 1/4 0.80
27/10 23:30 Rielasingen Arlen 1-2 Stuttgarter Kickers 0.88 1/2:0 0.93
Thứ năm, Ngày 28/10/2021
28/10 00:00 TSG Pfeddersheim 3-3 FC Speyer 0.88 0:1 1/2 0.93
28/10 00:00 VfR Wormatia Worms 3-3 Arminia Ludwigshafen 0.83 0:1 1/4 0.98
28/10 00:00 Hertha Wiesbach 5-1 SV Elversberg II 0.88 0:1 0.93
28/10 00:00 FSV Jagersburg 0-3 FV Eppelborn 0.80 0:1 1.00
28/10 00:00 FV Diefflen 1-1 SV Rochling Volkling 0.85 0:1/2 0.95
28/10 00:30 Sportfreunde Eisbachtal 0-0 Kaiserslautern (Youth) 0.85 0:1/2 0.95
28/10 00:30 Gonsenheim ?-? Hassia Bingen 1.03 0:1/4 0.78
28/10 00:30 SpVg Schonnebeck 0-2 VfB Hilden 0.85 0:1/4 0.95
28/10 00:30 TuS Koblenz 1-1 TSV Emmelshausen 1.00 0:1 1/2 0.80
28/10 00:30 Engers 1-1 SG 2000 Mulheim-Karlich 0.90 0:1 1/4 0.90
28/10 00:30 FV Dudenhofen 2-2 TUS Mechtersheim 0.93 0:1 1/4 0.88
28/10 00:30 ASC 09 Dortmund 0-1 FC Eintracht Rheine 0.98 0:1 0.83
28/10 00:30 SF Baumberg 3-0 Schwarz-Weiss Essen 0.85 1/4:0 0.95
28/10 00:45 Hertha Zehlendorf 3-2 SC Staaken 1.05 0:1/4 0.75
28/10 01:00 FSV Salmrohr 1-2 Wadegesi Heim 0.90 1/2:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 00:00 ATSV Erlangen 5-1 ASV Cham 0.98 0:2 1/2 0.83
30/10 00:00 Bramfelder SV ?-? VFL Lohbrugge 0.85 1/4:0 0.95
30/10 00:30 SC Victoria Hamburg 3-1 Niendorfer TSV 0.93 0:1/2 0.88
30/10 00:30 Hamm United ?-? Uhlenhorster SC Paloma 0.80 1 1/4:0 1.00
30/10 00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-1 Meiendorfer SV 0.90 0:1 0.90
30/10 00:30 SSVg Velbert 4-0 DJK Teutonia St.Tonis 0.98 0:2 0.83
30/10 00:30 SC Concordia Hamburg 1-2 TSV Sasel 0.83 0:0 0.98
30/10 01:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 Heeslinger SC 0.85 1 3/4:0 0.95
30/10 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 5-2 MSV Pampow 0.88 0:1 1/4 0.93
30/10 19:00 Eintracht Trier 1-2 FSV Salmrohr 0.90 0:3 3/4 0.90
30/10 19:00 Hansa Rostock II 2-0 SFC Stern 1900 0.83 0:3/4 0.98
30/10 19:00 SC Charlottenburg 3-4 TuS Makkabi Berlin 1.03 3/4:0 0.78
30/10 19:00 Stuttgarter Kickers 5-1 Goppinger SV 0.78 0:1 1.03
30/10 19:00 Würzburger FV 0-3 DJK Ammerthal 0.95 1/2:0 0.85
30/10 20:30 Kaiserslautern (Youth) ?-? SG 2000 Mulheim-Karlich 0.93 0:1/2 0.88
30/10 20:30 TUS Mechtersheim 4-0 FSV Jagersburg 1.00 0:3/4 0.80
30/10 20:30 TSG Pfeddersheim 1-1 FV Dudenhofen 1.00 1/2:0 0.80
30/10 20:30 Hassia Bingen 0-3 FC Karbach 0.78 1/4:0 1.03
30/10 22:00 MTV Wolfenbuttel 1-1 Eintracht Northeim 0.80 0:2 1.00
30/10 22:30 TSV Emmelshausen 0-2 Engers 0.95 1:0 0.85
30/10 22:59 SC Union Nettetal 0-4 VfB Hilden 0.83 1 1/4:0 0.98
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 19:30 Hertha 06 Charlotten 1-0 SC Staaken 0.85 0:3/4 0.95
31/10 19:30 TSG Neustrelitz 2-0 Ludwigsfelder FC 0.93 0:3/4 0.88
31/10 19:30 FC An der Fahner Hohe 1-0 SG Union Sandersdorf 0.90 1/2:0 0.90
31/10 19:30 FC Einheit Wernigerode ?-? Carl Zeiss Jena II 0.78 1/4:0 1.03
31/10 19:30 SV 1899 Merseburg 0-3 FSV Martinroda 0.95 1/2:0 0.85
31/10 19:30 1. FC Lok Stendal ?-? MSV Neuruppin 0.95 0:0 0.85
31/10 19:30 Greifswalder FC 2-1 SV Victoria Seelow 0.80 0:2 1.00
31/10 20:00 TuS Koblenz ?-? Wadegesi Heim 0.85 0:1/4 0.95
31/10 20:00 FC Ismaning 1-0 SV Pullach 0.93 0:1 1/4 0.88
31/10 20:00 VfL Oldenburg 3-1 Eintracht Celle 1.05 0:2 0.75
31/10 20:00 SV Rugenbergen 4-0 TuS Osdorf 0.93 3/4:0 0.88
31/10 20:00 TSV Schwabmunchen ?-? SpVgg Hankofen-Hailing 0.90 1:0 0.90
31/10 20:00 SVG Gottingen 07 1-1 Germania Egestorf 0.90 1 3/4:0 0.90
31/10 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 3-0 Freie Turnerschaft Braunschweig 0.80 0:1 1.00
31/10 20:00 TuS Bersenbruck 2-1 TB Uphusen 0.88 0:1 1/4 0.93
31/10 20:00 MTV Gifhorn 1-1 Arminia Hannover 0.83 0:1/4 0.98
31/10 20:00 Rotenburger SV ?-? TuS Blau-Weiss Lohne 0.90 1 1/4:0 0.90
31/10 20:30 FC Astoria Walldorf II 1-0 FSV 08 Bissingen 0.75 1 1/4:0 1.05
31/10 21:00 SF Baumberg 2-0 FC Monchengladbach 1894 0.88 0:1 3/4 0.93
31/10 21:00 Bergisch Gladbach 09 3-2 FC Pesch 1956 0.83 0:3/4 0.98
31/10 21:00 FC Speyer 3-4 Arminia Ludwigshafen 0.90 1 3/4:0 0.90
31/10 21:00 FC Kleve 0-1 FC Monheim 0.88 0:0 0.93
31/10 21:00 TSV Meerbusch 2-5 Ratingen SV 0.95 1/4:0 0.85
31/10 21:00 SpVg Schonnebeck 2-2 SF Niederwenigern 0.93 0:1 1/2 0.88
31/10 21:00 SV Eilendorf 1-1 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.80 1:0 1.00
31/10 21:00 TVD Velbert 0-1 FC Kray 0.90 0:1 1/4 0.90
31/10 21:00 SC Spelle-Venhaus 2-1 Kickers Emden 1.05 0:1/4 0.75
31/10 21:00 DJK Don Bosco Bamberg 1-0 Feucht SC 0.93 0:1/4 0.88
31/10 21:00 Cronenberger SC 1-1 SC Velbert 0.90 1/2:0 0.90
31/10 21:00 Hurth ?-? Fortuna Cologne II 0.98 0:1 1/2 0.83
31/10 21:00 RSV Meinerzhagen 2-1 SC Preussen Munster II 1.00 0:1/4 0.80
31/10 21:00 SV Westfalia Rhynern 3-1 TuS Haltern 1.03 1:0 0.78
31/10 21:00 TSV Victoria Clarholz 1-0 TSG Sprockhovel 0.93 1 1/4:0 0.88
31/10 21:00 FC Union Tornesch 3-2 FC Suderelbe 0.98 1/4:0 0.83
31/10 21:15 Sterkrade 4-0 Schwarz-Weiss Essen 0.95 1:0 0.85
31/10 21:30 Bocholt FC 4-0 TuRU Dusseldorf 0.88 0:2 0.93
31/10 21:30 SC Dusseldorf-West 0-1 FSV Duisburg 0.95 0:1/4 0.85
Thứ năm, Ngày 04/11/2021
04/11 01:00 Stuttgarter Kickers 7-0 SV Linx 0.85 0:2 1/2 0.95
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 00:00 VFC Plauen 2-0 international Leipzig FC 0.93 0:1 0.88
06/11 01:00 SV Pullach 1-3 FC Ingolstadt 04 Am 0.80 3/4:0 1.00
06/11 01:00 Nottingen 0-2 SV Oberachern 0.83 0:1 1/2 0.98
06/11 01:30 VfB Hilden 4-2 SC Dusseldorf-West 0.93 0:1 3/4 0.88
06/11 01:30 VFB Hallbergmoos 1-0 TSV 1880 Wasserburg 0.80 1/2:0 1.00
06/11 01:30 TSG Sprockhovel 5-2 TuS Ennepetal 0.93 0:1/4 0.88
06/11 01:30 TuRU Dusseldorf 1-4 SSVg Velbert 0.83 1 1/4:0 0.98
06/11 02:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-2 TSV Emmelshausen 0.90 0:1/2 0.90
06/11 02:00 MSV Neuruppin 0-2 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.98 3/4:0 0.83
06/11 19:00 BTS Neustadt 1-2 Brinkumer SV 0.88 2:0 0.93
06/11 19:00 Budissa Bautzen 1-0 Carl Zeiss Jena II 0.90 1/4:0 0.90
06/11 19:00 Werder Bremen III ?-? KSV Vatan Sport Bremen 0.95 3/4:0 0.85
06/11 19:30 VfB 1921 Krieschow 4-0 FC Einheit Wernigerode 0.83 0:1 1/2 0.98
06/11 19:30 Bischofswerdaer FV 1-3 Hallen 0.88 0:1/4 0.93
06/11 19:30 SV Blau-Weiss Zorbau 2-0 SV 1899 Merseburg 0.80 0:1 1/2 1.00
06/11 19:30 Torgelower SV Greif 2-0 MSV Pampow 0.80 0:1 1/2 1.00
06/11 19:30 Grimma 3-2 SV 09 Arnstadt 0.88 0:3/4 0.93
06/11 19:30 SG Union Sandersdorf 2-0 FC Oberlausitz 0.88 0:3/4 0.93
06/11 19:30 RSV Eintracht 4-2 Rostocker FC 0.83 1:0 0.98
06/11 19:30 FC An der Fahner Hohe ?-? Rot-Weiss Erfurt 0.90 1 1/4:0 0.90
06/11 20:00 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? SVG Gottingen 07 0.80 0:1 3/4 1.00
06/11 20:00 FC Mecklenburg Schwerin 0-0 Hertha 06 Charlotten 0.95 3/4:0 0.85
06/11 20:00 SC Staaken 2-0 Brandenburger SC Sud 05 0.85 0:1 1/2 0.95
06/11 20:00 Würzburger FV 4-2 TSV Vatanspor 0.90 0:1/2 0.90
06/11 20:00 Aumund-Vegesack ?-? SC Borgfeld 0.98 0:2 1/2 0.83
06/11 20:00 TSV Landsberg 1-1 TSV Schwaben Augsburg 0.83 0:3/4 0.98
06/11 20:00 Neckarsulmer Sport-Union 1-2 SV Linx 0.85 0:3/4 0.95
06/11 20:00 Grossbardorf 1-0 TSV Karlburg 0.98 0:1 1/2 0.83
06/11 20:00 1. FC Sand 1-2 DJK Don Bosco Bamberg 1.00 1/4:0 0.80
06/11 20:00 TSV Ilshofen 0-2 TSG Backnang 0.85 1 1/2:0 0.95
06/11 20:00 Bayern Hof ?-? Eintracht Bamberg 0.80 1 3/4:0 1.00
06/11 20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 SV Donaustauf 1.03 0:1/4 0.78
06/11 20:00 Eintracht Celle 3-4 Rotenburger SV 0.88 0:1/4 0.93
06/11 20:00 TB Uphusen 0-0 VfL Oldenburg 0.83 1:0 0.98
06/11 20:00 TSV Dachau 1865 2-2 Türkspor Augsburg 0.83 0:1/2 0.98
06/11 20:00 Gundelfingen 0-2 FC Deisenhofen 1.00 3/4:0 0.80
06/11 20:00 SpVgg Ansbach 0-4 ATSV Erlangen 0.80 1/4:0 1.00
06/11 20:00 TSV Abtswind 2-3 DJK TEUTONIA SCHALKE 0.85 1 1/4:0 0.95
06/11 20:00 Goppinger SV 2-0 FC Astoria Walldorf II 0.95 0:1/2 0.85
06/11 20:30 FSV 08 Bissingen 0-2 Freiberg 0.98 1 1/4:0 0.83
06/11 20:30 Arminia Ludwigshafen ?-? SV Elversberg II 0.93 0:1 1/2 0.88
06/11 20:30 FSV Salmrohr 3-3 Hassia Bingen 0.93 1/2:0 0.88
06/11 20:30 FC Bruchsal 1-2 SSV Reutlingen 05 0.80 3/4:0 1.00
06/11 20:30 Rot-Weiss Hadamar 0-2 SV Zeilsheim 0.98 0:1/2 0.83
06/11 21:00 Mulheimer FC 97 2-1 VfB Speldorf 0.88 0:1/2 0.93
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 02:00 SV Deutz 05 1-2 Blau-Weib Friesdorf 0.88 1/2:0 0.93
07/11 19:00 SFC Stern 1900 2-3 1. FC Lok Stendal 0.93 0:1/2 0.88
07/11 19:00 TuS Schwachhausen 5-2 SV Hemelingen 0.98 0:3/4 0.83
07/11 19:30 Einheit Rudolstadt 5-2 Wacker Nordhausen 1.03 0:1 0.78
07/11 19:30 Mahdov FC 2-2 Hansa Rostock II 0.95 0:1/4 0.85
07/11 19:30 SV Victoria Seelow 0-3 TSG Neustrelitz 0.95 1/2:0 0.85
07/11 20:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-1 FC Ismaning 1.10 0:1/2 0.70
07/11 20:00 LTS Bremerhaven 1-1 Habenhauser 0.80 0:1 3/4 1.00
07/11 20:00 VfR Garching 1-0 SSV Jahn Regensburg II 0.98 1/4:0 0.83
07/11 20:00 SC Spelle-Venhaus 5-2 FC Hagen/Uthlede 0.98 0:2 0.83
07/11 20:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? Kickers Emden 0.85 0:1/4 0.95
07/11 20:00 Hertha Zehlendorf 2-1 Greifswalder FC 0.85 1/2:0 0.95
07/11 20:00 Germania Egestorf ?-? Arminia Hannover 0.78 0:1 3/4 1.03
07/11 20:00 Eintracht Trier 3-1 TuS Koblenz 0.90 0:1 1/4 0.90
07/11 20:00 Heeslinger SC 1-1 TuS Bersenbruck 0.98 0:1 0.83
07/11 20:00 Eintracht Northeim 1-3 Lupo-Martini Wolfsburg 0.98 1 3/4:0 0.83
07/11 20:00 MTV Gifhorn 3-3 MTV Wolfenbuttel 0.80 1/4:0 1.00
07/11 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-3 HSC BW Schwalbe Tundern 1.00 0:1 1/4 0.80
07/11 20:30 VfL Alfter 0-5 Bergisch Gladbach 09 1.03 3/4:0 0.78
07/11 20:30 SV Breinig 1-3 Siegburger SV 04 0.80 2:0 1.00
07/11 20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 2-4 VfL Vichttal 0.88 1 1/4:0 0.93
