Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu Bóng Đá ngày 08/12/2020 mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/12/2020. cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 08/12/2020 CHÍNH XÁC

00:55
09/12
Lazio?-? Club Brugge

00:55
09/12
Zenit St. Petersburg?-? Borussia Dortmund

03:00
09/12
Barcelona?-? Juventus

03:00
09/12
Dynamo Kyiv?-? Ferencvarosi TC

03:00
09/12
Chelsea?-? FC Krasnodar

03:00
09/12
RB Leipzig?-? Manchester United

03:00
09/12
Rennes?-? Sevilla

02:45
09/12
Stoke City?-? Cardiff City

02:45
09/12
Huddersfield Town?-? Sheffield Wednesday

02:45
09/12
Watford?-? Rotherham United

02:45
09/12
Coventry City?-? Luton Town

02:45
09/12
Swansea City?-? Bournemouth AFC

02:45
09/12
Millwall?-? Queens Park Rangers (QPR)

01:00
09/12
Chiasso?-? Aarau

02:00
09/12
FC Wil 1900?-? Winterthur

22:59
08/12
Oud Heverlee?-? Mouscron Peruwelz

22:59
08/12
Pisa?-? Ascoli

03:30
09/12
Casa Pia AC?-? CD Mafra

01:45
09/12
Municipal Iquique?-? Union Espanola

04:30
09/12
Colo Colo?-? Deportes La Serena

02:00
09/12
Scunthorpe United?-? Colchester United

02:00
09/12
Grimsby Town?-? Newport County

01:00
09/12
SV Meppen?-? SV Waldhof Mannheim

22:59
08/12
Samsunspor?-? Menemen Belediye Spor

23:30
08/12
LHospitalet?-? UE Olot

22:30
08/12
Al-Shabab(KUW)?-? Al-Yarmouk

22:30
08/12
Al-Qadsia SC?-? Al-Nasar

22:59
08/12
B93 Copenhagen?-? Aalborg

02:45
09/12
Chester FC?-? Hereford United

02:45
09/12
Chorley FC?-? Guiseley

02:45
09/12
Blyth Spartans?-? Boston United

02:45
09/12
York City?-? Kettering Town

02:45
09/12
Brackley Town?-? Spennymoor Town

04:00
09/12
Sao Paulo/SP (w)?-? Taubate(w)

02:00
09/12
Hartlepool United?-? Kings Lynn

02:00
09/12
Sutton United?-? Chesterfield

02:45
09/12
Weymouth?-? Dagenham Redbridge

02:45
09/12
Barnet?-? Stockport County

02:45
09/12
Bromley?-? Yeovil Town

02:45
09/12
Notts County?-? Boreham Wood

02:45
09/12
Aldershot Town?-? Halifax Town

02:45
09/12
Torquay United?-? Maidenhead United

00:15
09/12
Zejtun Corinthians?-? Lija Athletic

00:15
09/12
Gzira United?-? Hibernians FC

20:00
08/12
Tusker?-? Gor Mahia

01:30
09/12
Icasa CE?-? Crato CE

02:00
09/12
Marske United?-? Warrington Town AFC

02:30
09/12
Basford Utd?-? Rushall Olympic

02:30
09/12
Royston Town?-? Tamworth

02:30
09/12
Salisbury FC?-? Bracknell Town

02:45
09/12
Carshalton Athletic FC?-? Barking and East Ham

02:45
09/12
Poole Town?-? Willand Rovers

02:45
09/12
Nantwich Town?-? Workington

02:45
09/12
Haringey Borough?-? Bishop's Stortford

02:45
09/12
St Neots Town?-? Kings Langley

02:45
09/12
Thame United?-? Bognor Regis Town

02:45
09/12
Weston Super Mare?-? Chesham United

02:45
09/12
Hornchurch?-? Wingate Finchley

02:45
09/12
Welwyn Garden City?-? Hednesford Town

02:45
09/12
Rushden Diamonds?-? Peterborough Sports

02:45
09/12
Ashton United?-? South Shields

02:45
09/12
Hitchin Town?-? Mickleover Sports

02:45
09/12
Aveley?-? Hastings United

02:45
09/12
Biggleswade Town?-? Bedford Town

02:45
09/12
Buxton FC?-? City of Liverpool

02:45
09/12
Coleshill Town?-? Matlock Town

02:45
09/12
Runcorn Linnets?-? Morpeth Town

02:45
09/12
Leatherhead?-? Felixstowe Walton United

02:45
09/12
Lowestoft Town?-? Cheshunt

02:45
09/12
North Leigh?-? Frome Town

02:45
09/12
Uxbridge?-? Cray Wanderers

02:45
09/12
Corinthian Casuals?-? Walton Hersham

02:45
09/12
Marlow?-? Nuneaton Borough

01:15
09/12
Mushuc Runa?-? Orense SC

03:30
09/12
Deportivo Cuenca?-? Macara

05:45
09/12
Tecnico Universitario?-? Universidad Catolica

01:00
09/12
Globo Youth?-? America RN (Youth)

