Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu Bóng Đá ngày 04/12/2022 mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/12/2022. cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 04/12/2022 CHÍNH XÁC

21:00
04/12
Bari ?-? Pisa

21:00
04/12
Spal ?-? Modena

21:00
04/12
Cagliari ?-? Parma

21:00
04/12
Cosenza Calcio 1914 ?-? Perugia

21:00
04/12
Brescia ?-? Reggina

21:00
04/12
Ascoli ?-? Como

21:00
04/12
SudTirol ?-? Frosinone

21:00
04/12
Benevento ?-? Palermo

21:00
04/12
Genoa ?-? Cittadella

21:00
04/12
Venezia ?-? Ternana

00:15
05/12
Ponferradina ?-? Burgos CF

00:15
05/12
Racing Santander ?-? CD Lugo

00:15
05/12
Tenerife ?-? Real Oviedo

00:15
05/12
Villarreal B ?-? Leganes

00:15
05/12
Andorra CF ?-? FC Cartagena

00:15
05/12
Zaragoza ?-? Ibiza Eivissa

00:15
05/12
Eibar ?-? SD Huesca

00:15
05/12
Sporting Gijon ?-? Las Palmas

00:15
05/12
Granada CF ?-? Alaves

00:15
05/12
Levante ?-? Malaga

00:15
05/12
Mirandes ?-? Albacete

01:00
05/12
Samsunspor ?-? Denizlispor

01:00
05/12
Adanaspor ?-? Goztepe

01:00
05/12
Altay Spor Kulubu ?-? Boluspor

01:00
05/12
Bandirmaspor ?-? Altinordu

01:00
05/12
Bodrumspor ?-? Genclerbirligi

01:00
05/12
Eyupspor ?-? Tuzlaspor

01:00
05/12
Manisa BB Spor ?-? Keciorengucu

01:00
05/12
Caykur Rizespor ?-? Pendikspor

01:00
05/12
Sakaryaspor ?-? Erzurum BB

00:00
05/12
CD Izarra ?-? Brea

00:00
05/12
Leganes B ?-? Alcorcon B

00:00
05/12
Yeclano Deportivo ?-? Antequera CF

00:00
05/12
CD Arenteiro ?-? Ourense CF

00:00
05/12
Sestao ?-? Rio Sports

00:00
05/12
UCAM Murcia ?-? Ejido

00:00
05/12
Bergantinos CF ?-? Zamora CF

00:00
05/12
SD Tarazona ?-? CA Cirbonero

00:00
05/12
coruxo FC ?-? CD Guijuelo

00:00
05/12
CD Tudelano ?-? CD Arnedo

00:00
05/12
Real Betis B ?-? Atletico Sanluqueno

00:00
05/12
SD Laredo ?-? Racing B

00:00
05/12
CD Cristo Atletico ?-? Compostela

00:00
05/12
Real Aviles ?-? Burgos Promesas

00:00
05/12
Real Oviedo B ?-? Polvorin

00:00
05/12
UE Olot ?-? Hercules

00:00
05/12
UD Melilla ?-? CD Montijo

00:00
05/12
SCR Pena Deportiva ?-? RCD Espanyol B

00:00
05/12
CD Artistico Navalcarnero ?-? CF Talavera de la Reina

00:00
05/12
Atletico Saguntino ?-? CD Ebro

00:00
05/12
Suokuaili Moss ?-? Atletico de Madrid B

00:00
05/12
Terrassa ?-? Mallorca B

00:00
05/12
UD Logrones B ?-? Alaves B

00:00
05/12
CD Utrera ?-? Sevilla Atletico

00:00
05/12
Villanovense ?-? Don Benito

00:00
05/12
Valencia CF Mestalla ?-? Teruel

00:00
05/12
Utebo FC ?-? UD Mutilve

00:00
05/12
Atletico Mancha real ?-? Granada CF B

00:00
05/12
Real Zaragoza B ?-? UD Alzira

00:00
05/12
CD San Roque de Lepe ?-? Cadiz B

00:00
05/12
Alfaro ?-? AD San Juan

00:00
05/12
CD Atletico Paso ?-? CD Coria

00:00
05/12
CE Manresa ?-? CF Badalona

00:00
05/12
Juventud Torremolinos CF ?-? FC Cartagena B

00:00
05/12
Gimnastica Torrelavega ?-? Union Langreo

00:00
05/12
Arenas Club de Getxo ?-? SD Gernika

00:00
05/12
Cacereno ?-? G. Segoviana

00:00
05/12
Formentera ?-? AE Prat

00:00
05/12
Velez CF ?-? Mar Menor

00:00
05/12
Real Valladol B ?-? Marino luanco

00:00
05/12
SD Beasain ?-? Real Sociedad C

00:00
