Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Poland Regional League 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Poland Regional League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Poland Regional League CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 16:00 Ursus Warsaw II 4-2 Grom Warsaw
Thứ hai, Ngày 12/10/2020
12/10 00:30 SEMP Ursynow 4-0 LKS Rys Laski
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 01:40 Inter Warsaw 3-3 AP Brychczy Warsaw
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 00:00 Iskra Gozd ?-? Zodiak Sucha
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 01:00 Grom Warsaw 4-6 GLKS Nadarzyn
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:00 Passovia Pass 0-4 Ursus Warsaw II
Thứ hai, Ngày 19/10/2020
19/10 01:15 Kamionek Warsaw 3-0 Amigos Warsaw
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 01:30 Milan Milanowek II ?-? SRS Zamienie
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 00:00 KS Vulcan Wolka Mladzka ?-? KS Nadstal Krzaki Czaplinkowskie
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 00:30 KS Vulcan Wolka Mladzka II ?-? KS Sobienie Jeziory
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:00 Drukarz Warsaw II 4-1 Progres Warsaw
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 02:00 GKS Naprzod Stare Babice ?-? Start Otwock
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 22:00 Zaglebie Sosnowiec U19 ?-? GKS Tychy U19
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 02:30 LKS Mazur Karczew II 0-0 Hutnik Warsaw II
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00 Legionovia II 4-1 Olimpia Warszawa
Thứ hai, Ngày 09/11/2020
09/11 00:00 GKS Dabrowka ?-? Rzadza Zalubice
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:00 Ks Orzel Bialy Brzeziny Slaskie 3-2 Unia Strzybnica
11/11 22:00 Pogon II Grodzisk Mazowiecki 2-2 Grom Warsaw
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00 Olimpia Warszawa 0-2 Dab Wieliszew
14/11 20:10 Jozefovia II Jozefow 1-1 AKS ZLY
14/11 23:15 Rozwoj Katowice ?-? Dab Wieliszew II
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 22:59 Orzel Wierzbica 2-2 Pilica Nowe Miasto
Thứ năm, Ngày 26/11/2020
26/11 02:00 GKS Naprzod Stare Babice ?-? Start Otwock
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 17:00 LKS Chlebnia 5-1 Przyszlosc Wlochy
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 22:59 Polonia Warszawa (Youth) 4-1 Wisla Drzencinow
Thứ hai, Ngày 15/03/2021
15/03 00:00 Fenix Siennica ?-? Polonez Mordy
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 17:00 KS Teresin ?-? Ursus Warsaw II
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 02:00 Grom Warsaw ?-? Przyszlosc Wlochy
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 00:15 Pogon II Grodzisk Mazowiecki 1-0 RKS Sarmata Warszawa
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 01:00 Pludy Warsaw 7-2 Mewa Krubin
25/04 15:56 Ursus Warsaw Reserve ?-? Piastovia Piastow
25/04 16:00 Ursus Warsaw II 5-2 Piast Piastow
25/04 20:00 Blyskawica Warsaw ?-? Huragan Wolomin 2
25/04 22:59 GKS Dabrowka 4-0 Dab Wieliszew II
Thứ hai, Ngày 26/04/2021
26/04 00:00 Grom Warsaw 1-0 KS Teresin
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 22:30 Advit Wiazowna 2-0 Amur Wilga
Thứ năm, Ngày 29/04/2021
29/04 01:30 GKS Dabrowka 1-1 WKS Rzasnik