01:00
09/12
Nautico PE (Youth)?-? Ferroviario U20

06:00
09/12
Flow 4G Cayon Rockets?-? HE Garden Hotspurs

01:00
09/12
Niger U20?-? Burkina Faso U20

22:30
08/12
Almazan?-? Real Burgos CF

22:30
08/12
CSD Arzua?-? UD Paiosaco

22:30
08/12
Utebo FC?-? CD Robres

22:30
08/12
CP Valdivia?-? CD Calamonte

22:59
08/12
Moralo CP?-? CD Montijo

22:59
08/12
Caudal?-? CD Praviano

22:59
08/12
Arosa SC?-? CD Estradense

22:59
08/12
Bergantinos CF?-? SD Festra

22:59
08/12
CD Bezana?-? SD Textil Escudo

22:59
08/12
CF Vimenor?-? Club Deportivo Tropezon

23:30
08/12
FC Rinconeda Polanco?-? AD Siete Villas

23:30
08/12
CD Corellano?-? UCD Burlades

00:00
09/12
CD Cabecense?-? CA Antoniano

00:30
09/12
Real Sociedad C?-? JD Somorrostro

23:45
08/12
Al-Arabi SC?-? Al Rayyan

23:45
08/12
Al-Wakra?-? Al-Sadd

00:30
09/12
Hull City?-? Crewe Alexandra

01:00
09/12
Oldham Athletic?-? Sunderland A.F.C

01:00
09/12
AFC Wimbledon?-? Arsenal U21

02:00
09/12
Accrington Stanley?-? Manchester United U21

02:00
09/12
Peterborough United?-? West Ham U21

02:00
09/12
Cheltenham Town?-? Portsmouth

02:00
09/12
Exeter City?-? Northampton Town

02:00
09/12
Leyton Orient?-? Bristol Rovers

02:00
09/12
Port Vale?-? Wolverhampton U21

02:00
09/12
Salford City?-? Leicester City U21

02:00
09/12
Shrewsbury Town?-? Lincoln City

02:45
09/12
Cambridge United?-? Gillingham

02:45
09/12
Fleetwood Town?-? Blackpool

02:45
09/12
Oxford United?-? Forest Green Rovers

02:45
09/12
Tranmere Rovers?-? Manchester City U21

02:45
09/12
Milton Keynes Dons?-? Norwich City U21

02:00
09/12
Juventude?-? Oeste

02:30
09/12
Guarani SP?-? Operario Ferroviario PR

05:15
09/12
America MG?-? Sampaio Correa

05:15
09/12
Botafogo SP?-? Ponte Preta

22:30
08/12
Al Quwa Al Jawiya?-? Al Qasim Sport Club

01:00
09/12
Slovenia Indoor Soccer?-? Switzerland Indoor Soccer

01:00
09/12
France Indoor Soc?-? Georgia Indoor Soccer

01:00
09/12
Israel Indoor Soccer?-? Belarus Indoor Soccer

02:00
09/12
Club Guabira?-? Atletico Palmaflor Vinto

01:00
09/12
Carlisle U18?-? Blackburn Rovers U18

05:30
09/12
GA Sampaio?-? Bare EC

05:30
09/12
Sampaio RR?-? Bare RR

22:59
08/12
Baumit Jablonec?-? Bohemians 1905

22:59
08/12
Urena SC?-? Universidad Central de Venezuela

22:59
08/12
Al Karmel?-? Alarabi Beit Safafa

03:10
09/12
Deportivo Merlo?-? Argentino de Merlo

03:10
09/12
Real Pilar?-? Sportivo Dock Sud

00:30
09/12
Carme Dawson?-? Lido Di Ostiav Meta Futsal

02:00
09/12
Acqua e Sapone C5 Futsal?-? CDM Genova Futsal

02:00
09/12
Sandro Abate Avellino Futsal?-? Petrarca Padova C5 Futsal

02:00
09/12
Catania Futsal?-? Pessah Lo Fano

03:10
09/12
Juventud Unida?-? Deportivo Muniz

03:10
09/12
Argentino de Rosario?-? Puerto Nuevo

03:10
09/12
CA Lugano?-? Defensores de Cambaceres

03:10
09/12
CA Atlas?-? Sportivo Barracas

03:10
09/12
Claypole?-? Liniers

02:45
09/12
Newi Cefn Druids?-? Caernarfon

23:30
08/12
FAR Forces Armee Royales?-? Maghrib Association Tetouan

01:30
09/12
SCCM Chabab Mohamedia?-? Renaissance Zmamra

03:10
09/12
CA Independiente (w)?-? San Lorenzo (w)

02:45
09/12
Oxford City?-? St Albans City

02:45
09/12
Braintree Town?-? Welling United

02:45
09/12
Dulwich Hamlet?-? Eastbourne Borough

02:45
09/12
Concord Rangers?-? Bath City

02:45
09/12
Dungannon Swifts?-? Portadown