07/11 20:30 Siegen Sportfreunde 3-2 FC Kaan-Marienborn 0.83 1 1/2:0 0.98
07/11 20:30 FV Lorrach-Brombach 0-3 Stuttgarter Kickers 0.98 2 1/4:0 0.83
07/11 20:30 FC Eintracht Rheine ?-? Adams Sam Beek 0.78 0:1/4 1.03
07/11 20:30 Bad Vilbel ?-? VfB Ginsheim 0.78 1/4:0 1.03
07/11 20:30 Turk Gucu Friedberg 2-3 Viktoria Griesheim 0.80 0:1/2 1.00
07/11 20:30 Hammer SpVg 2-2 TSV Victoria Clarholz 1.03 0:1/4 0.78
07/11 20:30 Erndtebruck 1-4 SV Westfalia Rhynern 0.85 1/2:0 0.95
07/11 20:30 Rielasingen Arlen 3-1 Sportfreunde Dorfmerkingen 0.78 0:1 1.03
07/11 20:30 Gutersloh 1-0 ASC 09 Dortmund 0.85 0:3/4 0.95
07/11 20:30 Duren 2-0 Borussia Freialdenhoven 0.85 0:1 1/2 0.95
07/11 20:30 SV Waldhof Mannheim II 2-3 Spielberg 0.98 1 1/2:0 0.83
07/11 20:30 SC Preussen Munster II ?-? Westfalia Herne 0.93 0:1 0.88
07/11 20:30 SpVgg Vreden 1921 ?-? SG Finnentrop/Bamenohl 0.80 0:1/4 1.00
07/11 20:30 TuS Haltern 0-1 Holzwickeder SC 0.83 0:1/2 0.98
07/11 21:00 Union 60 Bremen 3-1 ESC Geestemunde 0.98 3/4:0 0.83
07/11 21:00 FC Kray 2-1 Sterkrade 0.88 0:1 0.93
07/11 21:00 SC Velbert 1-1 SC Union Nettetal 1.00 0:1 1/4 0.80
07/11 21:00 Hennef 05 ?-? Hurth 1.00 0:1 1/4 0.80
07/11 21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0-2 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.80 0:0 1.00
07/11 21:00 BSV Al-Dersimspor 2-1 SC Charlottenburg 0.80 0:3/4 1.00
07/11 21:00 Gonsenheim 1-1 Kaiserslautern (Youth) 0.83 0:1/4 0.98
07/11 21:00 FC Monheim 1-1 TSV Meerbusch 0.88 0:3/4 0.93
07/11 21:00 FC Pesch 1956 3-1 SV Eilendorf 0.98 0:1 3/4 0.83
07/11 21:00 Ratingen SV 3-0 Bocholt FC 0.88 1:0 0.93
07/11 21:00 TV Jahn Hiesfeld 0-3 SpVg Schonnebeck 0.90 1:0 0.90
07/11 21:00 SF Niederwenigern 1-1 Cronenberger SC 0.98 0:1/2 0.83
07/11 21:30 DJK Teutonia St.Tonis 2-0 TVD Velbert 0.98 3/4:0 0.83
07/11 21:30 FSV Duisburg 0-1 SF Baumberg 0.90 3/4:0 0.90
07/11 21:30 Fortuna Cologne II ?-? SpVg Frechen 20 0.98 1 1/4:0 0.83
07/11 21:30 SFL Bremerhaven 4-1 TuS Komet Arsten 0.90 0:1/2 0.90
07/11 21:30 FC Monchengladbach 1894 1-2 FC Kleve 0.85 1 1/2:0 0.95
Thứ hai, Ngày 08/11/2021
08/11 21:30 FV Dudenhofen 5-2 FC Speyer 0.85 0:2 0.95
Thứ năm, Ngày 11/11/2021
11/11 01:00 Arminia Ludwigshafen 2-4 VfR Wormatia Worms 0.98 1/2:0 0.83
11/11 01:00 FC Kray 0-3 SF Baumberg 0.75 3/4:0 1.05
11/11 01:00 Hertha 06 Charlotten 3-0 SFC Stern 1900 0.90 0:1 3/4 0.90
11/11 01:15 FC Stern Marienfelde 5-0 FC Neubrandenburg 04 0.83 0:1/2 0.98
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 01:00 ATSV Erlangen 1-1 DJK Gebenbach 0.80 0:1 1/4 1.00
13/11 01:00 Bramfelder SV 2-6 Tus Dassendorf 0.83 3 1/2:0 0.98
13/11 01:30 TSV 1880 Wasserburg 2-2 TSV Dachau 1865 0.90 0:0 0.90
13/11 01:30 SSVg Velbert 5-1 Ratingen SV 0.90 0:1 0.90
13/11 02:00 Hamburger SV III 4-0 SV Rugenbergen 1.00 0:1 0.80
13/11 19:30 international Leipzig FC 1-1 SV Blau-Weiss Zorbau 0.88 0:1 0.93
13/11 19:30 Einheit Rudolstadt ?-? SV 1899 Merseburg 0.93 0:2 1/2 0.88
13/11 19:30 Hansa Rostock II 2-2 RSV Eintracht 0.85 0:1/4 0.95
13/11 19:30 FSV Martinroda ?-? FC An der Fahner Hohe 0.95 1/4:0 0.85
13/11 20:00 SV Donaustauf 2-2 TSV Kottern 0.98 0:1 0.83
13/11 20:00 FV Ravensburg 1-1 TSV Ilshofen 0.93 0:2 1/4 0.88
13/11 20:00 TSV Schwaben Augsburg 3-0 VfR Garching 0.98 0:1/2 0.83
13/11 20:00 Rotenburger SV 4-0 TB Uphusen 0.88 0:1/2 0.93
13/11 20:00 FC Deisenhofen 2-0 SV Pullach 0.80 0:1 3/4 1.00
13/11 20:00 FC Ingolstadt 04 Am 2-0 TSV 1860 Munchen (Youth) 1.03 0:1/4 0.78
13/11 20:00 Stuttgarter Kickers 3-2 Nottingen 1.00 0:1 1/4 0.80
13/11 20:00 HSC BW Schwalbe Tundern ?-? Lupo-Martini Wolfsburg 1.00 1 1/4:0 0.80
13/11 20:00 Kickers Emden 3-0 Eintracht Celle 0.95 0:2 0.85
13/11 20:00 TSV Karlburg 0-2 TSV Abtswind 0.80 1/4:0 1.00
13/11 20:00 Freiberg 2-0 Goppinger SV 0.80 0:1 3/4 1.00
13/11 20:00 SG Barockstadt 5-0 FSV Fernwald 0.95 0:1 1/2 0.85
13/11 20:00 TSV Vatanspor 2-1 ASV Cham 0.80 0:1/4 1.00
13/11 20:00 Meiendorfer SV 0-2 Hamm United 0.95 1/2:0 0.85
13/11 20:00 Blumenthaler SV 1-2 LTS Bremerhaven 1.00 0:1/4 0.80
13/11 20:00 Türkspor Augsburg 0-2 SpVgg Hankofen-Hailing 0.90 3/4:0 0.90
13/11 20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 1-1 Würzburger FV 0.88 0:1 1/2 0.93
13/11 20:00 FC Ismaning 0-2 TSV Landsberg 0.88 3/4:0 0.93
13/11 20:00 TSG Backnang ?-? FC Bruchsal 1.00 0:1 3/4 0.80
13/11 20:00 Eintracht Bamberg 5-0 SV Seligenporten 0.95 0:2 1/4 0.85
13/11 20:00 VFL Lohbrugge ?-? SC Concordia Hamburg 0.98 3/4:0 0.83
13/11 20:00 Eintracht Trier ?-? Engers 0.93 0:1 1/2 0.88
13/11 20:00 Kaiserslautern (Youth) 2-1 TSV Emmelshausen 0.85 0:1 1/2 0.95
13/11 20:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-4 SV Oberachern 0.95 0:0 0.85
13/11 22:00 TuS Dietkirchen 2-2 Waldgirmes 1.05 1/2:0 0.75
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 00:00 Blau-Weib Friesdorf 0-0 Duren 0.83 2 1/4:0 0.98
14/11 00:00 SC Union Nettetal 2-0 SF Niederwenigern 0.83 0:1/4 0.98
14/11 00:00 FC Suderelbe 2-0 TuS Osdorf 0.98 3/4:0 0.83
14/11 16:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SV Curslack Neuengamme 0.98 0:0 0.83
14/11 16:45 HEBC Hamburg 3-2 FC Union Tornesch 0.83 0:1 1/2 0.98
14/11 17:00 ESC Geestemunde 4-1 BTS Neustadt 1.00 0:1/4 0.80
14/11 20:00 SC Spelle-Venhaus 2-0 Heeslinger SC 0.83 0:0 0.98
14/11 20:00 Brinkumer SV 3-5 Bremer SV 0.78 1/4:0 1.03
14/11 20:00 KSV Vatan Sport Bremen 3-0 Union 60 Bremen 0.93 0:1/2 0.88
14/11 20:00 TSV Schwabmünchen 1-3 Gundelfingen 0.90 0:1/2 0.90
14/11 20:00 Arminia Hannover 5-2 SV Ramlingen Ehlershausen 0.90 1:0 0.90
14/11 20:00 TuS Komet Arsten ?-? OSC Bremerhaven 1.00 1/2:0 0.80
14/11 20:00 DJK Ammerthal 4-3 SpVgg Ansbach 1.00 1/4:0 0.80
14/11 20:00 Niendorfer TSV 4-2 TSV Buchholz 08 1.00 0:1 0.80
14/11 20:00 MTV Gifhorn 0-0 Eintracht Northeim 0.83 0:1 0.98
14/11 20:00 VfL Oldenburg 4-2 TuS Bersenbruck 0.95 0:1/2 0.85
14/11 20:00 FC Hagen/Uthlede 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne 0.98 1 1/4:0 0.83
14/11 20:00 SV Hemelingen 4-5 Aumund-Vegesack 0.85 0:1/4 0.95
14/11 20:00 SVG Gottingen 07 1-1 Freie Turnerschaft Braunschweig 1.00 1/4:0 0.80
14/11 20:30 Rielasingen Arlen 0-1 Neckarsulmer Sport-Union 1.00 0:1 0.80
14/11 20:30 FC Kaan-Marienborn 1-0 SpVgg Vreden 1921 0.70 0:1 3/4 1.10
14/11 20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0 Gutersloh 0.98 1 1/2:0 0.83
14/11 20:30 SF Baumberg 1-2 VfB Hilden 0.95 1/4:0 0.85
14/11 20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 1-4 SV Breinig 0.88 0:1/2 0.93
14/11 20:30 Wattenscheid 09 4-2 FC Eintracht Rheine 0.98 0:1 0.83
14/11 20:30 Adams Sam Beek ?-? TSG Sprockhovel 0.85 1/4:0 0.95
14/11 20:30 Bergisch Gladbach 09 2-0 SV Deutz 05 0.93 0:3 0.88
14/11 20:30 Borussia Freialdenhoven ?-? Fortuna Cologne II 0.90 0:1 1/2 0.90
14/11 20:30 Holzwickeder SC 0-6 Erndtebruck 1.03 0:1/4 0.78
14/11 20:45 TuS Ennepetal 2-2 Hammer SpVg 0.75 0:3/4 1.05
14/11 21:00 BSC Hastedt 2-4 TuS Schwachhausen 1.10 1 3/4:0 0.70
14/11 21:00 TSV Sasel 5-4 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.83 0:1 3/4 0.98
14/11 21:00 TVD Velbert 4-2 TuRU Dusseldorf 1.00 0:1/2 0.80
14/11 21:00 VfB Ginsheim 1-1 Turk Gucu Friedberg 0.83 1:0 0.98
14/11 21:00 SV Rochling Volkling 1-2 Arminia Ludwigshafen 0.80 3/4:0 1.00
14/11 21:00 Cronenberger SC 2-0 TV Jahn Hiesfeld 0.85 0:0 0.95
14/11 21:00 Gonsenheim 2-2 FC Karbach 0.95 1/4:0 0.85
14/11 21:00 Siegburger SV 04 2-2 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.80 0:1 1.00
14/11 21:30 Habenhauser 1-1 Werder Bremen III 0.98 1/4:0 0.83
14/11 21:30 FC Speyer 2-3 SV Elversberg II 0.88 3/4:0 0.93
14/11 22:30 SV Zeilsheim 1-2 Bad Vilbel 0.88 0:1 1/4 0.93
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 01:00 Feucht SC 2-2 DJK Gebenbach 0.85 1/4:0 0.95
Thứ năm, Ngày 18/11/2021
18/11 01:30 TuS Koblenz 1-2 Wadegesi Heim 1.05 0:1/2 0.75
18/11 01:30 Kickers Emden 1-0 Heeslinger SC 0.78 0:1/4 1.03
Thứ sáu, Ngày 19/11/2021
19/11 01:15 FC Stern Marienfelde 2-2 SV Empor Berlin 0.95 1/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 01:00 Feucht SC 0-3 ATSV Erlangen 0.88 1:0 0.93
20/11 01:30 Goppinger SV 4-1 SSV Reutlingen 05 0.98 0:1/2 0.83
20/11 01:30 SC Concordia Hamburg 3-0 Bramfelder SV 0.95 0:2 1/4 0.85
20/11 01:30 SC Victoria Hamburg 3-0 Hamburger SV III 0.93 0:1 3/4 0.88
20/11 01:30 Hessen Dreieich 5-1 VfB Ginsheim 0.95 0:2 0.85
20/11 01:30 TuS Osdorf 2-3 HEBC Hamburg 0.83 0:1/4 0.98
20/11 01:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 2-1 VFL Lohbrugge 1.00 0:3/4 0.80
20/11 01:30 Hamm United 3-2 TSV Sasel 0.95 1 3/4:0 0.85
20/11 01:30 Bad Vilbel 0-1 FC Eddersheim 0.90 1 1/2:0 0.90
20/11 01:30 MSV Pampow ?-? MSV Neuruppin
20/11 02:00 Hammer SpVg 0-2 Adams Sam Beek 0.88 1/2:0 0.93
20/11 19:00 Bremer SV 3-1 ESC Geestemunde 0.90 0:3 3/4 0.90
20/11 19:00 BTS Neustadt ?-? KSV Vatan Sport Bremen 1.00 0:0 0.80
20/11 19:00 Tus Dassendorf 3-0 Uhlenhorster SC Paloma 0.95 0:2 0.85
20/11 19:30 TSG Neustrelitz 2-1 Hertha Zehlendorf 0.78 1/2:0 1.03
20/11 19:30 Brandenburger SC Sud 05 ?-? FC Mecklenburg Schwerin 0.80 0:0 1.00
20/11 19:30 1. FC Lok Stendal 1-4 Mahdov FC 0.93 1:0 0.88
20/11 20:00 Pforzheim 3-1 Rielasingen Arlen 0.88 0:3/4 0.93
20/11 20:00 TSV Ilshofen 2-0 FV Ravensburg 0.83 1 3/4:0 0.98
20/11 20:00 SV Kirchanschoring 2-1 TSV Schwaben Augsburg 1.00 0:1/2 0.80
20/11 20:00 SV Pullach 0-0 TSV Schwabmünchen 0.78 0:1/4 1.03
20/11 20:00 SV Ramlingen Ehlershausen 4-2 MTV Wolfenbuttel 0.83 0:3/4 0.98
20/11 20:00 TSV Kottern 1-1 Türkspor Augsburg 0.90 0:1/2 0.90
20/11 20:00 TSV Dachau 1865 1-2 VFB Hallbergmoos 1.00 0:1 1/4 0.80
20/11 20:00 TSV Abtswind 0-4 ASV Neumarkt 0.80 1/2:0 1.00
20/11 20:00 SpVgg Hankofen-Hailing ?-? TSV 1880 Wasserburg 1.00 0:1 1/2 0.80