29/04 20:30 Coco Jambo Warsaw 1-7 Lochow
29/04 22:00 Swit Warsaw 0-7 GKS Podolszyn
29/04 22:30 Burza Godzieszowa 3-2 WIWA Goszcz
29/04 23:05 AP Eskadra 2-1 UKS Talent Warsaw
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 21:00 Victoria Ostrzeszow U19 0-4 Ostrovia 1909 U19
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 15:00 Radosc Warsaw 1-3 Advit Wiazowna
01/05 18:00 MKS Piaseczno II 1-1 City Wilanow
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 01:00 MKS Swit Nowy Dwor Mazowiecki II ?-? AGAPE Bialoleka
02/05 17:30 Polonia Warszawa (Youth) 3-0 RKS Mazur
Thứ hai, Ngày 03/05/2021
03/05 16:00 Amigos Warsaw ?-? KS Nadstal Krzaki Czaplinkowskie
03/05 22:59 Marymont Warszawa 3-1 Cuervos FC
Thứ ba, Ngày 04/05/2021
04/05 22:59 Perla Zlotoklos 3-0 Naprzod Brwinow
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 02:15 Inter Warsaw 1-2 UKS Talent Warsaw
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 01:15 Legion Warszawa ?-? Orly Zielonka
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 01:00 Korona Warsaw 1-3 KS Madziar Nieporet
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 18:59 Swit Warsaw ?-? UKS Walka Kosow
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 18:30 MKS Piaseczno II 0-4 MKS Polonia Warsaw
16/05 22:00 Polonia Warszawa (Youth) ?-? Victoria Sulejowek 2
Thứ hai, Ngày 17/05/2021
17/05 01:00 Korona Warsaw ?-? Rzadza Zalubice
17/05 01:30 Cuervos FC ?-? AP Brychczy Warsaw
Thứ ba, Ngày 18/05/2021
18/05 01:00 Grom Warsaw 0-0 Laura Chylice
18/05 23:15 Tur Jaktorow 0-0 Blonianka Blonie II
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 01:30 GKP Targowek ?-? AP Eskadra
19/05 22:05 FC Wroclaw Academy U19 ?-? Gornik Polkowice U19
19/05 22:59 Radosc Warsaw ?-? AKS ZLY
Thứ năm, Ngày 20/05/2021
20/05 01:30 MKS Polonia Warsaw ?-? KS Ozarowianka II
20/05 22:55 Progres Warsaw 2-6 FC Lesznowola
Thứ sáu, Ngày 21/05/2021
21/05 02:15 Inter Warsaw 1-2 Cuervos FC
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 01:15 Grom Warsaw 2-1 Ursus Warsaw II
22/05 20:00 Milan Milanowek 3-0 Pogon II Grodzisk Mazowiecki
22/05 21:30 AKS ZLY 6-1 RKS Bor Regut
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 00:00 MKS Polonia Warsaw 3-0 Perla Zlotoklos
23/05 15:00 Kamionek Warsaw 1-3 Radosc Warsaw
23/05 16:00 Naprzod Brwinow 0-2 Piast Piastow
23/05 22:30 City Wilanow ?-? Swit Warsaw
23/05 22:59 Legia Warsaw FC ?-? Marymont Warszawa
Thứ năm, Ngày 27/05/2021
27/05 22:15 Pogon II Grodzisk Mazowiecki ?-? Laura Chylice
27/05 23:30 SRS Zamienie 3-2 FC Komorow
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 23:30 Radosc Warsaw 8-0 Amur Wilga
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 15:00 KS Madziar Nieporet 5-1 Lochow
29/05 16:00 UKS Lady 5-0 KS Guzovia
29/05 18:16 GLKS Nadarzyn 2-2 Ursus Warsaw II
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 15:00 Drukarz Warsaw II 2-0 City Wilanow
30/05 20:00 GKS Podolszyn 1-2 Polonia Warszawa
30/05 22:59 KS Bednarska Warsaw 4-3 GKS Dabrowka
Thứ hai, Ngày 31/05/2021
31/05 01:10 Cuervos FC 1-6 AP Eskadra
Thứ ba, Ngày 01/06/2021
01/06 00:00 KS Nadstal Krzaki Czaplinkowskie 3-4 CKS Celestynow
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 20:00 Victoria Sulejowek 2 2-6 Legionovia II
Thứ năm, Ngày 03/06/2021
03/06 17:00 Parasol Wroclaw 0-3 WIWA Goszcz
03/06 22:00 MKS Polonia Warsaw ?-? Swit Warsaw