05/12
CD Guadalajara ?-? AD Union Adarve

00:00
05/12
Xerez Deportivo FC ?-? Recreativo Huelva

00:00
05/12
Lleida ?-? Ibiza Islas Pitiusas

20:00
04/12
Geita Gold ?-? Mtibwa Sugar

22:59
04/12
Young Africans ?-? Tanzania Prisons

16:00
04/12
Persis Solo FC ?-? Persija Jakarta

18:15
04/12
Persikabo 1973 ?-? Dewa United FC

20:00
04/12
Amedspor ?-? Erzincanspor

20:00
04/12
Ankaraspor FK ?-? Bayburt Ozel Idare

20:00
04/12
Batman Petrolspor ?-? Isparta 32 Spor

20:00
04/12
Fethiyespor ?-? Kirklarelispor

20:00
04/12
Kirsehir Koyhizmetleri ?-? Bursa Niluferspor AS

20:00
04/12
Kocaelispor ?-? Etimesgut Belediye Spor

20:00
04/12
Bursaspor ?-? S.Urfaspor

20:00
04/12
Pazarspor ?-? Hekimoglu Trabzon

20:00
04/12
Corum Belediyespor ?-? Menemen Belediye Spor

20:00
04/12
Erokspor ?-? Inegolspor

20:00
04/12
Nazillispor ?-? Somaspor

20:00
04/12
Sivas Dort Eylul Belediyespor ?-? Duzcespor

20:00
04/12
Afjet Afyonspor ?-? Utkoi

20:00
04/12
Sariyer ?-? Iskenderun FK

20:00
04/12
Serik Belediyespor ?-? Diyarbakirspor

20:00
04/12
Usakspor ?-? Zonguldak

20:00
04/12
Bukaspor ?-? Belediye Vanspor

20:00
04/12
Ankarademirspor ?-? Kastamonuspor

20:00
04/12
Balikesirspor ?-? Adiyamanspor

22:59
04/12
Dafuji cloth MTE ?-? Duna-Tisza

22:59
04/12
Csakvari TK ?-? Gyori ETO

22:59
04/12
Dorogi FC ?-? Pecsi MFC

22:59
04/12
Diosgyor VTK ?-? Szombathelyi Haladas

22:59
04/12
Kozarmisleny SE ?-? Bodajk FC Siofok

22:59
04/12
MTE Mosonmagyarovar ?-? SOROKSAR

22:59
04/12
MTK Hungaria ?-? Gyirmot SE

22:59
04/12
Szeged Csanad ?-? Nyiregyhaza

22:59
04/12
Szentlorinc SE ?-? Kazincbarcika

22:59
04/12
Bekescsaba ?-? FC Ajka

17:00
04/12
Siirt Il Ozle Idaresi Spor ?-? Halide Edip Adivarspor

17:00
04/12
Kahramanmarasspor ?-? Ergene Velimese

17:00
04/12
Karsiyaka ?-? Celspor

17:00
04/12
Kestel ?-? Eynesil

17:00
04/12
Kelkit Belediye Hurriyet ?-? Yeni Orduspor

17:00
04/12
Ofspor ?-? Karaman Belediyespor

17:00
04/12
Sile Yildizspor ?-? Dai Lin Jissbon

17:00
04/12
Yomraspor ?-? Catalca Spor

17:00
04/12
Anadolu Selcukluspor ?-? EdirnesporGenclik

17:00
04/12
Tepecik Bld ?-? Musspor

17:00
04/12
Akhisar Bld.Geng ?-? Kepez Belediyespor

17:00
04/12
Orduspor ?-? Gumushanespor

17:00
04/12
Arguvan ?-? Artvin Hopaspor

17:00
04/12
Turgutluspor ?-? Kusadasispor

17:00
04/12
Yldrm Belediyesispor ?-? Aksarayspor

17:00
04/12
Efeler 09 ?-? Nigde Belediyespor

17:00
04/12
Agri 1970 Spor ?-? Yeni Amasya Spor

17:00
04/12
Erbaaspor S ?-? Fatsa Belediyespor

17:00
04/12
Darica Genclerbirligi ?-? Turk Metal Kirikkale

17:00
04/12
Eskisehirspor ?-? Kutahyaspor

17:00
04/12
Osmaniyespor ?-? Cankaya FK

17:00
04/12
Elazig Belediyespor ?-? Ayvalikgucu Belediyespor

17:00
04/12
Yeni Altindag BS ?-? Nevsehirspor Genclik

17:00
04/12
Sapanca Genclikspor ?-? Bergama Belediyespor

17:00
04/12
76 Igdir Belediye spor ?-? Bayrampasa

17:00
04/12
Karaman Belediyesi Spor ?-? Elazigspor

20:00
04/12
AGF Kvindefodbold APS (nữ) ?-? Nordsjaelland (nữ)

20:00
04/12
Fortuna Hjorring (nữ) ?-? Sundby BK (nữ)

20:00
04/12
Kolding BK (nữ) ?-? HB Koge (nữ)

20:00
04/12
Thisted FC (nữ) ?-? Brondby IF (nữ)