20/11 20:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-1 Neckarsulmer Sport-Union 0.98 1/4:0 0.83
20/11 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 4-1 Arminia Hannover 0.90 1/4:0 0.90
20/11 20:00 Aumund-Vegesack 1-1 BSC Hastedt 0.90 0:2 0.90
20/11 20:00 Würzburger FV 1-1 TSV Karlburg 0.88 0:1/2 0.93
20/11 20:00 SpVgg Ansbach ?-? TSV Vatanspor 0.93 0:2 1/4 0.88
20/11 20:00 TuS Koblenz 2-1 Sportfreunde Eisbachtal 0.90 0:1/2 0.90
20/11 20:00 OSC Bremerhaven 2-2 LTS Bremerhaven 0.88 0:1 0.93
20/11 20:00 TSV Landsberg 0-1 FC Ingolstadt 04 Am 1.00 0:1/2 0.80
20/11 20:00 Gundelfingen 1-0 SV Donaustauf 0.80 1 1/4:0 1.00
20/11 20:30 FSV 08 Bissingen 3-3 TSG Backnang 0.83 0:1/4 0.98
20/11 20:30 Rot-Weiss Hadamar 0-2 Rot-Weiss Walldorf 0.90 0:1/2 0.90
20/11 20:30 FC Karbach 4-2 Kaiserslautern (Youth) 0.83 0:1 0.98
20/11 20:30 FSV Salmrohr 1-7 Gonsenheim 1.00 1:0 0.80
20/11 20:30 Arminia Ludwigshafen 5-0 FV Eppelborn 0.85 0:1 3/4 0.95
20/11 20:30 FC Bruchsal 2-2 FV Ravensburg 0.95 1:0 0.85
20/11 20:30 Freiburger FC 4-1 Germania Friedrichstal 0.75 1/4:0 1.05
20/11 20:30 Hünfelder SV ?-? Buchonia Flieden 0.90 0:1 0.90
20/11 20:30 Waldgirmes 2-0 Viktoria Griesheim 0.88 0:1/2 0.93
20/11 20:30 KSV Baunatal 1-1 FC Hanau 93 0.95 0:0 0.85
20/11 21:30 VfR Wormatia Worms 2-1 TUS Mechtersheim 0.90 0:2 1/2 0.90
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 01:15 SV Elversberg II 0-0 SV Rochling Volkling 0.85 0:1/4 0.95
21/11 20:00 Eintracht Celle ?-? FC Hagen/Uthlede 0.95 0:1/4 0.85
21/11 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 3-0 SVG Gottingen 07 0.83 0:1 1/4 0.98
21/11 20:00 TuS Bersenbruck 2-2 Rotenburger SV 0.85 0:1 0.95
21/11 20:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-0 FC Deisenhofen 0.98 0:0 0.83
21/11 20:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? SC Spelle-Venhaus 0.93 0:1/2 0.88
21/11 20:00 VfR Garching 2-0 FC Ismaning 0.90 0:1/4 0.90
21/11 20:00 Heeslinger SC 2-0 VfL Oldenburg 0.95 0:1 0.85
21/11 20:00 Germania Egestorf 4-1 MTV Gifhorn 1.00 0:2 0.80
21/11 20:15 Eintracht Northeim 3-1 HSC BW Schwalbe Tundern 0.70 1/2:0 1.10
21/11 20:30 FV Lorrach-Brombach ?-? Freiberg 0.90 3:0 0.90
21/11 20:30 SV Neuhof 1910 ?-? FC 1906 Erlensee 0.98 1:0 0.83
21/11 21:00 Turk Gucu Friedberg 3-2 SV Zeilsheim 0.78 1/4:0 1.03
Thứ tư, Ngày 24/11/2021
24/11 01:00 TUS Mechtersheim 3-0 Arminia Ludwigshafen 0.98 1/2:0 0.83
Thứ năm, Ngày 25/11/2021
25/11 01:00 Pforzheim 1-4 Villingen 0.95 0:1/4 0.85
25/11 01:00 FV Eppelborn 4-2 SV Elversberg II 1.03 0:1/4 0.78
25/11 01:30 FV Dudenhofen ?-? Hertha Wiesbach 1.00 0:1/2 0.80
25/11 01:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 Wadegesi Heim 0.78 1/4:0 1.03
25/11 01:30 Eintracht Trier 5-0 TSV Emmelshausen 1.05 0:3 0.75
25/11 01:30 Hennef 05 ?-? Hurth 0.75 0:2 1.05
25/11 01:30 Sportfreunde Eisbachtal 1-2 Engers 0.93 0:1/4 0.88
25/11 01:30 Gonsenheim 1-0 TuS Koblenz 1.05 0:1/4 0.75
25/11 01:30 Hassia Bingen 0-2 SG 2000 Mulheim-Karlich 0.88 0:3/4 0.93
25/11 01:30 FC Speyer 0-1 SV Rochling Volkling 0.80 1:0 1.00
Thứ sáu, Ngày 26/11/2021
26/11 01:00 Holzwickeder SC 0-6 SC Paderborn 07 II 0.85 1 3/4:0 0.95
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 01:00 Bramfelder SV 3-3 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.70 3/4:0 1.10
27/11 01:30 SC Concordia Hamburg 0-2 Tus Dassendorf 0.95 1 1/2:0 0.85
27/11 01:30 SC Victoria Hamburg 2-2 SV Rugenbergen 0.98 0:2 1/2 0.83
27/11 01:30 Rot-Weiss Walldorf 0-0 Bad Vilbel 0.83 0:1 0.98
27/11 02:30 Hamburger SV III 5-5 TSV Buchholz 08 0.98 0:1/4 0.83
27/11 19:00 FC Hagen/Uthlede ?-? TB Uphusen 0.80 0:1/4 1.00
27/11 20:00 Blumenthaler SV 1-5 Union 60 Bremen 1.03 0:1/2 0.78
27/11 20:00 SV Empor Berlin 4-0 Berlin Hilalspor 0.70 0:1/2 1.10
27/11 20:00 Rotenburger SV 0-4 VfL Oldenburg 0.93 1/2:0 0.88
27/11 20:00 SG Barockstadt ?-? SV Neuhof 1910 0.90 0:2 0.90
27/11 20:00 Kickers Emden ?-? TuS Bersenbruck 0.90 0:1 3/4 0.90
27/11 20:00 Meiendorfer SV 2-4 Uhlenhorster SC Paloma 0.90 2 1/4:0 0.90
27/11 20:00 Brinkumer SV ?-? Aumund-Vegesack 0.88 0:3 0.93
27/11 20:00 VFL Lohbrugge ?-? Hamm United 0.95 0:1/4 0.85
27/11 20:00 TuS Koblenz 0-2 FC Karbach 1.00 0:1/4 0.80
27/11 20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 FV Lorrach-Brombach 0.95 0:1 1/2 0.85
27/11 20:30 FC Astoria Walldorf II 1-6 SV Oberachern 0.93 0:1/2 0.88
27/11 20:30 Buchonia Flieden ?-? KSV Baunatal 0.85 0:0 0.95
27/11 21:30 Villingen ?-? FC Bruchsal 0.78 0:1 3/4 1.03
27/11 23:30 TSV Emmelshausen 1-0 Hassia Bingen 0.80 3/4:0 1.00
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 00:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-1 Sportfreunde Eisbachtal 0.98 1/4:0 0.83
28/11 16:45 HEBC Hamburg 3-3 FC Suderelbe 0.80 0:1 1.00
28/11 17:00 ESC Geestemunde 3-1 TuS Schwachhausen 0.93 1/4:0 0.88
28/11 20:00 LTS Bremerhaven 1-0 Werder Bremen III 0.75 0:1 1.05
28/11 20:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? Heeslinger SC 0.83 0:1/2 0.98
28/11 20:00 SC Spelle-Venhaus 7-0 Eintracht Celle 0.90 0:2 3/4 0.90
28/11 20:00 Arminia Hannover 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg 0.93 3/4:0 0.88
28/11 20:00 SV Hemelingen 2-1 TuS Komet Arsten 1.00 0:1/4 0.80
28/11 20:00 KSV Vatan Sport Bremen 1-3 Bremer SV 0.78 3:0 1.03
28/11 20:00 TSV Victoria Clarholz 0-3 Gutersloh 1.00 1:0 0.80
28/11 20:00 MTV Gifhorn ?-? SV Ramlingen Ehlershausen 1.00 3/4:0 0.80
28/11 20:00 SVG Gottingen 07 2-2 HSC BW Schwalbe Tundern 0.93 0:3/4 0.88
28/11 20:00 Germania Egestorf 3-1 Eintracht Northeim 0.80 0:2 3/4 1.00
28/11 20:30 VfB Ginsheim ?-? Waldgirmes 0.85 1:0 0.95
28/11 20:30 FC Kaan-Marienborn 3-0 TuS Haltern 0.80 0:2 1/4 1.00
28/11 20:30 Rielasingen Arlen 0-2 Freiburger FC 0.83 0:1 0.98
28/11 20:30 Adams Sam Beek 2-3 Siegen Sportfreunde 1.00 0:1/2 0.80
28/11 20:30 ASC 09 Dortmund ?-? SC Preussen Munster II 0.80 0:1 1/4 1.00
28/11 20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 3-4 Erndtebruck 0.93 3/4:0 0.88
28/11 20:30 VfL Alfter 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.98 1/4:0 0.83
28/11 20:30 SV Westfalia Rhynern 6-0 RSV Meinerzhagen 0.93 0:2 0.88
28/11 20:30 SV Zeilsheim 0-3 Hessen Dreieich 0.93 1/2:0 0.88
28/11 20:30 Wattenscheid 09 4-0 Hammer SpVg 0.95 0:1 3/4 0.85
28/11 20:30 Duren 1-0 Bergisch Gladbach 09 0.85 0:3/4 0.95
28/11 20:45 TuS Ennepetal 0-2 SpVgg Vreden 1921 1.00 0:3/4 0.80
28/11 21:00 FC Pesch 1956 4-3 Siegburger SV 04 0.73 1/2:0 1.08
28/11 21:00 FC Monheim 0-3 SSVg Velbert 0.80 1 1/4:0 1.00
28/11 21:00 Ratingen SV 1-2 TVD Velbert 1.10 0:3/4 0.70
28/11 21:00 SF Niederwenigern 0-2 SC Dusseldorf-West 0.83 1/4:0 0.98
28/11 21:00 Hurth 0-1 SpVg Frechen 20 0.93 1/2:0 0.88
28/11 21:00 TV Jahn Hiesfeld 1-3 SC Union Nettetal 0.75 1/4:0 1.05
28/11 21:00 Hennef 05 4-0 Borussia Freialdenhoven 0.98 0:1 0.83
28/11 21:00 SV Rochling Volkling 2-1 FV Eppelborn 0.95 0:3/4 0.85
28/11 21:00 SC Borgfeld 0-9 OSC Bremerhaven 0.80 2 1/4:0 1.00
28/11 21:00 SpVg Schonnebeck 3-1 Cronenberger SC 0.83 0:1 3/4 0.98
28/11 21:00 SV Deutz 05 0-2 SV Eilendorf 0.85 0:1/4 0.95
28/11 21:00 BSC Hastedt 1-2 SFL Bremerhaven 1.00 1 3/4:0 0.80
28/11 21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 6-0 SpVg Wesseling-Urfeld 0.83 0:1 3/4 0.98
28/11 21:30 TuRU Dusseldorf 1-1 Sterkrade 0.90 0:1 0.90
28/11 21:30 DJK Teutonia St.Tonis ?-? Schwarz-Weiss Essen 0.78 0:0 1.03
28/11 21:30 FSV Duisburg 1-1 TSV Meerbusch 0.93 1/2:0 0.88
28/11 21:30 FC Monchengladbach 1894 2-4 Bocholt FC 0.90 3 1/2:0 0.90
28/11 21:30 VfL Vichttal ?-? SV Breinig 0.70 0:2 1.10
28/11 21:30 VfB Hilden ?-? FC Kleve 0.83 0:1/2 0.98
28/11 21:30 Habenhauser 2-5 BTS Neustadt 0.88 3/4:0 0.93
Thứ tư, Ngày 01/12/2021
01/12 02:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 TB Uphusen 0.83 0:1/2 0.98
Thứ sáu, Ngày 03/12/2021
03/12 01:30 ASC 09 Dortmund 2-1 TuS Haltern 0.93 0:1 1/4 0.88
03/12 01:30 TSV Meerbusch 0-5 VfB Hilden 1.00 0:0 0.80
03/12 02:00 SG Andernach 2-2 FC Metternich 0.85 0:1/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 04/12/2021
04/12 01:30 Bergisch Gladbach 09 2-1 Fortuna Cologne II 0.90 0:2 3/4 0.90
04/12 01:30 SSVg Velbert 2-0 FC Monchengladbach 1894 0.90 0:3 3/4 0.90
04/12 01:30 SC Dusseldorf-West 1-2 TV Jahn Hiesfeld 0.80 0:1/2 1.00
04/12 01:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-4 SC Concordia Hamburg 1.00 1:0 0.80
04/12 01:30 Hamm United ?-? Bramfelder SV 0.80 0:1 1.00
04/12 01:30 Hessen Dreieich 4-2 FC Eddersheim 0.95 0:1/4 0.85
04/12 19:00 Tus Dassendorf 7-0 Meiendorfer SV 0.73 0:4 1/2 1.08
04/12 19:00 Bremer SV 4-0 Habenhauser 1.00 0:5 1/2 0.80
04/12 19:00 Uhlenhorster SC Paloma 3-3 TSV Sasel 1.00 1/4:0 0.80
04/12 20:00 FSV Fernwald 3-1 Buchonia Flieden 0.90 0:1 1/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 05/12/2021
05/12 00:00 SC Union Nettetal 1-0 SpVg Schonnebeck 1.03 3/4:0 0.78
05/12 18:30 Berlin Hilalspor 2-2 SC Charlottenburg 0.90 0:1/2 0.90
05/12 19:00 Rotenburger SV ?-? Heeslinger SC 1.00 1:0 0.80
05/12 20:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Adams Sam Beek 0.98 0:1/2 0.83
05/12 20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 0-4 FC Pesch 1956 1.08 1 1/2:0 0.73
05/12 20:30 Borussia Freialdenhoven 1-1 Hurth 0.90 0:3/4 0.90
05/12 20:30 Hammer SpVg 2-1 FC Eintracht Rheine 0.93 1/2:0 0.88
05/12 20:30 TuS Haltern 1-3 TSV Victoria Clarholz 0.98 0:3/4 0.83
05/12 20:30 Erndtebruck 2-1 FC Kaan-Marienborn 0.98 1 1/4:0 0.83
05/12 20:30 SC Paderborn 07 II 3-1 ASC 09 Dortmund 0.90 0:1/2 0.90
05/12 20:30 SV Breinig 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.75 1:0 1.05
05/12 20:30 RSV Meinerzhagen 4-1 Holzwickeder SC 0.83 0:1/4 0.98
05/12 20:30 Gutersloh 2-0 TuS Ennepetal 0.90 0:1 1/2 0.90
05/12 20:30 FC Viktoria Arnoldsweiler 4-0 SV Deutz 05 0.80 0:1 3/4 1.00