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 22:59 Dobre Miasto 3-0 GKS Cresovia Gorowo Ilaweckie
04/06 22:59 KS Halinow 1-1 Radosc Warsaw
Thứ bảy, Ngày 05/06/2021
05/06 16:00 Olimpia Warszawa ?-? Legionovia II
05/06 18:10 AKS ZLY 4-2 Promnik Laskarzew
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 17:00 MKS Piaseczno II 0-3 GKS Podolszyn
06/06 20:05 Blyskawica Warsaw 1-2 Coco Jambo Warsaw
06/06 22:59 UWKS Legia Warszawa 15-0 Cuervos FC
Thứ hai, Ngày 07/06/2021
07/06 02:00 City Wilanow ?-? Anprel Nowa Wies
07/06 23:30 Przyszlosc Wlochy 1-6 KS Teresin
Thứ ba, Ngày 08/06/2021
08/06 21:40 Coco Jambo Warsaw 1-1 WKRA Pomiechowek
Thứ tư, Ngày 09/06/2021
09/06 01:15 RKS Sarmata Warszawa 1-3 Milan Milanowek
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 22:59 Nefryt Jordanow Slaski U19 1-3 FMS Feniks Strzelin U19
10/06 23:10 AP Brychczy Warsaw 0-1 UKS Talent Warsaw
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 01:35 GKS Dabrowka 5-2 Blyskawica Warsaw
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia
12/06 19:10 KTS Weszlo 4-0 Lochow
Thứ hai, Ngày 14/06/2021
14/06 01:00 Jednosc Warszawa 2-3 Targowek Warszawa
Thứ ba, Ngày 15/06/2021
15/06 23:30 Zjednoczeni Pudliszki 2-3 Piast Nowy Belecin
Thứ tư, Ngày 16/06/2021
16/06 00:45 Gieksa Katowice II U19 2-2 GKS Grunwald Ruda Slaska U19
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 22:35 Karolina Jaworzyna Slaska 4-1 Skalki Stolec
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 18:00 UWKS Legia Warszawa 3-3 AP Eskadra
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 00:00 Orzel Rostarzewo 4-2 Czantoria Goscieszyn
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 18:00 LGKS 38 Podlesianka 1-3 KS Cyklon Rogoznik
26/06 19:00 Sokol Marcinkowice 2-4 Polonia Trzebnica
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 19:00 KTS Weszlo 5-0 Wicher Kobyłka 0.85 1/4:0 0.95
14/08 21:00 MKP Wratislavia 0-2 MKS Odra Lubiaz
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 19:30 LKS Zrodlo Kromolow 2-2 BKS Sarmacja Bedzin 1.10 1:0 0.70
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 16:00 Podgorze Krakow 4-0 Pradniczanka Krakow II 0.90 0:0 0.90
Thứ năm, Ngày 26/08/2021
26/08 22:59 Victoria Ostrzeszow U19 0-7 Gornik Konin U19 1.10 0:1/4 0.70
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 16:00 RKS Grodziec 0-4 Zaglebie Sosnowiec (Youth) 0.80 3/4:0 1.00
28/08 18:00 Strzelcy Krakow ?-? Krakus Swoszowice 0.88 0:0 0.93
Thứ ba, Ngày 31/08/2021
31/08 22:00 KS Kamionka Mikolow ?-? GKS Wawel Wirek 0.75 1:0 1.05
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 22:00 Krakus Swoszowice 1-1 Gajowianka Gaj 0.85 0:1/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 22:00 Podgorze Krakow 6-5 Strzelcy Krakow 0.83 0:1 0.98
05/09 23:30 City Wilanow 2-1 MKS Piaseczno II 1.10 3/4:0 0.70
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 23:30 Wicher Domaslaw 1-2 KS Strzelinianka 0.78 0:1 1/4 1.03
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 01:00 Agrykola Warsaw U19 1-1 Polonia Warszawa U19 0.88 0:1/2 0.93
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 22:00 Karolina Jaworzyna Slaska 2-2 Victoria Swiebodzice 0.95 1/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 00:00 Pomezania Malbork FC ?-? Olimpia Sztum 0.90 0:2 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)