22:00
04/12
CS Petange ?-? UNA Strassen

22:00
04/12
Red Boys Differdange ?-? Progres Niedercorn

22:00
04/12
F91 Dudelange ?-? Victoria Rosport

22:00
04/12
Etzella Ettelbruck ?-? Racing Union Luxemburg

22:00
04/12
Fola Esch ?-? Hostert

22:00
04/12
Swift Hesperange ?-? FC Wiltz 71

22:00
04/12
Mondercange ?-? UN Kaerjeng 97

22:00
04/12
US Mondorf-les-Bains ?-? Jeunesse Esch

17:00
04/12
SV Meppen U17 ?-? Werder Bremen U17

17:00
04/12
Hamburger SV U17 ?-? Viktoria Berlin U17

17:00
04/12
Union Berlin U17 ?-? Hansa Rostock U17

17:00
04/12
SC Freiburg U17 ?-? Bayern Munchen U17

17:00
04/12
St. PauliU17 ?-? Dynamo DresdenU17

17:00
04/12
Karlsruher SC U17 ?-? Nurnberg U17

17:00
04/12
Augsburg U17 ?-? Eintracht Frankfurt U17

17:00
04/12
Saarbrucken(U17) ?-? Jahn Regensburg U17

17:00
04/12
Astoria Walldorf U17 ?-? Greuther Furth U17

17:00
04/12
FSV Mainz 05 U17 ?-? SV Darmstadt U17

17:00
04/12
Hoffenheim U17 ?-? VfB Stuttgart U17

17:00
04/12
SpVgg Unterhaching U17 ?-? TSV 1860 Munchen U17

17:00
04/12
Hertha BSC Berlin U17 ?-? Hannover 96 U17

17:00
04/12
Magdeburg U17 ?-? Niendorfer TSVU17

17:00
04/12
Carl Zeiss Jena U17 ?-? VfL Wolfsburg U17

17:00
04/12
FC Erzgebirge Aue U17 ?-? RasenBallsport LeipzigU17

17:00
04/12
Gareji Sagarejo ?-? Spaeri FC

17:00
04/12
Merani Martvili ?-? WIT Georgia Tbilisi

17:00
04/12
FC Merani Tbilisi ?-? Samtredia

17:00
04/12
FC Shukura Kobuleti ?-? FC Metalurgi Rustavi

21:00
04/12
Le Puy Foot 43 Auvergne U19 ?-? Nancy U19

21:00
04/12
Montfermeil U19 ?-? Saran U19

21:00
04/12
Torcy U.S U19 ?-? Dijon U19

21:00
04/12
Dunkerque U19 ?-? U19 PSG

21:00
04/12
Orleans US 45 U19 ?-? Valenciennes US U19

21:00
04/12
Bourg Peronnas U19 ?-? Paris FC U19

21:00
04/12
Metz U19 ?-? SochauxU19

21:00
04/12
Le Havre U19 ?-? Caen U19

21:00
04/12
Stade Reims U19 ?-? ESM DE Gonfreville U19

21:00
04/12
Amiens U19 ?-? LensU19

21:00
04/12
Drancy U19 ?-? Lille U19

21:00
04/12
Lyon U19 ?-? AuxerreU19

21:00
04/12