05/12 20:45 SC Preussen Munster II 4-4 SG Finnentrop/Bamenohl 0.88 0:1/2 0.93
05/12 21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-0 TuRU Dusseldorf 0.85 0:1/2 0.95
05/12 21:00 FC Kray 2-3 DJK Teutonia St.Tonis 0.90 0:1/4 0.90
05/12 21:00 Siegburger SV 04 2-0 VfL Alfter 0.80 0:3/4 1.00
05/12 21:00 TVD Velbert 1-1 FC Monheim 0.85 0:1/2 0.95
05/12 21:00 SF Baumberg 6-2 SF Niederwenigern 0.90 0:1 1/2 0.90
05/12 21:00 SV Eilendorf 0-2 Duren 0.75 3 1/4:0 1.05
05/12 21:10 SpVg Frechen 20 6-1 VfL Vichttal 0.83 0:1/2 0.98
05/12 21:15 Westfalia Herne 2-0 SV Westfalia Rhynern 0.95 2 1/4:0 0.85
05/12 21:15 Sterkrade ?-? Ratingen SV 0.90 1 1/2:0 0.90
05/12 21:30 Bocholt FC 3-0 FSV Duisburg 0.90 0:3 3/4 0.90
Thứ năm, Ngày 09/12/2021
09/12 01:30 SC Paderborn 07 II 5-1 RSV Meinerzhagen 0.80 0:2 1.00
09/12 01:30 Gonsenheim ?-? Hassia Bingen 0.85 0:1 0.95
Thứ sáu, Ngày 10/12/2021
10/12 01:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? Hennef 05 1.08 1 3/4:0 0.73
Thứ bảy, Ngày 11/12/2021
11/12 01:30 Wattenscheid 09 1-1 SpVgg Vreden 1921 0.88 0:1 3/4 0.93
11/12 01:30 TSG Sprockhovel 0-1 Hammer SpVg 0.80 0:3/4 1.00
11/12 01:30 FC Monheim 7-1 Sterkrade 0.75 0:1 1/2 1.05
11/12 20:00 SG Barockstadt 3-1 FC 1906 Erlensee 0.88 0:3/4 0.93
11/12 20:00 FC Hanau 93 6-1 SV Neuhof 1910 0.93 0:1/4 0.88
11/12 20:00 SVG Gottingen 07 3-2 Eintracht Northeim 0.88 0:3/4 0.93
11/12 21:30 VfB Ginsheim 4-3 Viktoria Griesheim 0.93 1/2:0 0.88
11/12 22:00 FC Monchengladbach 1894 ?-? TVD Velbert 1.08 1 1/2:0 0.73
11/12 22:00 SC Velbert 2-3 TSV Meerbusch 0.95 1/4:0 0.85
11/12 22:00 VfB Hilden 1-3 Bocholt FC 0.95 1/4:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 12/12/2021
12/12 20:00 Eintracht Celle ?-? FC Hagen/Uthlede 1.08 0:1/4 0.73
12/12 20:00 FC Eddersheim 0-2 Waldgirmes 0.95 0:3/4 0.85
12/12 20:30 Holzwickeder SC 1-1 Westfalia Herne 0.95 0:3/4 0.85
12/12 21:00 SpVg Schonnebeck 5-0 SC Dusseldorf-West 0.78 0:1 1.03
12/12 21:00 Ratingen SV 5-0 Schwarz-Weiss Essen 0.98 0:1/2 0.83
12/12 21:10 SF Niederwenigern 1-4 FC Kleve 1.00 1 1/4:0 0.80
12/12 21:30 TuRU Dusseldorf 2-0 FC Kray 0.95 0:1/4 0.85
12/12 21:30 FSV Duisburg 0-2 SSVg Velbert 0.90 3:0 0.90
Thứ năm, Ngày 16/12/2021
16/12 01:30 Berliner SC 2-1 FC Stern Marienfelde 0.85 0:1 1/4 0.95
16/12 01:30 TuS Haltern 1-2 SG Finnentrop/Bamenohl 0.98 0:1/2 0.83
Thứ sáu, Ngày 17/12/2021
17/12 01:30 TSG Sprockhovel 4-1 Wattenscheid 09 0.93 1/2:0 0.88
Thứ bảy, Ngày 18/12/2021
18/12 01:30 SSVg Velbert 1-0 VfB Hilden 0.80 0:3/4 1.00
18/12 20:00 TVD Velbert 3-1 FSV Duisburg 0.90 0:1 0.90
18/12 23:30 TSV Meerbusch 3-0 SF Niederwenigern 0.78 0:1 1/2 1.03
Chủ nhật, Ngày 19/12/2021
19/12 17:30 FC Stern Marienfelde 1-0 SD Croatia Berlin 1.00 1/4:0 0.80
19/12 21:15 Sterkrade 1-0 FC Monchengladbach 1894 1.05 0:1 0.75
Thứ bảy, Ngày 22/01/2022
22/01 01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme 0.90 1 3/4:0 0.90
22/01 01:30 SC Concordia Hamburg 6-1 Hamm United 0.90 0:1 1/4 0.90
22/01 02:10 Hamburger SV III 2-1 TuS Osdorf 0.90 0:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 23/01/2022
23/01 20:00 Niendorfer TSV 3-2 HEBC Hamburg 0.75 0:3/4 1.05
23/01 20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-6 Tus Dassendorf 0.75 3:0 1.05
23/01 21:00 TSV Sasel ?-? Meiendorfer SV 0.90 0:4 3/4 0.90
Thứ tư, Ngày 26/01/2022
26/01 01:00 VFL Lohbrugge 1-6 Bramfelder SV 1.10 0:1 0.70
Thứ năm, Ngày 27/01/2022
27/01 01:00 Hamm United 2-5 Uhlenhorster SC Paloma 0.95 1 1/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 29/01/2022
29/01 01:30 TuS Osdorf 3-1 SC Victoria Hamburg 1.00 1 1/4:0 0.80
29/01 01:30 Hamm United 0-3 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.90 0:0 0.90
29/01 02:00 FC Suderelbe ?-? Hamburger SV III
Chủ nhật, Ngày 30/01/2022
30/01 16:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-1 Bramfelder SV 0.93 0:2 0.88
30/01 19:00 Hertha 06 Charlotten 2-1 Torgelower SV Greif 0.90 0:1/4 0.90
30/01 20:00 Niendorfer TSV 3-2 SV Rugenbergen 1.00 0:2 0.80
30/01 21:00 TSV Sasel 1-0 Tus Dassendorf 0.88 1 1/4:0 0.93
30/01 23:30 Eintracht Celle 5-1 FC Hagen/Uthlede 0.98 0:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 05/02/2022
05/02 01:15 SC Concordia Hamburg 4-1 Uhlenhorster SC Paloma 0.68 0:1 1.15
05/02 01:30 SC Victoria Hamburg 1-4 FC Suderelbe 0.75 0:2 1/4 1.05
05/02 02:00 Hamburger SV III 2-3 HEBC Hamburg 0.95 0:1/4 0.85
Chủ nhật, Ngày 06/02/2022
06/02 18:00 TuS Makkabi Berlin 2-0 Sparta Lichtenberg 0.90 0:0 0.90
06/02 19:00 SC Staaken 2-0 TSG Neustrelitz 1.00 0:1/4 0.80
06/02 19:00 SFC Stern 1900 0-3 MSV Pampow 0.93 3/4:0 0.88
06/02 20:00 Mahdov FC 0-3 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.90 0:0 0.90
Thứ tư, Ngày 09/02/2022
09/02 01:30 FC Union Tornesch 0-2 TSV Buchholz 08
Thứ bảy, Ngày 12/02/2022
12/02 19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0-1 RSV Eintracht 0.85 0:1 0.95
12/02 19:00 Union Neumunster ?-? SV Preussen 09 Reinfeld
12/02 19:00 Bremer SV 5-2 BTS Neustadt 1.00 0:4 0.80
12/02 19:30 Rostocker FC 2-0 Hertha Zehlendorf 0.90 0:3/4 0.90
12/02 20:00 Brinkumer SV 2-0 OSC Bremerhaven 0.70 0:1 3/4 1.10
12/02 20:00 VFL Lohbrugge ?-? SC Concordia Hamburg 0.95 1 1/4:0 0.85
12/02 20:00 Aumund-Vegesack 1-2 Werder Bremen III 0.73 0:3/4 1.08
Chủ nhật, Ngày 13/02/2022
13/02 18:00 SC Charlottenburg 2-1 Berlin Hilalspor 0.80 0:0 1.00
13/02 21:00 Schwarz-Weiss Essen 1-0 FC Monheim 0.95 1/4:0 0.85
13/02 21:30 SFL Bremerhaven 1-4 LTS Bremerhaven 0.98 0:1/2 0.83
Thứ tư, Ngày 16/02/2022
16/02 01:30 SC Victoria Hamburg 3-0 FC Union Tornesch 0.80 0:2 1/4 1.00
Thứ năm, Ngày 17/02/2022
17/02 01:30 Habenhauser 4-1 SFL Bremerhaven 0.90 1 1/2:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 19/02/2022
19/02 01:30 VfB Hilden ?-? TVD Velbert 0.85 0:1 1/2 0.95
19/02 02:30 FC Ingolstadt 04 Am 3-1 VfR Garching 1.03 0:1 0.78
19/02 19:00 BTS Neustadt 1-3 TuS Schwachhausen 1.05 0:1/4 0.75
19/02 19:30 FC Deisenhofen 0-0 TSV Landsberg 0.78 0:1/4 1.03
19/02 19:30 TSV Schwaben Augsburg 3-0 SSV Jahn Regensburg II 1.05 0:1/4 0.75
19/02 19:30 Rot-Weiss Erfurt ?-? FC Oberlausitz 0.85 0:2 0.95
19/02 19:30 Brandenburger SC Sud 05 ?-? Greifswalder FC 0.90 1 1/4:0 0.90
19/02 19:30 SV 09 Arnstadt 1-1 SV Blau-Weiss Zorbau 0.88 0:0 0.93
19/02 20:00 Freiberg ?-? SV Oberachern 0.80 0:2 1/4 1.00
19/02 20:00 FV Ravensburg 1-3 Goppinger SV 1.05 0:1/4 0.75
19/02 20:30 FC Bruchsal 1-0 Villingen 0.93 1:0 0.88
Chủ nhật, Ngày 20/02/2022
20/02 00:00 FC Monchengladbach 1894 1-6 Schwarz-Weiss Essen 0.95 1 1/2:0 0.85
20/02 19:30 SV Victoria Seelow 2-2 1. FC Lok Stendal 0.85 0:1/4 0.95
Thứ tư, Ngày 23/02/2022
23/02 01:30 SpVg Schonnebeck 2-3 FC Kleve 1.03 0:1/4 0.78
23/02 01:30 VfB Hilden 0-0 TVD Velbert 0.98 0:1 0.83
23/02 01:30 VFL Lohbrugge 2-3 Uhlenhorster SC Paloma 0.88 3/4:0 0.93
23/02 02:00 SF Niederwenigern 2-4 Bocholt FC 0.85 3:0 0.95
Thứ năm, Ngày 24/02/2022
24/02 01:00 TSG Pfeddersheim 0-0 VfR Wormatia Worms 0.78 2:0 1.03
24/02 01:00 Hünfelder SV ?-? Steinbach 1.08 1 3/4:0 0.73
24/02 01:30 VfL Vichttal 0-1 Borussia Freialdenhoven 0.90 0:0 0.90
24/02 01:30 SV Deutz 05 3-1 SpVg Wesseling-Urfeld 1.00 0:1 0.80
24/02 01:30 TuS Komet Arsten 0-1 BSC Hastedt 1.00 0:1/4 0.80
24/02 01:30 Hurth 1-1 Bergisch Gladbach 09 0.83 1 1/2:0 0.98
24/02 01:30 FC Pesch 1956 0-1 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0.95 0:1/2 0.85
24/02 01:30 FC Wilmersdorf 3-1 FC Novi Pazar Neukolln 95 0.70 0:2 1.10
24/02 01:30 FV Dudenhofen 1-4 Hertha Wiesbach 0.93 0:1/4 0.88
24/02 01:45 Hennef 05 1-0 SV Eilendorf 1.00 0:3 1/4 0.80
24/02 02:00 VfL Alfter 2-3 SV Breinig 0.98 0:1 0.83
Thứ sáu, Ngày 25/02/2022
25/02 01:30 SpVg Frechen 20 0-1 Blau-Weib Friesdorf 0.93 0:1 1/4 0.88
25/02 02:00 Union 60 Bremen 1-0 LTS Bremerhaven 1.08 0:1/4 0.73
Thứ bảy, Ngày 26/02/2022
26/02 01:00 SSV Reutlingen 05 0-1 Stuttgarter Kickers 0.88 1 1/4:0 0.93
26/02 01:30 SSVg Velbert 2-0 SF Niederwenigern 1.00 0:4 0.80
26/02 02:00 FC Kleve 3-1 Cronenberger SC 0.90 0:2 1/4 0.90
26/02 02:30 FC Ingolstadt 04 Am 2-2 SSV Jahn Regensburg II 0.95 0:1 0.85
26/02 19:30 Rot-Weiss Erfurt 5-0 VfB 1921 Krieschow 0.83 0:1 0.98
26/02 20:00 Aumund-Vegesack 3-2 BTS Neustadt 0.75 1/4:0 1.05
26/02 20:00 SV Empor Berlin 0-0 FC Novi Pazar Neukolln 95 0.90 0:3 0.90
26/02 20:30 SV Linx 1-2 Goppinger SV 1.00 1 1/4:0 0.80
26/02 22:00 SF Baumberg 4-2 SC Union Nettetal 0.90 0:1 1/4 0.90
26/02 22:59 SC Borgfeld 0-3 LTS Bremerhaven 1.00 2 1/4:0 0.80
Chủ nhật, Ngày 27/02/2022
27/02 17:00 ESC Geestemunde 1-1 OSC Bremerhaven 0.85 1 1/4:0 0.95
27/02 18:00 SC Charlottenburg 1-2 Sparta Lichtenberg 1.05 1 1/2:0 0.75
27/02 19:00 TuS Schwachhausen 0-9 Bremer SV 0.90 2 1/2:0 0.90
27/02 19:00 SFC Stern 1900 2-2 Mahdov FC 0.90 3/4:0 0.90
27/02 19:30 Hansa Rostock II 1-1 SC Staaken 1.03 3/4:0 0.78
27/02 19:30 Türkspor Augsburg 1-0 TSV 1860 Munchen (Youth) 0.88 0:0 0.93
27/02 20:00 SV Hemelingen 3-1 Blumenthaler SV 1.00 0:3/4 0.80
27/02 21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 FSV Duisburg 0.90 0:1 0.90
27/02 21:00 TuS Komet Arsten 3-1 Werder Bremen III 0.85 0:3/4 0.95
27/02 21:00 BSC Hastedt 3-2 Habenhauser 0.85 0:3/4 0.95
27/02 21:00 FC Wilmersdorf 5-0 FC Stern Marienfelde 0.85 0:1/2 0.95
27/02 21:00 FC Kray 3-2 FC Monchengladbach 1894 0.85 0:1 1/4 0.95
27/02 21:00 TSV Meerbusch 0-3 SpVg Schonnebeck 0.68 1/2:0 1.15
27/02 21:10 TuS Ennepetal 0-5 TuS Haltern 0.88 0:3/4 0.93
27/02 21:15 Sterkrade 1-4 VfB Hilden 1.03 2:0 0.78
27/02 21:30 Bocholt FC 3-0 TV Jahn Hiesfeld 1.00 0:3 1/2 0.80
27/02 21:30 Westfalia Herne 2-4 ASC 09 Dortmund
27/02 21:30 TuRU Dusseldorf 0-0 Ratingen SV 0.78 1/2:0 1.03
27/02 21:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-2 FC Monheim 0.90 1/2:0 0.90
27/02 21:30 SFL Bremerhaven 2-2 Union 60 Bremen 0.90 0:0 0.90
Thứ ba, Ngày 01/03/2022
01/03 01:30 FV Dudenhofen 1-2 Arminia Ludwigshafen 0.93 0:1/4 0.88
01/03 02:00 SV Rugenbergen 1-1 HEBC Hamburg
Thứ tư, Ngày 02/03/2022
02/03 02:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 2-6 SV Curslack Neuengamme 0.88 1:0 0.93
Thứ năm, Ngày 03/03/2022
03/03 01:00 Rot-Weiss Erfurt 5-0 SV 09 Arnstadt 0.85 0:2 1/4 0.95
Thứ sáu, Ngày 04/03/2022
04/03 01:30 SpVg Wesseling-Urfeld 0-8 VfL Alfter 0.85 1:0 0.95
04/03 01:30 Siegen Sportfreunde ?-? TSG Sprockhovel 0.85 0:1/4 0.95
04/03 01:30 Fortuna Cologne II 2-0 FC Viktoria Arnoldsweiler 1.03 1/2:0 0.78
Thứ bảy, Ngày 05/03/2022
05/03 01:00 FC Bruchsal 0-0 Pforzheim 0.93 3/4:0 0.88
05/03 01:30 SC Concordia Hamburg 2-1 Niendorfer TSV 1.08 0:1/4 0.73
05/03 01:30 Hertha Zehlendorf 6-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.85 0:0 0.95
05/03 01:30 Wattenscheid 09 1-0 TuS Haltern 0.83 0:1 1/4 0.98
05/03 19:00 Blumenthaler SV 3-2 BSC Hastedt 1.00 0:1/2 0.80
05/03 20:00 TSV Schwaben Augsburg 1-1 FC Ingolstadt 04 Am 0.75 1/4:0 1.05
05/03 20:00 Stuttgarter Kickers 2-0 TSG Backnang 0.95 0:1 0.85
05/03 21:00 OSC Bremerhaven 1-0 TuS Schwachhausen 0.80 0:1/2 1.00
05/03 21:30 FC Mecklenburg Schwerin 0-3 Hansa Rostock II 1.05 0:1/4 0.75
05/03 21:30 SV Rochling Volkling 0-2 TSG Pfeddersheim 1.05 1:0 0.75
05/03 21:30 TuS Koblenz 4-2 Kaiserslautern (Youth) 1.03 0:1/4 0.78
05/03 21:30 FC Astoria Walldorf II 2-2 SSV Reutlingen 05 0.75 1/4:0 1.05
Chủ nhật, Ngày 06/03/2022
06/03 00:00 FC Monchengladbach 1894 0-7 DJK Teutonia St.Tonis 1.03 3/4:0 0.78
06/03 19:00 Tus Dassendorf 1-0 HEBC Hamburg
06/03 19:00 SV Pullach 0-0 VFB Hallbergmoos
06/03 20:00 SV Victoria Seelow 2-3 MSV Pampow
06/03 20:00 VFC Plauen 1-2 Rot-Weiss Erfurt
06/03 20:00 FC Einheit Wernigerode 4-0 FSV Martinroda
06/03 20:00 Eckernforder SV 1-0 TSV Altenholz 0.88 0:3/4 0.93
06/03 20:00 Leher TS 0-3 SV Hemelingen 0.85 0:1/2 0.95
06/03 20:00 SV Rugenbergen ?-? Bramfelder SV
06/03 20:00 Greifswalder FC 1-0 TSG Neustrelitz 0.75 0:3/4 1.05
06/03 20:00 VfB 1921 Krieschow 4-4 Grimma
06/03 20:00 SV 09 Arnstadt 0-3 Einheit Rudolstadt
06/03 20:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 3-0 TSV 1880 Wasserburg 0.98 0:1/2 0.83
06/03 20:00 ASC 09 Dortmund 1-2 SV Westfalia Rhynern 0.85 0:1/2 0.95
06/03 20:00 SC Staaken 3-0 1. FC Lok Stendal 0.85 0:2 0.95
06/03 20:00 TSV Buchholz 08 3-3 USC Paloma
06/03 21:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-3 Hennef 05
06/03 21:00 SV Breinig 3-0 SV Deutz 05
06/03 21:00 SpVg Schonnebeck 0-5 Bocholt FC
06/03 21:00 SC Velbert 3-1 Sterkrade
06/03 21:00 FV Lorrach-Brombach 0-0 SV Linx
06/03 21:00 Bergisch Gladbach 09 5-1 SpVg Frechen 20
06/03 21:00 SV Eilendorf 1-0 Hurth
06/03 21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-0 VfL Alfter
06/03 21:00 Union 60 Bremen 5-1 TuS Komet Arsten
06/03 21:00 Cronenberger SC 4-1 TSV Meerbusch
06/03 21:00 FC Monheim 0-2 TuRU Dusseldorf 0.98 0:3/4 0.83
06/03 21:00 FC Kaan-Marienborn 1-0 RSV Meinerzhagen 0.83 0:2 0.98
06/03 21:00 Viktoria Griesheim 2-2 Steinbach 1.05 0:1 0.75
06/03 21:00 VfR Garching 0-6 SV Donaustauf 0.90 0:0 0.90
06/03 21:00 SpVg Wesseling-Urfeld 0-6 Duren
06/03 21:30 VfB Hilden 2-1 Schwarz-Weiss Essen 0.85 0:1/2 0.95
06/03 21:30 FSV Duisburg 3-0 FC Kray 0.98 0:1/4 0.83
06/03 21:30 SC Dusseldorf West 0-3 SF Baumberg 0.83 3/4:0 0.98
Thứ năm, Ngày 10/03/2022
10/03 01:00 Freiburger FC 4-2 Pforzheim 0.83 1:0 0.98
10/03 01:00 Goppinger SV 2-1 Villingen 0.80 0:1/4 1.00
10/03 01:00 Nottingen 3-2 TSG Backnang 1.00 0:1 0.80
10/03 01:00 SSV Reutlingen 05 0-1 SV Oberachern 0.90 0:1/4 0.90
10/03 01:00 FC Bruchsal 1-2 Rielasingen Arlen 0.90 1/4:0 0.90
10/03 01:05 Hertha Wiesbach 6-0 FV Eppelborn 0.90 0:1 3/4 0.90
10/03 01:30 OSC Bremerhaven 2-3 BTS Neustadt 0.83 0:1 0.98
10/03 01:30 VfR Wormatia Worms 2-3 FV Dudenhofen 0.80 0:1 1/2 1.00
10/03 01:30 FC Novi Pazar Neukolln 95 ?-? SC Charlottenburg 1.05 1 1/4:0 0.75
10/03 01:30 Ratingen SV 1-1 DJK Teutonia St.Tonis 0.75 0:1 1/4 1.05
10/03 01:30 Werder Bremen III 3-4 TuS Schwachhausen 0.80 1/4:0 1.00
10/03 01:30 Hassia Bingen 4-3 Wadegesi Heim 0.98 3/4:0 0.83
10/03 01:30 SV Westfalia Rhynern 2-0 Holzwickeder SC 0.88 0:1 3/4 0.93
10/03 02:00 Union 60 Bremen 0-3 Bremer SV 0.90 2 1/2:0 0.90
10/03 02:00 ESC Geestemunde 5-2 SV Hemelingen 0.90 1:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 11/03/2022
11/03 01:30 SV Eilendorf 4-0 Fortuna Koln II 0.93 1/4:0 0.88
11/03 01:30 TuS Haltern 0-2 Adams Sam Beek 1.00 3/4:0 0.80
11/03 01:30 Blumenthaler SV 2-3 SFL Bremerhaven 0.85 0:0 0.95
11/03 02:00 SV Breinig 2-2 FC Pesch 1956 1.03 1/2:0 0.78
11/03 02:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-1 Duren 1.05 1 3/4:0 0.75
Thứ bảy, Ngày 12/03/2022
12/03 18:40 TSV Dachau 1865 1-2 SV Pullach
12/03 20:44 FC Deisenhofen 1-3 TSV Schwaben Augsburg
Chủ nhật, Ngày 13/03/2022
13/03 20:00 SV Frisia 03 ?-? Weiche Flensburg 08 II
13/03 21:30 Westfalia Herne 2-5 FC Kaan-Marienborn
13/03 21:30 Bocholt FC 5-0 Cronenberger SC
Thứ tư, Ngày 16/03/2022
16/03 01:30 FC Unterföhring ?-? SE Freising
Thứ năm, Ngày 17/03/2022
17/03 01:30 SpVgg Vreden 1921 0-3 FC Eintracht Rheine
17/03 01:30 SC Velbert 0-5 SSVg Velbert 1.15 2 1/2:0 0.68
Thứ sáu, Ngày 18/03/2022
18/03 01:30 Siegen Sportfreunde 1-2 TSG Sprockhovel 0.98 0:3/4 0.83
18/03 02:00 VfL Vichttal 3-3 FC Pesch 1956 0.75 1/4:0 1.05
18/03 02:00 Duren 5-1 Siegburger SV 04 1.00 0:1 3/4 0.80
Thứ bảy, Ngày 19/03/2022
19/03 01:30 SC Victoria Hamburg 4-1 TSV Sasel 0.95 0:1/2 0.85
19/03 01:30 TuS Osdorf 6-0 Meiendorfer SV 0.88 0:3 0.93
19/03 01:30 VfB Hilden 3-1 DJK Teutonia St.Tonis 0.75 0:2 1.05
19/03 01:30 TV Jahn Hiesfeld 4-3 Sterkrade 0.88 0:1 0.93
19/03 02:55 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-4 TSG Pfeddersheim 0.83 1/2:0 0.98
19/03 19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-1 FC Mecklenburg Schwerin 0.95 0:1 3/4 0.85
19/03 19:00 FC Ismaning 2-0 FC Deisenhofen 0.83 0:0 0.98
19/03 19:00 Werder Bremen III 1-0 BSC Hastedt 0.95 0:3/4 0.85
19/03 19:00 Weiche Flensburg 08 II 0-1 Eckernforder SV 0.93 0:0 0.88
Chủ nhật, Ngày 20/03/2022
20/03 00:00 FC Monchengladbach 1894 4-5 Ratingen SV 1.10 2 1/4:0 0.70
20/03 16:45 USC Paloma 3-1 Niendorfer TSV 1.00 1/4:0 0.80
20/03 19:00 TuS Schwachhausen 1-1 SFL Bremerhaven 0.88 0:0 0.93
20/03 20:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 5-1 TSV Dachau 1865 0.95 0:1 0.85
20/03 20:00 Mahdov FC 2-0 Ludwigsfelder FC 0.95 0:1 0.85
20/03 20:00 VfR Garching 2-2 TSV 1880 Wasserburg 0.85 0:1/2 0.95
20/03 21:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-4 Hennef 05 0.90 3 1/2:0 0.90
20/03 21:00 SF Niederwenigern 2-4 Schwarz-Weiss Essen 1.00 1 1/4:0 0.80
20/03 21:00 TSG Sprockhovel 4-1 TuS Haltern 0.80 0:1 1.00
20/03 21:00 Bergisch Gladbach 09 1-1 Blau-Weib Friesdorf 1.00 0:2 1/2 0.80
20/03 21:00 SpVg Schonnebeck 3-0 TVD Velbert 0.95 0:1/4 0.85
20/03 21:15 TuS Ennepetal ?-? RSV Meinerzhagen 0.98 0:1/2 0.83
20/03 21:30 Siegburger SV 04 0-1 Hurth 0.95 0:1 0.85
20/03 21:30 FSV Duisburg 2-0 TuRU Dusseldorf 0.85 1/4:0 0.95
20/03 21:30 SC Dusseldorf West 0-0 TSV Meerbusch 1.00 0:0 0.80
20/03 21:30 FC Pesch 1956 4-3 SV Deutz 05 0.90 0:1 1/2 0.90
Thứ tư, Ngày 23/03/2022
23/03 01:00 Bramfelder SV 1-3 FC Union Tornesch 0.85 0:0 0.95
Thứ năm, Ngày 24/03/2022
24/03 01:00 SV Linx 4-2 FC Bruchsal 0.83 0:1/4 0.98
24/03 01:00 Villingen 2-2 FSV 08 Bissingen 0.98 0:3/4 0.83
24/03 01:15 FC Kray 2-4 VfB Hilden 0.83 1 3/4:0 0.98
24/03 01:30 Ratingen SV 1-0 FC Monheim 0.85 0:1/2 0.95
24/03 01:30 Gutersloh 0-0 Wattenscheid 09 1.10 0:1/4 0.70
24/03 02:00 SC Union Nettetal 1-0 FC Kleve 0.80 1 1/2:0 1.00
24/03 02:00 Sterkrade 4-1 SF Niederwenigern 0.93 0:1/4 0.88
24/03 02:00 SV Zeilsheim 3-6 Bayern Alzenau 0.95 1:0 0.85
Thứ sáu, Ngày 25/03/2022
25/03 01:30 RSV Meinerzhagen ?-? TSV Victoria Clarholz 0.75 1/4:0 1.05
25/03 01:30 SV Deutz 05 2-2 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1.00 1 1/4:0 0.80
25/03 02:00 VfL Alfter 1-4 FC Pesch 1956 0.85 1/4:0 0.95
Thứ bảy, Ngày 26/03/2022
26/03 01:30 TSV 1880 Wasserburg 1-0 SV Kirchanschoring 0.90 0:0 0.90
26/03 01:30 TuS Osdorf ?-? Bramfelder SV 0.85 0:1 1/2 0.95
26/03 01:30 Hamm United 4-0 FC Union Tornesch 0.85 0:0 0.95
26/03 02:00 Hamburger SV III 4-1 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.75 0:1 1/2 1.05
26/03 20:00 VFL Lohbrugge 1-2 SV Rugenbergen 0.85 3/4:0 0.95
26/03 20:00 Grimma 1-2 VFC Plauen 0.95 1:0 0.85
26/03 20:00 Hansa Rostock II 1-1 SV Victoria Seelow 0.88 0:1 1/2 0.93
26/03 20:00 Meiendorfer SV ?-? FC Suderelbe 1.00 2:0 0.80
26/03 20:00 TSV Dachau 1865 1-1 TSV Landsberg 1.00 1:0 0.80
26/03 20:00 Pforzheim ?-? FV Lorrach-Brombach 0.83 0:2 0.98
26/03 21:00 Hessen Dreieich 2-1 SV Neuhof 1910 0.88 0:1 0.93
26/03 21:00 FC Deisenhofen 2-2 FC Ingolstadt 04 Am 1.00 1/2:0 0.80
Chủ nhật, Ngày 27/03/2022
27/03 15:45 HEBC Hamburg 1-2 USC Paloma 0.85 1/2:0 0.95
27/03 16:00 ESC Geestemunde 2-3 Leher TS 1.00 0:1/4 0.80
27/03 19:00 Niendorfer TSV 1-0 Tus Dassendorf 0.85 1 1/4:0 0.95
27/03 19:00 SV Hemelingen 1-4 BTS Neustadt 1.08 0:1 1/4 0.73
27/03 19:00 Einheit Rudolstadt 1-0 FC Oberlausitz 0.88 0:1/2 0.93
27/03 19:00 KSV Vatan Sport Bremen 0-2 Blumenthaler SV 1.10 0:0 0.70
27/03 19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 MSV Pampow 1.08 0:1/4 0.73
27/03 19:30 Wadegesi Heim 1-2 VfR Wormatia Worms 1.05 1 3/4:0 0.75
27/03 20:00 Schwarz-Weiss Essen 4-2 TV Jahn Hiesfeld 0.70 0:1 1/4 1.10
27/03 20:00 SSVg Velbert 2-1 SC Union Nettetal 0.90 0:2 1/2 0.90
27/03 20:00 Hurth 4-1 SpVg Wesseling-Urfeld 0.70 0:2 1.10
27/03 20:00 Gutersloh 1-1 Siegen Sportfreunde 0.80 0:1 1.00
27/03 20:00 Bad Vilbel 0-2 Steinbach 0.95 0:1/4 0.85