AC Bobigny U19 ?-? Clermont U19

21:00
04/12
StrasbourgU19 ?-? Troyes U19

17:00
04/12
Augsburg U19 ?-? FSV Mainz 05 U19

17:00
04/12
Hertha Zehlendorf U19 ?-? MagdeburgU19

17:00
04/12
Bayern Munchen U19 ?-? Ingolstadt U19

17:00
04/12
RB LeipzigU19 ?-? Hamburger SV U19

17:00
04/12
Eintracht Trier U19 ?-? VfB Stuttgart U19

17:00
04/12
VfL Bochum U19 ?-? RW Oberhausen U19

17:00
04/12
St. Pauli U19 ?-? Holstein Kiel U19

17:00
04/12
SC Freiburg U19 ?-? FC Heidenheim U19

17:00
04/12
Borussia Dortmund U19 ?-? MSV Duisburg U19

17:00
04/12
VfL Wolfsburg U19 ?-? Werder Bremen U19

17:00
04/12
Hoffenheim U19 ?-? FC Astoria Walldorf U19

17:00
04/12
Fortuna Dusseldorf U19 ?-? Monchengladbach U19

17:00
04/12
Karlsruher SC U19 ?-? Nurnberg U19

17:00
04/12
VfB Hilden U19 ?-? BonnerU19

17:00
04/12
TSV 1860 Munchen U19 ?-? Reutlingen U19

17:00
04/12
Koln U19 ?-? Preuben Munster U19

17:00
04/12
Berliner AK 07 U19 ?-? Energie Cottbus U19

17:00
04/12
SpVgg Unterhaching U19 ?-? Eintracht Frankfurt U19

17:00
04/12
Bayer Leverkusen U19 ?-? Viktoria koln U19

17:00
04/12
Hannover 96 U19 ?-? Union Berlin U19

17:00
04/12
Paderborn U19 ?-? Schalke 04 U19

17:00
04/12
Hansa Rostock U19 ?-? Dynamo Dresden U19

17:00
04/12
SC Verl U19 ?-? Rot-Weiss Essen U19

17:00
04/12
Hertha Berlin U19 ?-? FC Viktoria 1889 Berlin U19

15:00
04/12
Hong Kong U23 ?-? Eastern A.A Football Team

23:30
04/12
Triestina ?-? Feralpisalo

23:30
04/12
Albinoleffe ?-? USD Virtus Verona

23:30
04/12
JuventusU23 ?-? Sangiuliano City Nova

23:30
04/12
Olbia ?-? Recanatese

23:30
04/12
Ancona ?-? Alessandria

23:30
04/12
Carrarese ?-? Sassari Torres

23:30
04/12
Cesena ?-? San Donato Tavarnelle

23:30
04/12
Vicenza ?-? Us Pergolettese

23:30
04/12
ACD Virtus Entella ?-? Lucchese

23:30
04/12
Novara ?-? Azy based nano Bo

23:30
04/12
Fermana ?-? A.C. Reggiana 1919

23:30
04/12
Padova ?-? Trento

23:30
04/12
US Fiorenzuola ?-? Rimini

23:30
04/12
Pro Patria ?-? Lecco

23:30
04/12
Gubbio ?-? Robur Siena S.S.D.