27/03 20:00 Ratingen SV 3-0 FSV Duisburg 0.83 0:1 1/2 0.98
27/03 20:00 TuRU Dusseldorf 1-2 VfB Hilden 0.88 1 1/4:0 0.93
27/03 20:00 RSV Meinerzhagen 0-1 Adams Sam Beek 0.85 1:0 0.95
27/03 20:00 TSV Meerbusch 1-6 SF Baumberg 0.88 1:0 0.93
27/03 20:00 FC Eddersheim ?-? FSV Fernwald 0.90 0:1 1/2 0.90
27/03 20:00 FC Monheim 2-0 FC Monchengladbach 1894 0.90 0:2 1/2 0.90
27/03 20:00 Hennef 05 3-2 SV Breinig 1.00 0:3 0.80
27/03 20:00 ASC 09 Dortmund 2-2 SG Finnentrop/Bamenohl 0.83 0:1 1/4 0.98
27/03 20:00 SFL Bremerhaven 3-2 Aumund-Vegesack 0.88 0:1 1/4 0.93
27/03 20:00 BSC Hastedt 3-5 Union 60 Bremen 0.93 1:0 0.88
27/03 20:00 FC Kray 4-2 SF Niederwenigern 0.95 0:3/4 0.85
27/03 20:15 Westfalia Herne 1-5 TuS Ennepetal 0.93 3/4:0 0.88
27/03 20:15 TSV Sasel 6-2 TSV Buchholz 08 0.98 0:1 1/2 0.83
27/03 20:30 Blau-Weib Friesdorf 2-0 SV Eilendorf 0.83 0:1 0.98
27/03 20:30 VfL Vichttal ?-? Bergisch Gladbach 09 0.78 1 1/2:0 1.03
27/03 20:30 SpVg Frechen 20 4-3 Siegburger SV 04 0.85 0:1/2 0.95
27/03 20:30 Habenhauser 0-6 OSC Bremerhaven 0.60 2 1/2:0 1.30
27/03 20:30 SV Deutz 05 0-1 VfL Alfter 0.65 3/4:0 1.20
Thứ ba, Ngày 29/03/2022
29/03 22:30 SV Pullach 1-0 Türkspor Augsburg 0.78 1/4:0 1.03
29/03 23:15 VfR Garching 0-0 FC Deisenhofen 1.00 0:1/4 0.80
29/03 23:30 SV Kirchanschoring 0-0 FC Ingolstadt 04 Am 1.05 1/4:0 0.75
Thứ tư, Ngày 30/03/2022
30/03 22:59 SSV Jahn Regensburg II 3-1 FC Ismaning 0.78 0:1/4 1.03
30/03 23:30 TSV Landsberg 2-1 TSV Schwabmunchen 0.93 0:1 1/2 0.88
Thứ năm, Ngày 31/03/2022
31/03 00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-0 SV Donaustauf 1.00 1/2:0 0.80
31/03 00:00 Wacker Nordhausen 1-1 FSV Martinroda 0.95 0:1/4 0.85
31/03 00:30 SV Victoria Seelow 2-3 MSV Neuruppin
31/03 00:30 SC Velbert 2-4 FC Kray 0.93 1/4:0 0.88
31/03 00:30 Adams Sam Beek 1-2 SC Paderborn 07 II 1.03 1/2:0 0.78
31/03 01:00 FC Speyer 1-0 TSV Emmelshausen 0.90 3/4:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 01/04/2022
01/04 01:00 RSV Meinerzhagen 0-0 TSV Victoria Clarholz 0.90 0:0 0.90
01/04 01:00 TSV Eintracht Karlsfeld 2-1 Kirchheimer SC 0.85 0:3 0.95
Thứ bảy, Ngày 02/04/2022
02/04 00:00 Nottingen 2-5 Pforzheim 1.00 0:1/2 0.80
02/04 00:30 SC Victoria Hamburg 0-1 USC Paloma 0.80 0:1/2 1.00
02/04 00:30 Hamm United 1-4 TuS Osdorf 0.88 3/4:0 0.93
02/04 00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 3-5 FC Suderelbe 0.95 3/4:0 0.85
02/04 01:00 Hamburger SV III 6-3 VFL Lohbrugge 0.85 0:1 1/2 0.95
02/04 01:00 Siegburger SV 04 4-2 Borussia Freialdenhoven 0.90 0:0 0.90
02/04 18:00 Ludwigsfelder FC 0-0 RSV Eintracht 0.80 3/4:0 1.00
02/04 18:00 Werder Bremen III 2-3 ESC Geestemunde 0.98 0:1/4 0.83
02/04 18:00 Bremer SV ?-? SV Hemelingen 0.85 0:2 1/2 0.95
02/04 19:00 SV Rochling Volkling ?-? FSV Salmrohr
02/04 19:00 FC Ismaning ?-? SV Donaustauf
02/04 19:00 Goppinger SV ?-? TSV Ilshofen 0.80 0:1 3/4 1.00
02/04 19:00 Aumund-Vegesack ?-? TuS Komet Arsten
02/04 19:00 SV Pullach ?-? Gundelfingen
02/04 19:00 Rot-Weiss Erfurt ?-? SG Union Sandersdorf 0.83 0:1 1/2 0.98
02/04 19:30 KSV Baunatal ?-? SV Zeilsheim
02/04 20:00 FC Hanau 93 ?-? Bad Vilbel
02/04 20:00 Bayern Alzenau ?-? VfB Ginsheim
02/04 20:00 Hünfelder SV ?-? Turk Gucu Friedberg
02/04 20:00 SV Steinbach ?-? Rot-Weiss Walldorf
Chủ nhật, Ngày 03/04/2022
03/04 19:00 FC Astoria Walldorf II 3-5 SV Linx 1.15 0:1/2 0.68
03/04 19:00 SV Victoria Seelow 1-6 Mahdov FC 1.00 1 1/4:0 0.80
03/04 19:00 Hertha 06 Charlotten 3-2 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.75 1/2:0 1.05
03/04 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-2 TSV Kottern 0.98 0:1 0.83
03/04 19:00 Niendorfer TSV 0-3 TSV Sasel 1.00 0:1/4 0.80
03/04 19:00 SC Staaken 3-0 MSV Neuruppin 0.90 0:2 1/4 0.90
03/04 20:00 0-0 1.05 0:1/2 0.75
03/04 20:00 VfL Alfter 2-3 Duren 1.10 2:0 0.70
03/04 20:00 VfR Garching 1-2 TSV Dachau 1865 0.80 0:1 1.00
03/04 20:00 Wattenscheid 09 2-0 SC Preussen Munster II 0.83 0:1 1/4 0.98
03/04 20:30 Siegburger SV 04 ?-? Borussia Freialdenhoven
03/04 20:30 FSV Duisburg 1-3 Cronenberger SC 0.85 0:1/2 0.95
03/04 20:45 FC Pesch 1956 4-1 Fortuna Koln II 0.95 0:1/2 0.85
03/04 21:00 Leher TS 2-2 KSV Vatan Sport Bremen 0.78 0:1 1/4 1.03
Thứ ba, Ngày 05/04/2022
05/04 00:30 SC Victoria Hamburg 0-5 Tus Dassendorf 0.70 1 1/4:0 1.10
Thứ tư, Ngày 06/04/2022
06/04 00:00 Werder Bremen III 0-4 Union 60 Bremen 0.98 1/4:0 0.83
06/04 00:00 Habenhauser 2-1 TuS Schwachhausen 1.05 1 1/2:0 0.75
06/04 00:00 Leher TS 0-1 BTS Neustadt 0.95 0:1/2 0.85
06/04 22:30 FC Oberlausitz 6-2 Budissa Bautzen 0.85 1/2:0 0.95
06/04 22:30 SV Pullach 1-2 Gundelfingen 0.98 0:1/2 0.83
06/04 22:30 FC An der Fahner Hohe 2-1 SV 09 Arnstadt 0.80 0:1 1.00
06/04 22:30 SV Blau-Weiss Zorbau 0-7 VFC Plauen 0.90 1 1/4:0 0.90
06/04 22:45 SpVgg Hankofen-Hailing 0-0 TSV Dachau 1865 1.00 0:1 3/4 0.80
06/04 23:30 SV Neuhof 1910 0-0 Rot-Weiss Hadamar 0.88 1/2:0 0.93
Thứ năm, Ngày 07/04/2022
07/04 00:00 Bayern Alzenau 3-1 VfB Ginsheim 0.70 0:1 1/4 1.10
Thứ sáu, Ngày 08/04/2022
08/04 00:30 TuS Ennepetal 0-3 RSV Meinerzhagen 0.78 0:3/4 1.03
08/04 00:30 Gutersloh 2-0 TSG Sprockhovel 0.95 0:1 0.85
08/04 00:30 SC Preussen Munster II 3-0 Adams Sam Beek 0.75 1/4:0 1.05
08/04 00:30 Siegen Sportfreunde 2-0 SpVgg Vreden 1921 0.85 0:3/4 0.95
08/04 00:40 Holzwickeder SC 1-1 FC Kaan-Marienborn 1.00 1 3/4:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 09/04/2022
09/04 00:30 SSVg Velbert 4-3 FC Kleve 1.00 0:1 1/2 0.80
09/04 00:30 VFB Hallbergmoos 2-3 SSV Jahn Regensburg II 0.85 3/4:0 0.95
09/04 00:30 FC Monheim 2-2 Schwarz-Weiss Essen 0.80 0:3/4 1.00
09/04 00:30 Hessen Dreieich 2-5 FC 1906 Erlensee 0.78 0:1/2 1.03
09/04 00:30 TSV Grunwald 1-3 TV Aiglsbach 0.80 0:3/4 1.00
09/04 18:00 Blumenthaler SV 4-2 OSC Bremerhaven 0.75 1/2:0 1.05
09/04 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-0 Brandenburger SC Sud 05 0.90 0:1 1/2 0.90
09/04 19:00 RSV Eintracht 2-2 SV Victoria Seelow 1.00 0:2 1/4 0.80
Chủ nhật, Ngày 10/04/2022
10/04 15:45 HEBC Hamburg 1-1 SC Concordia Hamburg 1.00 3/4:0 0.80
10/04 15:45 USC Paloma 2-3 SC Victoria Hamburg 1.00 0:1/2 0.80
10/04 16:00 ESC Geestemunde 1-0 Union 60 Bremen 0.85 1/2:0 0.95
10/04 18:20 SFC Stern 1900 1-1 SC Staaken 1.03 1 3/4:0 0.78
10/04 19:00 Rot-Weiss Erfurt 6-0 SV Blau-Weiss Zorbau 1.10 0:3 1/4 0.70
10/04 19:00 SV Hemelingen ?-? TuS Schwachhausen 0.80 0:3/4 1.00
10/04 19:00 Hansa Rostock II 1-2 TSG Neustrelitz 0.75 1/2:0 1.05
10/04 20:00 TuS Komet Arsten ?-? SFL Bremerhaven 0.90 1:0 0.90
10/04 20:00 Bergisch Gladbach 09 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.73 0:1 1/2 1.08
10/04 20:00 Bad Vilbel 1-2 KSV Baunatal 0.90 1/4:0 0.90
10/04 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-1 Heeslinger SC 0.90 1 3/4:0 0.90
10/04 20:00 Rot-Weiss Walldorf 0-5 FC Hanau 93 0.98 0:1/2 0.83
10/04 20:00 FC Monchengladbach 1894 0-0 FC Kray 0.85 1:0 0.95
10/04 20:00 TSV Schwabmunchen 1-3 FC Deisenhofen 1.03 3/4:0 0.78
10/04 20:30 SpVg Frechen 20 6-1 SV Breinig 0.75 0:2 1.05
Thứ tư, Ngày 13/04/2022
13/04 00:00 SV Kirchanschoring 0-0 VFB Hallbergmoos 0.70 0:1 1/4 1.10
13/04 22:45 TSV Schwaben Augsburg 0-0 Türkspor Augsburg 0.90 0:3/4 0.90
13/04 22:59 Rostocker FC 5-0 FC Mecklenburg Schwerin 0.88 0:1 0.93
13/04 22:59 TSV Schwabmunchen 0-5 SSV Jahn Regensburg II 1.05 1:0 0.75
Thứ năm, Ngày 14/04/2022
14/04 00:00 FSV Fernwald 1-2 Hessen Dreieich 0.83 0:1/4 0.98
14/04 00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 3-2 SV Pullach 1.08 0:1 0.73
14/04 00:45 FC Eddersheim 1-2 Eintracht Stadtallendorf 0.75 1/2:0 1.05
14/04 22:59 SV Oberachern 1-0 Freiburger FC 1.00 0:1/2 0.80
14/04 22:59 SSV Reutlingen 05 1-0 SV Linx 0.80 0:1/2 1.00
14/04 23:15 SVG Gottingen 07 2-2 Eintracht Celle 0.90 1/2:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 15/04/2022
15/04 00:00 FC Astoria Walldorf II 1-0 Neckarsulmer Sport-Union 0.95 0:0 0.85
15/04 00:00 Stuttgarter Kickers 1-0 Pforzheim 0.80 0:1 1/2 1.00
15/04 00:00 Holzwickeder SC 1-2 TuS Haltern 0.88 0:1/2 0.93
15/04 00:00 Rot-Weiss Erfurt 8-1 Bischofswerdaer FV 0.70 0:1 3/4 1.10
15/04 00:00 Nottingen 7-1 TSV Ilshofen 0.70 0:1 1.10
15/04 00:00 Bramfelder SV 0-4 Hamburger SV III 0.90 1/2:0 0.90
15/04 00:00 TSV Victoria Clarholz 2-2 SC Preussen Munster II 0.88 1/4:0 0.93
15/04 00:30 Hertha Zehlendorf 1-0 RSV Eintracht 0.88 0:3/4 0.93
15/04 00:30 USC Paloma 0-3 TSV Buchholz 08 0.83 0:1 1/2 0.98
15/04 00:30 SV Breinig 4-1 Hurth 0.75 1:0 1.05
15/04 00:30 Siegen Sportfreunde 5-2 SpVgg Vreden 1921 0.85 0:1/4 0.95
15/04 00:30 TuS Osdorf 5-0 HSV Barmbek Uhlenhorst 1.00 0:2 1/2 0.80
15/04 00:45 Sterkrade 0-3 SC Dusseldorf West 1.03 0:1/4 0.78
15/04 01:00 Greifswalder FC 0-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0.90 0:1/2 0.90
15/04 01:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne 0.73 2:0 1.08
15/04 19:00 KSV Vatan Sport Bremen 5-2 SC Borgfeld 0.80 0:2 1/2 1.00
Thứ bảy, Ngày 16/04/2022
16/04 19:00 FC Ismaning 3-1 TSV 1880 Wasserburg 0.83 0:1/2 0.98
16/04 19:00 SV 09 Arnstadt 1-1 Budissa Bautzen 1.00 1:0 0.80
16/04 19:00 VfR Garching 2-0 TSV Kottern 0.88 0:1/2 0.93
16/04 19:00 TSV Landsberg 3-0 Gundelfingen 0.73 0:1 1.08
16/04 19:00 SC Staaken 0-2 Mahdov FC 0.88 0:3/4 0.93
16/04 19:00 Hertha 06 Charlotten 2-1 MSV Neuruppin 0.95 0:1 3/4 0.85
16/04 20:00 Buchonia Flieden ?-? Viktoria Griesheim
16/04 20:00 FC Hanau 93 0-2 Bad Vilbel 0.83 0:1 0.98
Thứ hai, Ngày 18/04/2022
18/04 18:00 Bremer SV 2-1 Werder Bremen III 0.90 0:4 3/4 0.90
18/04 18:00 BTS Neustadt 1-0 Union 60 Bremen 1.05 0:1/4 0.75
18/04 19:00 Einheit Rudolstadt 2-0 international Leipzig FC 0.93 0:1/2 0.88
18/04 19:00 Rostocker FC 7-0 Ludwigsfelder FC 0.85 0:1 1/4 0.95
18/04 19:00 VfB Hilden 4-0 SpVg Schonnebeck 0.75 0:1 1/2 1.05
18/04 19:00 Bramfelder SV 1-3 SV Rugenbergen 0.93 3/4:0 0.88
18/04 19:00 VFL Lohbrugge 0-2 FC Suderelbe 0.93 1:0 0.88
18/04 19:00 MSV Neuruppin 0-0 Hertha Zehlendorf 1.00 1:0 0.80
18/04 19:00 Meiendorfer SV 1-5 FC Union Tornesch 0.88 1 1/4:0 0.93
18/04 19:00 Bischofswerdaer FV 0-0 FC An der Fahner Hohe 0.95 0:1/2 0.85
18/04 19:00 Niendorfer TSV 3-0 SC Concordia Hamburg 1.08 0:1/4 0.73
18/04 20:00 Siegen Sportfreunde 1-0 Erndtebruck 0.95 0:1/2 0.85
18/04 20:00 FC Eddersheim 2-1 FSV Fernwald 0.80 0:1 1.00
18/04 20:00 SV Breinig ?-? Borussia Freialdenhoven 0.95 1 1/2:0 0.85
18/04 20:00 MTV Wolfenbuttel 1-1 Rotenburger SV 1.03 0:0 0.78
18/04 20:00 VfL Alfter 1-2 Hennef 05 1.05 1 3/4:0 0.75
18/04 20:00 Heeslinger SC 4-1 Arminia Hannover 0.80 0:1 1.00
18/04 20:00 TSV Meerbusch 0-2 FC Monheim 0.83 1/2:0 0.98
18/04 20:00 SF Niederwenigern 2-0 FC Kray 1.00 0:0 0.80
18/04 20:30 FSV Duisburg 4-0 FC Monchengladbach 1894 0.70 0:1 3/4 1.10
18/04 20:30 SV Linx 2-5 TSG Backnang 0.85 1/4:0 0.95
18/04 20:30 TSV Ilshofen 5-1 SV Oberachern 1.05 1/4:0 0.75
18/04 20:30 FC Bruchsal 5-0 Nottingen 1.00 1:0 0.80
18/04 20:30 FC Pesch 1956 1-2 Hurth 0.78 0:1/2 1.03
18/04 20:30 TuRU Dusseldorf 2-1 SC Velbert 0.85 0:1 3/4 0.95
18/04 20:50 Freiburger FC 1-4 Stuttgarter Kickers 0.95 2:0 0.85
Thứ ba, Ngày 19/04/2022
19/04 23:30 TSV Landsberg 0-1 SpVgg Hankofen-Hailing
Thứ tư, Ngày 20/04/2022
20/04 00:00 Pforzheim 3-1 FC Astoria Walldorf II 0.90 0:1 1/2 0.90
20/04 01:00 Eintracht Stadtallendorf 2-1 Rot-Weiss Hadamar 0.75 0:3/4 1.05
20/04 22:59 TSV Schwabmunchen 1-2 TSV 1860 Munchen (Youth) 1.10 1:0 0.70
20/04 22:59 FC Einheit Wernigerode 1-0 Grimma 0.83 0:1/2 0.98
20/04 23:30 TUS Mechtersheim 0-1 TuS Koblenz 0.93 0:1/4 0.88
Thứ năm, Ngày 21/04/2022
21/04 00:30 Turk Gucu Friedberg 4-0 Buchonia Flieden 0.98 0:2 0.83
21/04 01:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-1 FV Eppelborn 0.98 0:1/2 0.83
Thứ sáu, Ngày 22/04/2022
22/04 23:30 Bremer SV 3-2 Brinkumer SV 0.95 0:1 1/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 23/04/2022
23/04 00:00 Nottingen 3-2 FSV 08 Bissingen 1.00 0:1/2 0.80
23/04 00:30 Hamm United 0-1 SV Rugenbergen 1.00 1:0 0.80
23/04 00:30 SSVg Velbert 5-1 FC Monheim 0.85 0:1 3/4 0.95
23/04 00:30 VFB Hallbergmoos 0-0 FC Ismaning 1.05 0:0 0.75
23/04 00:30 TuS Osdorf 2-1 VFL Lohbrugge 0.83 0:2 0.98
23/04 00:30 MSV Neuruppin 1-1 Brandenburger SC Sud 05 0.98 0:1/2 0.83
23/04 01:00 FC Suderelbe 6-0 Bramfelder SV 0.95 0:2 0.85
23/04 01:00 Rot-Weiss Erfurt 3-0 Einheit Rudolstadt 0.90 0:2 1/4 0.90
23/04 18:00 SV Pullach 3-0 TSV Landsberg 1.05 1/4:0 0.75
23/04 18:00 BTS Neustadt 0-3 ESC Geestemunde 1.03 0:1 0.78
23/04 19:00 TSV Dachau 1865 2-1 TSV Schwaben Augsburg 1.00 0:0 0.80
23/04 19:00 VfR Wormatia Worms ?-? Gonsenheim 0.78 0:1 1/2 1.03
23/04 19:00 Freiberg 1-1 Pforzheim 0.80 0:2 1/2 1.00
23/04 19:00 SG Union Sandersdorf 3-1 SV Blau-Weiss Zorbau 0.75 0:1 1.05
Chủ nhật, Ngày 24/04/2022
24/04 15:45 HEBC Hamburg 2-3 TSV Sasel 0.85 3/4:0 0.95
24/04 18:00 SFC Stern 1900 0-1 Hertha 06 Charlotten 0.85 1 1/2:0 0.95
24/04 18:00 TuS Schwachhausen 2-0 BSC Hastedt 0.90 0:1 1/2 0.90
24/04 19:00 Wadegesi Heim 3-1 FV Diefflen 0.95 0:1/4 0.85
24/04 19:00 Hansa Rostock II 0-3 Rostocker FC 1.05 3/4:0 0.75
24/04 19:00 TuS Koblenz 0-1 Arminia Ludwigshafen 0.78 3/4:0 1.03
24/04 19:55 SC Velbert 0-0 SC Dusseldorf West
24/04 20:00 FC Kleve 1-1 Bocholt FC 0.98 1 1/2:0 0.83
24/04 20:00 SV Elversberg II 2-1 Kaiserslautern (Youth) 0.85 0:0 0.95
24/04 20:00 Holzwickeder SC 0-1 TSG Sprockhovel 0.80 3/4:0 1.00
24/04 20:00 Gutersloh 5-3 Erndtebruck 0.85 0:1 1/4 0.95
24/04 20:00 FC Kaan-Marienborn ?-? SC Paderborn 07 II 0.83 0:1/4 0.98
24/04 20:00 OSC Bremerhaven ?-? TuS Komet Arsten 0.83 0:1 1/4 0.98
24/04 20:00 FC Union Tornesch 3-0 HSV Barmbek Uhlenhorst 0.83 0:1/4 0.98
24/04 20:00 Schwarz-Weiss Essen ?-? VfB Hilden 0.98 1 1/2:0 0.83
24/04 20:00 FC Kray 1-1 TuRU Dusseldorf 0.93 3/4:0 0.88
24/04 20:30 Ratingen SV 4-0 SpVg Schonnebeck 0.85 0:1/2 0.95
24/04 20:30 SFL Bremerhaven 6-0 SC Borgfeld 0.90 0:2 1/2 0.90
Thứ ba, Ngày 26/04/2022
26/04 23:15 TSV Abtswind 1-4 Grossbardorf
26/04 23:15 Wurzburger FV 4-0 SV Seligenporten
26/04 23:20 FC Ismaning 1-3 SV Donaustauf 0.80 1/4:0 1.00
26/04 23:30 BTS Neustadt 0-0 Werder Bremen III 0.93 0:1/2 0.88
26/04 23:30 TuS Holzkirchen 5-2 TSV Grunwald 0.95 0:1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 27/04/2022
27/04 00:00 Bremer SV 3-0 Leher TS 0.70 0:3 1/4 1.10
27/04 00:00 SV Curslack Neuengamme 4-1 TSV Buchholz 08
27/04 00:00 Aumund-Vegesack 6-2 Habenhauser 0.88 0:2 0.93
27/04 22:59 Hertha 06 Charlotten 2-2 Rostocker FC 0.98 1/4:0 0.83
27/04 23:30 Freiburger FC 2-5 Freiberg 0.95 1 3/4:0 0.85
27/04 23:30 Pforzheim 2-2 SSV Reutlingen 05 0.85 0:3/4 0.95
27/04 23:30 Union 60 Bremen 2-1 OSC Bremerhaven 0.90 1/4:0 0.90
27/04 23:30 Goppinger SV 2-2 Nottingen
27/04 23:30 SV Linx 1-2 Villingen 0.83 1/2:0 0.98
27/04 23:30 FC Bruchsal 2-2 Stuttgarter Kickers 1.00 2 1/4:0 0.80
Thứ năm, Ngày 28/04/2022
28/04 00:00 HEBC Hamburg 1-3 Tus Dassendorf 0.95 1 3/4:0 0.85
28/04 00:00 SFL Bremerhaven 0-2 KSV Vatan Sport Bremen 0.90 0:1/4 0.90
28/04 00:00 TuS Komet Arsten 0-4 ESC Geestemunde
28/04 01:00 SC Union Nettetal 5-0 Cronenberger SC 0.83 0:3/4 0.98
Thứ sáu, Ngày 29/04/2022
29/04 00:30 TuS Ennepetal 2-2 SpVgg Vreden 1921 0.93 0:3/4 0.88
29/04 00:30 SC Victoria Hamburg 1-2 SV Curslack Neuengamme 0.90 0:1 1/2 0.90
29/04 00:45 SC Borgfeld 2-3 Brinkumer SV 0.90 4:0 0.90
29/04 00:45 FC 1906 Erlensee 3-3 FC Eddersheim 1.05 0:1/4 0.75
29/04 22:59 Wacker Nordhausen 0-4 Rot-Weiss Erfurt 0.93 2 1/4:0 0.88
29/04 22:59 FC Ingolstadt 04 Am 1-2 VFB Hallbergmoos 1.05 0:2 0.75
Thứ bảy, Ngày 30/04/2022
30/04 00:00 FC Union Tornesch 0-1 VFL Lohbrugge 0.73 0:3/4 1.08
30/04 00:30 TuS Osdorf 2-0 Hamm United 0.70 0:1 1/2 1.10
30/04 01:00 Hamburger SV III 10-3 Meiendorfer SV 0.80 0:2 1/2 1.00
30/04 01:00 TSG Pfeddersheim 3-0 SG 2000 Mulheim-Karlich 0.78 0:3/4 1.03
30/04 18:00 Blumenthaler SV 3-1 Werder Bremen III 0.70 0:1 1.10
30/04 19:00 Rostocker FC ?-? 1. FC Lok Stendal 0.90 0:3 0.90
30/04 20:30 TuRU Dusseldorf 3-1 SC Dusseldorf West 0.90 0:1/2 0.90
30/04 21:30 VfB Hilden ?-? TSV Meerbusch 1.00 0:3 0.80
30/04 22:30 SG Schneifel ?-? FSV Trier-Tarforst
Chủ nhật, Ngày 01/05/2022
01/05 16:00 ESC Geestemunde 1-2 Bremer SV 1.05 2 1/4:0 0.75
01/05 19:00 Brandenburger SC Sud 05 0-3 SFC Stern 1900 1.00 0:1/2 0.80
01/05 19:00 Brinkumer SV 2-3 TuS Schwachhausen 0.80 0:2 1/4 1.00
01/05 19:00 Leher TS 0-3 OSC Bremerhaven 0.80 1:0 1.00
01/05 19:00 TSV Buchholz 08 0-3 SC Concordia Hamburg 0.90 1:0 0.90
01/05 19:00 Hansa Rostock II 1-1 Torgelower SV Greif 0.88 1/4:0 0.93
01/05 19:00 SV Hemelingen 2-3 SFL Bremerhaven 0.95 0:1/4 0.85
01/05 19:00 Hertha Zehlendorf 3-1 SV Victoria Seelow 1.00 0:2 1/2 0.80
01/05 19:00 Hertha 06 Charlotten 1-2 Mahdov FC 0.98 0:1/2 0.83
01/05 20:00 Holzwickeder SC 4-2 TuS Ennepetal 0.88 1/4:0 0.93
01/05 20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0-1 Blau-Weib Friesdorf 1.03 0:1/4 0.78
01/05 20:00 VfL Alfter 0-1 SpVg Frechen 20 0.80 1/4:0 1.00
01/05 20:00 Viktoria Griesheim 5-0 KSV Baunatal 1.05 0:1/4 0.75
01/05 20:00 Siegen Sportfreunde 2-3 Adams Sam Beek 0.90 0:3/4 0.90
01/05 20:00 VfB Ginsheim 3-1 Hünfelder SV 1.00 0:1/2 0.80
01/05 20:00 VfR Garching 3-3 SV Pullach 0.85 0:1/4 0.95
01/05 20:00 ASC 09 Dortmund 2-2 FC Kaan-Marienborn 1.03 3/4:0 0.78
01/05 20:00 Wattenscheid 09 0-1 Gutersloh 0.83 0:1/4 0.98
01/05 20:30 FC Pesch 1956 3-3 Borussia Freialdenhoven 0.93 0:1/4 0.88
01/05 20:30 Siegburger SV 04 5-2 FC Viktoria Arnoldsweiler 0.98 0:1/2 0.83
01/05 20:30 SV Deutz 05 2-4 Hurth 0.93 3/4:0 0.88
01/05 20:30 Fortuna Koln II 6-1 VfL Vichttal 0.98 1/4:0 0.83
Thứ tư, Ngày 04/05/2022
04/05 00:00 Goppinger SV 2-3 TSV Ilshofen 0.73 0:1 3/4 1.08
04/05 00:00 HEBC Hamburg 4-2 SV Curslack Neuengamme 0.75 1/2:0 1.05
04/05 00:00 VFL Lohbrugge 1-0 Hamm United 0.80 0:0 1.00
04/05 00:30 TuS Osdorf 5-0 Bramfelder SV 0.95 0:1 1/2 0.85
04/05 00:30 Meiendorfer SV 0-4 Hamburger SV III 0.90 3:0 0.90
Thứ năm, Ngày 05/05/2022
05/05 00:00 Freiberg ?-? FC Bruchsal
05/05 01:00 TSG Pfeddersheim 3-0 Sportfreunde Eisbachtal 0.95 0:1/4 0.85
05/05 01:20 Hertha Wiesbach 4-1 FC Karbach 0.85 0:1/2 0.95
Thứ sáu, Ngày 06/05/2022
06/05 00:00 TSV Victoria Clarholz 4-0 RSV Meinerzhagen 0.95 0:1/2 0.85
06/05 00:00 Hammer SpVg 3-3 Holzwickeder SC 0.85 0:1/2 0.95
06/05 00:00 TuS Schwachhausen 3-1 Blumenthaler SV 0.85 0:0 0.95
06/05 00:30 Gutersloh 1-1 Siegen Sportfreunde 0.90 0:1 1/4 0.90
06/05 00:30 Westfalia Herne 2-1 TuS Haltern 1.00 1:0 0.80
06/05 00:30 TuS Ennepetal 1-1 TSG Sprockhovel 0.80 1/2:0 1.00
06/05 00:45 SC Preussen Munster II 2-2 SG Finnentrop/Bamenohl 0.80 0:1/4 1.00
Thứ bảy, Ngày 07/05/2022
07/05 18:00 Ludwigsfelder FC 2-0 FC Mecklenburg Schwerin
07/05 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-0 Rostocker FC
07/05 18:00 Budissa Bautzen 1-3 SV Blau-Weiss Zorbau
07/05 18:00 BTS Neustadt 2-0 Habenhauser
07/05 19:00 Meiendorfer SV 1-2 TuS Osdorf
07/05 19:00 Aumund-Vegesack 1-2 Brinkumer SV
07/05 19:00 SG Union Sandersdorf 0-0 Einheit Rudolstadt
07/05 19:00 Pforzheim 2-0 FV Ravensburg
07/05 19:00 TSV Ilshofen 1-3 SSV Reutlingen 05
07/05 19:00 Eintracht Trier 3-2 Arminia Ludwigshafen
07/05 19:00 Torgelower SV Greif 0-3 Hertha Zehlendorf
07/05 19:00 VFL Lohbrugge 2-4 FC Union Tornesch
07/05 19:00 Neckarsulmer Sport-Union 0-1 Villingen
07/05 19:00 VfB 1921 Krieschow 4-0 FC An der Fahner Hohe
07/05 19:00 TSV Kottern 2-1 TSV Schwaben Augsburg
07/05 19:00 SV Pullach 0-1 SV Kirchanschoring
07/05 19:00 TSV Dachau 1865 1-2 FC Ingolstadt 04 Am
07/05 19:00 VfR Wormatia Worms 5-0 Wadegesi Heim
07/05 19:30 Freiburger FC ?-? TSG Backnang