23:30
04/12
Pro Sesto ?-? Piacenza

23:30
04/12
Imolese ?-? Vis Pesaro

23:30
04/12
Pro Vercelli ?-? Pordenone Calcio SSD

23:30
04/12
Montevarchi ?-? Pontedera

23:30
04/12
Renate AC ?-? Mantova

23:30
04/12
Turris Neapolis ?-? Avellino

23:30
04/12
Messina ?-? AZ Picerno ASD

23:30
04/12
Audace Cerignola ?-? Crotone

23:30
04/12
Giugliano ?-? Foggia

23:30
04/12
Catanzaro ?-? Francavilla

23:30
04/12
A.S Andria Bat ?-? Juve Stabia

23:30
04/12
Gelbison ?-? Latina

23:30
04/12
AC Monopoli ?-? Potenza

23:30
04/12
Nuova Monterosi ?-? Viterbese

23:30
04/12
Pescara ?-? Taranto Sport

19:00
04/12
Hertha BSC Berlin Youth ?-? Berliner AK 07

19:00
04/12
Rot-Weiss Erfurt ?-? Energie Cottbus

19:00
04/12
Bremer SV ?-? ETSV Weiche Flensburg

19:00
04/12
FC Lokomotive Leipzig ?-? Chemnitzer

19:00
04/12
SV Babelsberg 03 ?-? Carl Zeiss Jena

19:00
04/12
BFC Viktoria 1889 ?-? ZFC Meuselwitz

19:00
04/12
Tennis Borussia Berlin ?-? Lichtenberg 47

19:00
04/12
Greifswalder FC ?-? FSV luckenwalde

19:00
04/12
Berliner FC Dynamo ?-? VSG Altglienicke

19:00
04/12
Germania Halberstadt ?-? BSG Chemie Leipzig

20:00
04/12
VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? FC Teutonia 05

20:00
04/12
Holstein Kiel II ?-? SV Atlas Delmenhorst

20:00
04/12
Phonix Lubeck ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

20:00
04/12
Eintracht Norderstedt ?-? SSV Jeddeloh

21:00
04/12
SV Drochtersen/Assel ?-? Werder Bremen (Youth)

19:00
04/12
FK Tikves Kavadarci ?-? Sileks

19:00
04/12
Renova Cepciste ?-? Rabotnicki Skopje

19:00
04/12
Vlazrimi Struga ?-? Academy Pandev

19:00
04/12
FK Shkupi ?-? Bregalnica Stip

19:00
04/12
Pobeda Prilep ?-? FK Skopje

19:00
04/12
FK Makedonija Gjorce Petrov ?-? FK Shkendija 79

21:00
04/12
Tienen ?-? Hoogstraten VV

20:00
04/12
FFC Frankfurt II (nữ) ?-? Andernach (nữ)

20:00
04/12
SC Freiburg II (nữ) ?-? Wolfsburg II (nữ)

20:00
04/12
FC Gutersloh (nữ) ?-? TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)

20:00
04/12
Carl Zeiss Jena (nữ) ?-? Koln II (nữ)

20:00
04/12
SC Sand (nữ) ?-? RB Leipzig (nữ)

20:00
04/12
FFC Turbine Potsdam II (nữ) ?-? Bayern Munich II (nữ)

20:00
04/12
Nurnberg (nữ) ?-? Ingolstadt 04 (nữ)

00:00
05/12
Shirak ?-? Urartu

00:00
05/12
Noah ?-? Lernayin Artsakh

00:00
05/12
FK Van Charentsavan ?-? BKMA

00:00
05/12
Alashkert ?-? Ararat Yerevan

00:00
05/12
FC Avan Academy ?-? FC Pyunik

18:00
04/12
JL Chiangmai United FC ?-? Phrae United FC

18:00
04/12
Kasetsart FC ?-? Rayong FC

18:00
04/12
Suphanburi FC ?-? Nakhon Si United FC

18:00
04/12
Udon Thani ?-? Chiangmai FC

21:00
04/12
Coventry (nữ) ?-? Sunderland (nữ)

21:00
04/12
Durham Wildcats LFC (nữ) ?-? Bristol Academy (nữ)

21:00
04/12
Lewes (nữ) ?-? CrystalPalace (nữ)

21:00
04/12
London City Lionesses (nữ) ?-? Southampton (nữ)

21:00
04/12
Birmingham (nữ) ?-? Blackburn Rovers (nữ)

21:00
04/12
Charlton (nữ) ?-? Sheffield United (nữ)

20:30
04/12
OFC Oostzaan ?-? De Treffers