07/05 19:30 Adams Sam Beek ?-? Erndtebruck
07/05 20:00 FV Diefflen ?-? Gonsenheim
07/05 20:00 OSC Bremerhaven ?-? SC Borgfeld
07/05 20:00 Türkspor Augsburg ?-? SV Donaustauf
07/05 20:00 Gundelfingen 1-2 SSV Jahn Regensburg II
07/05 20:00 SV Curslack Neuengamme 4-2 HEBC Hamburg
07/05 20:00 FSV Fernwald 1-3 FC Eddersheim
07/05 20:00 FC Karbach 4-4 FV Dudenhofen
07/05 20:30 TUS Mechtersheim 2-4 Engers
07/05 20:30 FC Bruchsal 0-5 Freiberg
07/05 20:30 Nottingen 2-2 Sportfreunde Dorfmerkingen
07/05 20:30 FSV 08 Bissingen ?-? FC Astoria Walldorf II
07/05 21:00 FC 1906 Erlensee ?-? Rot-Weiss Hadamar
07/05 21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 FC Ismaning
07/05 21:00 Eintracht Stadtallendorf 3-0 TuS Dietkirchen
07/05 22:00 Goppinger SV 0-1 Stuttgarter Kickers
07/05 22:59 FC Monchengladbach 1894 1-4 Sterkrade
Chủ nhật, Ngày 08/05/2022
08/05 00:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-2 FSV Jagersburg
08/05 18:00 Carl Zeiss Jena II 1-2 FC Oberlausitz
08/05 18:00 SFC Stern 1900 1-3 Greifswalder FC
08/05 18:00 TuS Schwachhausen 1-2 ESC Geestemunde
08/05 19:00 FC Einheit Wernigerode 5-1 SV 09 Arnstadt
08/05 19:00 MSV Neuruppin 0-2 TSG Neustrelitz
08/05 19:00 Hertha Wiesbach 6-2 TuS Koblenz
08/05 19:00 Mahdov FC 2-0 Brandenburger SC Sud 05
08/05 19:00 1. FC Lok Stendal 0-10 Hansa Rostock II
08/05 19:00 SV Victoria Seelow 1-4 SC Staaken
08/05 19:00 Niendorfer TSV 2-2 USC Paloma
08/05 19:00 Rot-Weiss Erfurt 3-0 Hallen
08/05 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-0 VfR Garching
08/05 19:00 Grimma 1-0 Wacker Nordhausen
08/05 19:00 TSV Buchholz 08 1-2 Tus Dassendorf
08/05 20:00 Rielasingen Arlen 3-4 SV Linx
08/05 20:00 Gutersloh 2-0 FC Eintracht Rheine
08/05 20:00 FC Kaan-Marienborn 4-0 Siegen Sportfreunde
08/05 20:00 Holzwickeder SC 2-1 TSV Victoria Clarholz
08/05 20:00 Bergisch Gladbach 09 6-0 BC Viktoria Glesch Paffendorf
08/05 20:00 Union 60 Bremen 2-2 Blumenthaler SV
08/05 20:00 VfL Oldenburg 4-2 Lupo-Martini Wolfsburg
08/05 20:00 Kickers Emden 2-4 Arminia Hannover
08/05 20:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? Germania Egestorf
08/05 20:00 Schwarz-Weiss Essen 2-3 SpVg Schonnebeck
08/05 20:00 SV Neuhof 1910 1-1 Hessen Dreieich
08/05 20:00 TuS Komet Arsten 3-1 SV Hemelingen
08/05 20:00 FV Lorrach-Brombach ?-? SV Oberachern
08/05 20:00 Cronenberger SC 4-1 SC Dusseldorf West
08/05 20:00 Heeslinger SC 4-1 SV Ramlingen Ehlershausen
08/05 20:00 TSV Sasel 2-2 SC Victoria Hamburg
08/05 20:00 SV Eilendorf 0-0 SV Breinig
08/05 20:00 Borussia Freialdenhoven 2-1 VfL Alfter
08/05 20:00 Hennef 05 4-3 Fortuna Koln II
08/05 20:00 SV Westfalia Rhynern 4-1 ASC 09 Dortmund
08/05 20:00 Hurth 1-1 Duren
08/05 20:00 Wattenscheid 09 2-1 SC Paderborn 07 II
08/05 20:00 VfB Hilden 1-1 SSVg Velbert
08/05 20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 6-0 SpVg Wesseling-Urfeld
08/05 20:00 FC Monheim 3-2 FC Kleve
08/05 20:15 TuS Ennepetal 2-0 Hammer SpVg
08/05 20:15 Westfalia Herne 1-4 RSV Meinerzhagen
08/05 20:15 SC Spelle-Venhaus 6-0 Freie Turnerschaft Braunschweig
08/05 20:30 SFL Bremerhaven 3-1 BSC Hastedt
08/05 20:30 Ratingen SV 1-0 TSV Meerbusch
08/05 20:30 SpVg Frechen 20 3-1 SV Deutz 05
08/05 20:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? FC Pesch 1956
08/05 20:30 VfL Vichttal 2-1 Siegburger SV 04
08/05 20:30 Bocholt FC 3-2 SF Baumberg
08/05 21:00 FC Speyer 0-2 FSV Salmrohr
Thứ ba, Ngày 10/05/2022
10/05 23:45 SV Rugenbergen 8-0 Meiendorfer SV 0.75 0:3 1.05
Thứ tư, Ngày 11/05/2022
11/05 00:00 SV Curslack Neuengamme 2-4 SC Victoria Hamburg
11/05 00:00 TSV Abtswind 2-1 Feucht SC
11/05 00:00 KSV Vatan Sport Bremen 0-2 Aumund-Vegesack 1.00 0:0 0.80
11/05 00:00 Bramfelder SV 1-2 FC Suderelbe 1.00 1 1/4:0 0.80
11/05 00:30 TuS Dietkirchen 0-3 FSV Fernwald 0.98 1/4:0 0.83
11/05 23:30 FV Dudenhofen 0-1 Eintracht Trier 0.85 1 1/4:0 0.95
11/05 23:30 Bischofswerdaer FV 3-3 international Leipzig FC 0.85 0:1/2 0.95
11/05 23:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-0 TSG Backnang 0.78 1/4:0 1.03
Thứ năm, Ngày 12/05/2022
12/05 00:00 Heeslinger SC 2-1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0.68 0:1 3/4 1.15
12/05 00:00 Pforzheim 4-1 SV Oberachern 0.80 0:1/2 1.00
12/05 00:10 SC Spelle-Venhaus 1-4 Germania Egestorf 0.83 0:3/4 0.98
12/05 00:30 TSV Meerbusch 3-1 FC Kleve 0.85 3/4:0 0.95
12/05 00:30 FC Bruchsal 0-3 Goppinger SV 0.85 1/2:0 0.95
Thứ bảy, Ngày 14/05/2022
14/05 00:00 SC Victoria Hamburg 2-1 SC Concordia Hamburg 0.90 0:0 0.90
14/05 00:00 BSC Hastedt 0-5 TuS Komet Arsten 0.95 2:0 0.85
14/05 00:00 ESC Geestemunde 4-2 Aumund-Vegesack 1.03 0:0 0.78
14/05 00:00 Bramfelder SV ?-? TuS Osdorf 1.03 2 1/2:0 0.78
14/05 00:00 TuS Schwachhausen 4-3 KSV Vatan Sport Bremen 0.85 0:1/4 0.95
14/05 00:00 Werder Bremen III 2-2 OSC Bremerhaven 0.95 1 3/4:0 0.85
14/05 00:00 FC Union Tornesch 2-5 Hamm United 0.80 0:1/4 1.00
14/05 00:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 2-2 Hamburger SV III 1.03 2 1/2:0 0.78
14/05 00:00 Brinkumer SV 6-0 SFL Bremerhaven 0.75 0:1 1/2 1.05
14/05 00:00 SV Rugenbergen 4-1 VFL Lohbrugge 0.90 0:1 1/2 0.90
14/05 00:30 SG Union Sandersdorf 3-0 Wacker Nordhausen 0.98 0:1 0.83
14/05 00:30 TuRU Dusseldorf 0-4 Cronenberger SC 0.83 0:1/4 0.98
14/05 00:30 Hammer SpVg 2-1 TSG Sprockhovel 1.05 0:1/4 0.75
14/05 01:00 Bad Vilbel 0-0 FC Hanau 93 1.05 3/4:0 0.75
14/05 19:00 Einheit Rudolstadt ?-? FSV Martinroda 0.90 0:2 0.90
14/05 19:00 FC An der Fahner Hohe ?-? VFC Plauen
14/05 19:00 Rostocker FC 1-2 MSV Pampow 0.73 0:1 1/4 1.08
14/05 19:00 Freiberg ?-? FSV 08 Bissingen 0.73 0:2 3/4 1.08
14/05 19:00 Bischofswerdaer FV ?-? SV Blau-Weiss Zorbau
14/05 19:00 SV 09 Arnstadt ?-? Carl Zeiss Jena II
14/05 19:00 Brandenburger SC Sud 05 ?-? RSV Eintracht
14/05 19:00 FC Ingolstadt 04 Am ?-? SpVgg Hankofen-Hailing 0.90 0:1/2 0.90
14/05 19:00 FC Deisenhofen 7-1 TSV Dachau 1865 0.80 0:0 1.00
14/05 19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FV Lorrach-Brombach 0.80 0:4 1/4 1.00
14/05 19:00 Hansa Rostock II ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin
14/05 19:00 SC Staaken 1-2 Hertha Zehlendorf 0.80 3/4:0 1.00
14/05 19:00 international Leipzig FC ?-? Budissa Bautzen 1.08 1/2:0 0.73
14/05 20:00 Waldgirmes 4-0 SV Neuhof 1910 1.05 0:1/2 0.75
14/05 20:00 Hessen Dreieich 4-3 FSV Fernwald 0.95 0:3/4 0.85
14/05 20:30 FV Dudenhofen ?-? Gonsenheim
14/05 20:30 SV Linx ?-? Neckarsulmer Sport-Union 0.90 0:0 0.90
14/05 20:30 Wadegesi Heim ?-? Hertha Wiesbach
14/05 20:30 USC Paloma ?-? HEBC Hamburg
14/05 20:30 Engers ?-? VfR Wormatia Worms
14/05 20:30 FSV Jagersburg 4-1 Hassia Bingen 0.80 0:1 1/2 1.00
14/05 21:00 TuS Dietkirchen ?-? SG Barockstadt
Chủ nhật, Ngày 15/05/2022
15/05 19:00 FV Diefflen 0-1 Eintracht Trier 1.05 1 1/2:0 0.75
15/05 19:00 TuS Koblenz 0-3 TUS Mechtersheim
15/05 19:00 Rot-Weiss Erfurt 5-1 FC Einheit Wernigerode 0.90 0:2 1/2 0.90
15/05 19:00 Hallen 0-0 Grimma
15/05 19:00 Hertha 06 Charlotten 2-0 Ludwigsfelder FC 0.88 0:1 1/2 0.93
15/05 20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 0-0 Siegburger SV 04 0.90 3 1/4:0 0.90
15/05 20:00 Siegen Sportfreunde 1-5 SV Westfalia Rhynern 1.10 1:0 0.70
15/05 20:00 Germania Egestorf ?-? VfL Oldenburg
15/05 20:00 Arminia Hannover 3-2 Heeslinger SC 1.10 1 1/4:0 0.70
15/05 20:00 ASC 09 Dortmund 2-3 Wattenscheid 09 0.88 1/2:0 0.93
15/05 20:00 FC Eddersheim 4-1 FC 1906 Erlensee 0.98 0:1/4 0.83
15/05 20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-4 Kickers Emden 0.90 1 1/2:0 0.90
15/05 20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-0 Steinbach 0.80 0:3/4 1.00
15/05 20:00 Ratingen SV 1-2 SSVg Velbert 0.93 3/4:0 0.88
15/05 20:00 SpVg Schonnebeck 1-1 TSV Meerbusch 0.70 0:1 1.10
15/05 20:00 SC Union Nettetal 4-0 FC Kray 0.88 0:3/4 0.93
15/05 20:00 Viktoria Griesheim 6-0 Buchonia Flieden 0.95 0:2 1/2 0.85
15/05 20:00 SF Niederwenigern 3-1 Sterkrade 0.83 1/2:0 0.98
15/05 20:10 Hennef 05 5-1 VfL Vichttal 0.73 0:2 1/2 1.08
15/05 20:30 Bocholt FC 3-1 Schwarz-Weiss Essen 0.93 0:3 1/4 0.88
15/05 20:30 SC Dusseldorf West 0-1 DJK Teutonia St.Tonis 1.05 0:1/4 0.75
15/05 20:30 SV Deutz 05 2-3 Borussia Freialdenhoven 0.95 2:0 0.85
15/05 20:30 Fortuna Koln II 3-4 Hurth 0.90 0:0 0.90
15/05 20:30 FC Pesch 1956 0-3 Bergisch Gladbach 09 0.98 1 1/2:0 0.83
15/05 21:00 FSV Duisburg 1-1 TV Jahn Hiesfeld 1.03 0:1/4 0.78
Thứ năm, Ngày 19/05/2022
19/05 00:30 Eintracht Trier 0-0 TUS Mechtersheim 0.83 0:1 3/4 0.98
19/05 01:00 international Leipzig FC 0-3 Wacker Nordhausen 1.05 0:1/4 0.75
Thứ sáu, Ngày 20/05/2022
20/05 00:30 SpVgg Vreden 1921 3-2 Holzwickeder SC 0.95 0:3/4 0.85
20/05 23:45 Arminia Ludwigshafen ?-? Wadegesi Heim
Thứ bảy, Ngày 21/05/2022
21/05 00:00 SG Union Sandersdorf ?-? Hallen
21/05 00:15 Westfalia Herne ?-? TuS Ennepetal
21/05 00:30 MSV Pampow ?-? Hansa Rostock II
21/05 01:00 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? SV Elversberg II
21/05 19:00 FSV Martinroda ?-? Wacker Nordhausen
21/05 19:00 VFC Plauen ?-? FC Oberlausitz
21/05 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? Einheit Rudolstadt
21/05 19:00 Eintracht Trier ?-? VfR Wormatia Worms
21/05 20:30 FV Dudenhofen ?-? TuS Koblenz
21/05 20:30 FSV Jagersburg ?-? Sportfreunde Eisbachtal
21/05 21:00 Gonsenheim ?-? TUS Mechtersheim
21/05 21:00 SC Dusseldorf West ?-? FC Monchengladbach 1894
Chủ nhật, Ngày 22/05/2022
22/05 19:00 Rot-Weiss Erfurt ?-? FC An der Fahner Hohe
22/05 20:00 Gutersloh ?-? Adams Sam Beek
22/05 20:00 FC Kaan-Marienborn ?-? FC Eintracht Rheine
22/05 20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? Erndtebruck
22/05 20:00 SC Paderborn 07 II ?-? ASC 09 Dortmund
22/05 20:00 Wattenscheid 09 ?-? Siegen Sportfreunde

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)